Cùng chi hôi Ford đến với học sinh nghèo ở Minh Hóa – Quảng Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

học lái

Xe điện
Vốt Bác Sỹ, nói thật đến thời điểm này có BS. đưa Mợ Ngựa đi em thấy an tâm hơn. Đoạn từ QB vào Huế thì không là gì so với đoạn Cao Bằng - Tà Lùng, mà đoạn này Mợ ý đã luyện lái rồi.
Cám ơn sự đóng góp của Cụ.

Vụ này có khám bệnh cho các cháu không GS, để em chuẩn bị đồ nghề?
Cho em xin số của mợ Ngựa luôn để Liên lạc ạ

An Dong

Xe điện
@ Bác Sỹ - cám ơn bác đã hỏi thăm. Lần này không kịp khám bác ạ, nếu không đã phải nhờ các mợ BS trên OFF. Số điện thoại mợ Ngựa em PM bác rồi nhé.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vụ này e không tham gia cùng nhà mình được rồi, hẹn dịp khác vậy.... E đã chuyển khoản món ủng hộ các cháu ít quà qua tài khoản mợ KK. Chúc các cụ mợ thượng lộ bình an...

An Dong

Xe điện
Vụ này e không tham gia cùng nhà mình được rồi, hẹn dịp khác vậy.... E đã chuyển khoản món ủng hộ các cháu ít quà qua tài khoản mợ KK. Chúc các cụ mợ thượng lộ bình an...
Không có Gang Nam Style lần này hơi buồn nhưng bọn em vẫn nhảy điệu của Cụ.

học lái

Xe điện
@ Bác Sỹ - cám ơn bác đã hỏi thăm. Lần này không kịp khám bác ạ, nếu không đã phải nhờ các mợ BS trên OFF. Số điện thoại mợ Ngựa em PM bác rồi nhé.

Rồi, em đã gọi mợ ngựa
Cảm ơn gs

songvedem

Xe tăng
Vụ này có khám bệnh cho các cháu không GS, để em chuẩn bị đồ nghề?
Cho em xin số của mợ Ngựa luôn để Liên lạc ạ
Các cháu còn nhỏ, bác sĩ mang đồ nghề khám phụ khoa, chính khoa thì không có khách đâu
Cụ lại chơi trò đánh võng với mợ Ngựa cái kiểu giữa đường xuống ngựa thế này thì nhà Cách mượng Ngựa ở bển lo bằng chết

Mon 29V

Xe điện
Tình hình còn xa target quá các cụ các mợ nhỉ?

BBB

Xe buýt
Cụ không đi thì không đọ được đèn với em à. Đang muốn xem cái đèn của cụ

Mon 29V

Xe điện
Ý anh là khoản huy động hả? Em thấy nhà Ích bẩu là an tâm nên cứ an tâm thôi ^^
Ừ. À Thế ơi chỗ cậu Toản sơn Mer được ko? Xe anh chỉ có mỗi 2, 3 vết xướt, cũng ngại đi làm lại quá.

Ngananhvu

Xe hơi
Sáng nay, đáng lẽ phải chuyển khoản ủng hộ vào tài khoản của mợ KingKha, thì em lại chuyển nhầm vào tài khoản VCB của cụ IchBinMin (Số tài khoản của em là 0027xxxxxxx7224). Em nhờ cụ IchBinMin chuyển lại 500k vào mục ủng hộ giúp em nhé. Em cảm ơn các cụ mợ.

ichbinminh

Xe buýt
Sáng nay, đáng lẽ phải chuyển khoản ủng hộ vào tài khoản của mợ KingKha, thì em lại chuyển nhầm vào tài khoản VCB của cụ IchBinMin (Số tài khoản của em là 0027xxxxxxx7224). Em nhờ cụ IchBinMin chuyển lại 500k vào mục ủng hộ giúp em nhé. Em cảm ơn các cụ mợ.
Em xác nhận là đã nhận được chuyển khoản của mợ. Cám ơn tấm lòng của mợ nhé!
P/s: Mợ yên tâm là nó sẽ automatic đến được nơi cần đến mợ nhé! ^^

Hôm qua họp họ, say quá không ra gặp GS được.
@ cụ Ngựa; em tham gia chương trình đến Minh hóa Quảng bình nhé, em lái đưa mợ ngựa đến QB
Sau đó em ở lại QB đợi, lúc nào mợ quay ra em lại làm tài xế nhé
Em có cậu bạn học cùng phổ thông trôi dạt vào đây đợt này vào thăm VC nó và ông bà luôn.
Phí em đóng góp 20 RS cho GS nhé
BS confirm booking cho em đê.
Mà Quyết tâm Phí thì BS chuyển cho em. Còn RS thì chuyển GS nhé!

Ừ. À Thế ơi chỗ cậu Toản sơn Mer được ko? Xe anh chỉ có mỗi 2, 3 vết xướt, cũng ngại đi làm lại quá.
Hồi xưa chỗ đồng chí này sơn rất tốt, nước sơn bóng & bền sơn, bám chắc. Tuy nhiên, lâu lắm rồi em ko tút tát (trộm vía là lâu lắm rồi ko bị sao), với cả dạo gần đây em thấy thợ chỗ này hơi vô kỉ luật... Nên ... em chả suggest gì đâu anh nhé!

tieuthuxinhdep

Đi bộ
em muốn tham gia cùng các pác quá, nhưng lại đi vào đợt nghỉ lễ tới thì chắc nhà e ko đi dc ( vì ax nhà e có lịch thi vào đúng đợt đấy). Nếu lịch thay đổi thì các pác gọi e với nhá !

theph

Xe điện
em muốn tham gia cùng các pác quá, nhưng lại đi vào đợt nghỉ lễ tới thì chắc nhà e ko đi dc ( vì ax nhà e có lịch thi vào đúng đợt đấy). Nếu lịch thay đổi thì các pác gọi e với nhá !
Nick mới nên viết duyên vãi lái. Để sang năm tham gia cùng nhé cụ/mợ!

tieuthuxinhdep

Đi bộ
thế là các pác vẫn đi vào ngày nghỉ ạ ? các cháu nghỉ lễ hết thì mình tặng quà thế nào ạ ? ( thông cảm vì sự thiếu hiểu biết của e nhá vì e tham gia đi từ thiện ít quá) :">

Trạng thái
Thớt đang đóng