Cùng bóng bàn về kế hoạch dự SNOF6 của box xế độp !!!

Boral

Xe đạp
Các bác cố gắng sắp xếp để những newbie mới vào OF như em có thể tham gia với nhé. Quan trọng là để biết mặt các cụ mợ xế độp nhà mềnh để còn có dịp giơ tay chào khi độp Hồ Tây hoặc trên đường với ạ

muadem

Xe cút kít
Các bác cố gắng sắp xếp để những newbie mới vào OF như em có thể tham gia với nhé. Quan trọng là để biết mặt các cụ mợ xế độp nhà mềnh để còn có dịp giơ tay chào khi độp Hồ Tây hoặc trên đường với ạ
Thì mục tiêu là thế mà, chứ các cụ già dơ kia tuyền chạy về chi hội xưa lắc để đăng ký òi, hoặc tống xế lên cốp rồi ra Hoa kỳ đình lôi ra khoe cho sướng :))
Em cũng vậy ;))

Hung Ngo

Xe buýt
Cụ Khọm khủng bố tinh thần cao kinh quá, e hứa sẽ ko bao giờ rời khỏi mặt đất đâu ah! :))

Boral

Xe đạp
Thì mục tiêu là thế mà, chứ các cụ già dơ kia tuyền chạy về chi hội xưa lắc để đăng ký òi, hoặc tống xế lên cốp rồi ra Hoa kỳ đình lôi ra khoe cho sướng :))
Em cũng vậy ;))
Em hiểu câu trên thế nào đây cụ?

Xe tải
Sau khi xem xong clip của cụ đốc và xem cái này
[video=youtube;Dmn_ENI4Zw4]http://www.youtube.com/watch?v=Dmn_ENI4Zw4[/video]

em quyết định

sẽ đi dự sinh nhật of với hội media =)) =)) =))
Khiếp, em thấy có đoạn phi từ trên dốc cao như nhà 4 tầng xuống, không bị tai nạn có khi cũng toi như bình thường :((
Choáng với các bạn Tây thật, xem ra Việt nam cưa bom cũng ..bình thường :P

Sắp có nick

Xe buýt
bồi thêm phát nữa =))
[video=youtube;A_pthEkfsc0]http://www.youtube.com/watch?v=A_pthEkfsc0[/video]

trông thế thôi chứ e vẫn thích bay lắm , mới vỡ nát có 1 bộ giáp thôi , đã mua bộ thứ 2 rồi , hehe

kent8791

Xe tải
Vừa đọc thấy thông tin đăng ký tham gia SNOF6 và trang phục. Các cụ mod box xe đạp đâu hết rồi, lên tiếng đi để anh em chuẩn bị

muadem

Xe cút kít
Vừa đọc thấy thông tin đăng ký tham gia SNOF6 và trang phục. Các cụ mod box xe đạp đâu hết rồi, lên tiếng đi để anh em chuẩn bị
Em thay mặt các Mod đề nghị cả nhà nếu chưa đăng ký áo đồng phục và phụ kiện ở box khác thì đăng ký ở đây cho tiện.
Các loại mẫu:
- Áo
- Mũ
- Ô

Đến hẹn lại lên, cứ mỗi sinh nhật OF là em lại phục vụ các bác món đồng phục để tăng thêm sức mạnh hình ảnh cho cuộc offline thường niên lớn nhất diễn đàn OF …

Năm nay ngoài áo ngành OF, (đồng phục version 2012), chúng em còn có có mũ và Ô phục vụ cả nhà một công đôi việc che nắng mưa bảo vệ nhan sắc nhâp dịp sinh nhật và VOC cuối tháng 6 này.

Đề nghị các bác đăng ký mua các sản phẩm và đăng ký tham dự sinh nhật lần 6 tại đây.

I Sản phẩm đồng phục :
Giá của sản phẩm:

1. Áo đồng phục người lớn: đồng giá cho cả hai loại Nam và Nữ, đồng giá cho các loại size : 150.000/chiếc
  2. áo đồng phục trẻ em : đồng giá các size : 130.000/chiếc
  3. ô che nắng mưa Otofun: 200.000/chiếc ( vô cùng thời trang, vô cùng tiện lợi)
  4. mũ Otofun: đồng giá cho các loại size : 100.000/chiếc
II : Phí tham dự lễ sinh nhật :
1- phí chung cho người lớn : 150.000/người, Trẻ em dưới 10 tuổi miễn phí hoàn toàn
2- Phí dự sinh nhật bao gồm 1 phần đồ uống bất kỳ tại buổi lễ.

Phương thức đặt mua: các bác đặt hàng cho em ở thớt này,

1. có tham dự sinh nhật không?? mấy gấu, mấy F1,
  2. có mua áo ngành không?? mấy áo, cỡ mấy ?? ( không có áo ai cho đi sn ??? hihi)
  3. có mua mũ ngành không?? mấy cái ( không mũ sao được gọi là sành điệu??)
  4. có mua ô không?? mấy cái?? ( không lẽ cả nhà chui vào 1 ô, có nhẽ nào thế???)
Khuyến khích các bác đặt theo chi hội, tổ nhóm, đến giờ G chúng em sẽ thông báo để các bác đến trực tiếp hoặc các chi hôi, câu lạc bộ cử đại diện lấy hàng của chúng em.

Địa điểm phân phát thì đến lúc đó chúng em sẽ chọn một vài địa điểm điểm, phân bố đều trên địa bàn thành phố để công bố và các bác có thể lựa chọn vị trí nào tiện lợi cho mình.

Xin cảm ơn cả nhà, OF thành công một phần là nhờ vào sự góp sức và chia sẻ của toàn bộ members trên diễn đàn

Thanks you cả nhà. Vì một Sinh nhật hoành tráng, sum vầy và ấm cúng.

Sau đây là show hàng, hình ảnh sản phẩm được chụp trên nẽt top model của OF ta.

áo nữ và mũ lưỡi chai

mẫu áo Nam

Ô che ạ:

Kích cỡ tham khảo:

Sói nhỏ

Chã!
Hội xe đạp hình như không có ý định tham gia SNOF6 hay sao ấy nhỉ? đến giờ này rồi mà thớt này vẫn im ắng thế, các cụ Mod đang mải việc ở tận đâu rồi ah? hay Xe đạp chỉ là con nuôi nên đến ngày mừng thọ thì các cụ quay về hết nơi chôn nhau cắt rốn để đăng ký tham gia rồi?

Chỉnh sửa cuối:

Boral

Xe đạp
Hội xe đạp hình như không có ý định tham gia SNOF6 hay sao ấy nhỉ? đến giờ này rồi mà thớt này vẫn im ắng thế, các cụ Mod đang mải việc ở tận đâu rồi ah? hay Xe đạp chỉ là con nuôi nên đến ngày mừng thọ thì các cụ quay về hết nơi chôn nhau cắt rốn để đăng ký tham gia rồi?
Hay là hôm đó những người hem có nơi chôn rau cắt rốn chúng ta tự kỷ một bữa nhỉ ? :D

kimtuthap

Xe tải
Website
AROMAtravel.vn
Em cũng có cùng nguyện vọng như cụ ở trên ạ. Thanx cả nhà ạ.:)

Duatretoxac

Xe buýt
Em cũng newbie ở OF, vào OF không phải vì có ato mà vì có xe độp. Em nghĩ nếu các cụ đợi đến SN OF mới đi off để biết mặt mọi người thì sợ là thất vọng đấy ạ. Hôm đấy chắc là đông lắm và các cụ xe độp OF lâu năm chắc là sẽ sinh hoạt theo các chi hội khác thôi.
Em là em cứ tranh thủ thật lực những lần off độp xe của box Xe đạp, khi đó mới có dịp mà giao lưu cụ ạ.
Thế nên SN OF này em cũng không hào hứng mấy.

Sói nhỏ

Chã!
Em cũng có cùng nguyện vọng như cụ ở trên ạ. Thanx cả nhà ạ.:)
Em cũng newbie ở OF, vào OF không phải vì có ato mà vì có xe độp. Em nghĩ nếu các cụ đợi đến SN OF mới đi off để biết mặt mọi người thì sợ là thất vọng đấy ạ. Hôm đấy chắc là đông lắm và các cụ xe độp OF lâu năm chắc là sẽ sinh hoạt theo các chi hội khác thôi.
Em là em cứ tranh thủ thật lực những lần off độp xe của box Xe đạp, khi đó mới có dịp mà giao lưu cụ ạ.
Thế nên SN OF này em cũng không hào hứng mấy.
Em đồng ý với cụ Duatretoxac, các cụ newbie cứ tranh thủ các lần off độp xe của box, nếu tham gia off thì càng tốt, không thì chúng ta tham gia đôị đưa tiễn khoảng mấy chục km thì mới có dịp giao lưu ah.

muadem

Xe cút kít
Hàng về hàng về:

Mua 1 áo + 1 ô khuyến mại 1 quyển lịch OF ;))

Sói nhỏ

Chã!
Em cũng đã có thẻ+ áo rồi, hẹn gặp các cụ trong ngày hội.
Ảnh box Xế độp được đăng ở tháng 7:

Vợ chồng cụ Cá không bít mất bao nhiêu xèng cho vụ lên lịch này ấy nhỉ ;)

Blackfish

Xe tăng
Khọm hôm nào lĩnh nhuận ảnh khao các diễn viên quần chúng 1 bữa nhá

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Khọm hôm nào lĩnh nhuận ảnh khao các diễn viên quần chúng 1 bữa nhá
nọ e quên 0 thông báo , cụ nào có mẹt trên cái ảnh lịch thì nộp cho e mỗi cụ 8 củ ợ . Riêng ảnh vợ chồng a cá ở cái ảnh nhỏ đó là 2 con XTC đấy ợ :))