Cung Bồ Đề - Tư Đình - Vincom center - Việt Hưng, khởi động hàng ngày lúc 5h30

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sói nhỏ

Chã!
hum nay ko dc đạp với các cụ từ đầu em làm thêm 1 tua sang cầu quay về một mình bùn quá, đi đông ngươi vui thiệt đó
Bác cứ đến điểm hẹn đúng giờ, đảm bảo sẽ được chung vui cùng mọi người. Chạy theo đội thì mình mới cố gắng, chạy một mình lúc nào mệt là lỏng chân ngay.

congtu1985

Xe hơi
sao em vào fb, đăng ký tham gia nhóm rồi mà ko comment dc vậy

Tien seven

Xe tải
sao em vào fb, đăng ký tham gia nhóm rồi mà ko comment dc vậy
Q.Anh thử vào lại facebook và accept group xem thế nào. Ai cũng tự tham gia và tự comment được mà. Chắc là tại setting facebook của Q.Anh có chế độ block cái gì đó không có comment trong này.

Tien seven

Xe tải
Tối này Em đi nhậu, nên sáng mai ko dậy sớm theo tour với các bác được. Có gì mới các bác cập nhật giúp Em với nhé.

long1974

Xe hơi
Mai có chạy giao lưu với Cung Vĩnh Tuy - Tư Đình - Chương Dương ko mợ Sói ơi????

Sói nhỏ

Chã!
Mai có chạy giao lưu với Cung Vĩnh Tuy - Tư Đình - Chương Dương ko mợ Sói ơi????
Mai các cụ tập trung tại vòng xoay Tư Đình - Vĩnh Tuy lúc 5h45 như mọi khi, TDV giao lưu mở hàng cho hai cụ Na, No đắt hàng nhé.
Cụ nào đồng ý giơ tay cho em điểm danh nào :D:D:D
Em vừa xem lại, các cụ ấy hẹn nhau 5h45 ở đầu cầu bên kia cơ, có lẽ đội TDV chúng ta tập trung leo dốc cầu VT rồi đợi các cụ ấy ở đỉnh dốc rồi cùng downhill các cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Mai các cụ tập trung tại vòng xoay Tư Đình - Vĩnh Tuy lúc 5h45 như mọi khi, TDV giao lưu mở hàng cho hai cụ Na, No đắt hàng nhé.
Cụ nào đồng ý giơ tay cho em điểm danh nào :D:D:D
Em vừa xem lại, các cụ ấy hẹn nhau 5h45 ở đầu cầu bên kia cơ, có lẽ đội TDV chúng ta tập trung leo dốc cầu VT rồi đợi các cụ ấy ở đỉnh dốc rồi cùng downhill các cụ nhé.
Chuẩn đấy mợ ạ ... phi đội bọn em ngày nào cũng chén từ 2 đến 3 cái dốc. 1 cái hầm Kim Liên, 1 cái Vĩnh Tuy ... hôm nào vui chân làm thêm cái đường 5 nữa ... còn lại có mấy cái dốc ngắn như dốc đê Tư Đình, Dốc Cầu Chương Dương ...

Từ hồi leo dốc nhiều em thấy chân em dấn tốt, hôm nọ xong cung Bắc Ninh về đến chân Vĩnh Tuy vẫn lên dốc tốc độ 30km/h :)

Fiat_ELX

Xe điện
Chuẩn đấy mợ ạ ... phi đội bọn em ngày nào cũng chén từ 2 đến 3 cái dốc. 1 cái hầm Kim Liên, 1 cái Vĩnh Tuy ... hôm nào vui chân làm thêm cái đường 5 nữa ... còn lại có mấy cái dốc ngắn như dốc đê Tư Đình, Dốc Cầu Chương Dương ...
Từ hồi leo dốc nhiều em thấy chân em dấn tốt, hôm nọ xong cung Bắc Ninh về đến chân Vĩnh Tuy vẫn lên dốc tốc độ 30km/h :)
Leo dốc rất tốt cho tim - phổi, sau chạy đường bằng cảm thấy nhàn nhã hơn, CN tuần này chiến lại đền Gióng bác nhé, quyết tâm leo 1 mạch không nghỉ đê.

Sói nhỏ

Chã!
Cung này chuẩn bị ế rùi sắp phải hạ xuống rùi! hehehe:D
Hihi, nếu trong lòng còn vương vấn ăn thua thì sao đạt được cảnh giới hả cụ :P:P:P
Nếu có cung hợp lý thì em lại hô hào mọi người tham gia tiếp, đổi mới để luôn luôn cuốn hút cụ ah :P:P:P

long1974

Xe hơi
Tưởng mợ Sói đợi ngay ở cái gầm cầu CD cho tiện :D

IMEV

Xe tăng
Thế thì em chạy từ 5h45 cùng các cụ ấy bên kia cầu! Chắc gặp nhà mềnh ở điểm hẹn mọi khi vào 5h55 nha.

Sói nhỏ

Chã!
Có lẽ em sẽ đợi ở vòng xoay TD-VT, vì em lộn từ Đức Giang lên đến đó chắc không kịp lúc 5h45, hôm nay em chỉ kịp độp lên đỉnh dốc cầu vượt là đã gặp các cụ rồi :D:D

Thế thì em chạy từ 5h45 cùng các cụ ấy bên kia cầu! Chắc gặp nhà mềnh ở điểm hẹn mọi khi vào 5h55 nha.
Thế có nghĩa là bác ở bên này chứ ko phải quân anh Cừ. Bác nên đầu quân Cung bên em là hợp lý đấy ạ :))

All các bác :

Cầu Vĩnh tuy có mấy đường lên, tuy nhiên lối lên cầu chính từ đường Mai động hơi bụi, bẩn do công trường thi công Time city. Các bác nên tránh đường này chạy thẳng lên đê Nguyễn khoái bằng các đường :
Trần Khát Chân chạy thẳng xuyên qua đê Tô hoàng cũ ( đường nhỏ, nhưng lúc này sáng sớm rất vắng người - Đường lên đê ngắn nhất)
Từ Kim ngưu chạy theo Lạc trung ra dốc Mai động lên đê Nguyễn Khoái.

IMEV

Xe tăng
Thế có nghĩa là bác ở bên này chứ ko phải quân anh Cừ. Bác nên đầu quân Cung này là hợp lý đấy ạ :))

All các bác :

Cầu Vĩnh tuy có mấy đường lên, tuy nhiên lối lên cầu chính từ đường Mai động hơi bụi, bẩn do công trường thi công Time city. Các bác nên tránh đường này chạy thẳng lên đê Nguyễn khoái bằng các đường :
Trần Khát Chân chạy thẳng xuyên qua đê Tô hoàng cũ ( đường nhỏ, nhưng lúc này sáng sớm rất vắng người - Đường lên đê ngắn nhất)
Từ Kim ngưu chạy theo Lạc trung ra dốc Mai động lên đê Nguyễn Khoái.
Vâng em ở Kim Ngưu, sáng ra em vẫn hay chạy đê TKC đâm ra NK, đường nhỏ buổi sáng vắng chạy vô tư. Em sợ giờ bên này hơi muộn ko kịp h làm nếu ko em đã làm chân 2,4,6 cho đổi gió roài. Nhưng em vẫn xin chân thứ 7, còn chủ nhật thì tour nào nhẹ em theo:-))

unik

Xe buýt
Đền Gióng xog, nếu còn sức làm thêm tour offroad rừng thông, đảm bảo lúc đấy sẽ yêu mtb hơn:
phong cảnh hữu tình, có hồ, cây rất nhiều không bị nắng lắm. Rừng thông cách Phủ Thành Chương ~2kms.
Em chạy thử rồi, có thể mang đồ ăn sáng ăn trong rừng.
Tí em làm thread có ảnh, có loc để mọi người tham khảo!

Chỉnh sửa cuối:

IMEV

Xe tăng
Đền Gióng xog, nếu còn sức làm thêm tour offroad rừng thông, đảm bảo lúc đấy sẽ yêu mtb hơn:
phong cảnh hữu tình, có hồ, cây rất nhiều không bị nắng lắm. Rừng thông cách Phủ Thành Chương ~2kms.
Em chạy thử rồi, có thể mang đồ ăn sáng ăn trong rừng.
Tí em làm thread có ảnh, có loc để mọi người tham khảo!
Uh có tí ảnh ọt lên mới hút khách em ơi!

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Nếu hôm CN không leo Đền Gióng thì quay vào rừng thông cho các cụ offroad nhẹ sau đó quay về nhà vợ chống Anh Quân -Mỹ Linh chém gió uống nước nghỉ tý rồi về HN
Em đã con phơm với Anh Quân hôm đó tham gia nhập hội

unik

Xe buýt
Đang up ảnh rừng thông em đã test 10 ngày trước cùng 2 ông cháu!

Trạng thái
Thớt đang đóng