[Funland] Cục Đăng kiểm yêu cầu từ chối đăng kiểm ô tô lắp thêm đèn

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Hố hố, tưởng các ofers thế nào ...

Hành động đáng bị lên án là hành động BẬT, SỬ DỤNG ĐÈN LED trong phố, trong khu vực đông dân cư ... làm chói mắt người đi đường theo chiều ngược lại. Còn việc lắp đèn Led thì có ảnh hướng éo đến thằng nào mà thấy nó cấm thì sướng rú lên như đạt cực khoái vậy???

Từ sau đừng gào lên phản đối khi thấy CP có quyết định gì thuộc loại "không quản được thì cấm" nữa nhé!

P/S: nói trước cho các thành phần thích chửi, là em ko đi bán tải, xe em cũng chả có cái đèn led nào!
Ngây thơ như con nai vàng vậy cụ. Không làm thế thì làm sao các giảm được tình trạng "hành động BẬT, SỬ DỤNG ĐÈN LED trong phố, trong khu vực đông dân cư "

niceshot

Xe container
Ngây thơ như con nai vàng vậy cụ. Không làm thế thì làm sao các giảm được tình trạng "hành động BẬT, SỬ DỤNG ĐÈN LED trong phố, trong khu vực đông dân cư "
Để không ngây thơ thì cứ ko quản được là cấm thôi phỏng!

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Để không ngây thơ thì cứ ko quản được là cấm thôi phỏng!
ý thức đa số là kém nên không đăng kiểm và phạt trong trường hợp này là chuẩn thôi cụ. Khi nào ý thức đa số ổn thì sẽ có cách khác. Khi nào ý thức đa số ổn thì thực sự Việt Nam hoá rồng.

Huthasa

Xe container
Hố hố, tưởng các ofers thế nào ...

Hành động đáng bị lên án là hành động BẬT, SỬ DỤNG ĐÈN LED trong phố, trong khu vực đông dân cư ... làm chói mắt người đi đường theo chiều ngược lại. Còn việc lắp đèn Led thì có ảnh hướng éo đến thằng nào mà thấy nó cấm thì sướng rú lên như đạt cực khoái vậy???

Từ sau đừng gào lên phản đối khi thấy CP có quyết định gì thuộc loại "không quản được thì cấm" nữa nhé!

P/S: nói trước cho các thành phần thích chửi, là em ko đi bán tải, xe em cũng chả có cái đèn led nào!
Chả phải mỗi trong phố đâu. Hôm nào tối cụ chạy Lạng Sơn mà xem. Mù cmn mắt luôn. Xe em cũng lắp thêm 2 cái đèn led vàng để chạy mưa nhưng em lắp thấp hơn cả đèn sương mù.

JimmyDoan

Xe hơi
Chào các cụ,

Có cụ nào lắp đèn tăng sáng và đi đăng kiểm chưa?

Đùa chứ bây giờ xe em tối thật, muốn lắp cho sáng thêm "đúng chuẩn" thì em phải làm thế nào ạ.

Em thi thoảng hay đi đêm về quê ạ!

Khất Thực

Xe container
Em ủng hộ đập xe luôn, khỏi đăng kiểm.

Santa Fee

Xe buýt
Tháo ra, lắp vào mỗi khi đăng kiểm cũng mất thời gian lắm cụ ạ. Mà tốt nhất là Đăng kiểm chụp 360o cái xe, công an thấy thừa cái gì thì cứ phạt thật nặng :)
Cái này cháu thấy bây giờ ĐK cũng chụp và in luôn vào giấy đk mà nhỉ. Đi đường gặp mấy ông lắp ledbar bật sáng trưng hại mắt lắm x-(

One-77

Xe cút kít
Cái này cháu thấy bây giờ ĐK cũng chụp và in luôn vào giấy đk mà nhỉ. Đi đường gặp mấy ông lắp ledbar bật sáng trưng hại mắt lắm x-(
Chụp một hướng thôi mà cụ :)
Cần chụp 360o mới chuẩn được.