[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Cửa nhôm XINGFA TEM ĐỎ, Zongkai , Maxlight, AG55, cửa cuốn Austdoor và kính cường lực, cabin tắm

Số điện thoại
0982961429
Giá
1,500,000 VNĐ

Anhtuanservice

Xe tăng
Kính chào các cụ mợ!

E tham gia bán hàng trên OF cũng khá lâu rồi.Đã làm cho nhiều cụ ở trên này rồi.Nay e làm gian hàng chuyên nghiệp để phục vụ các cụ mợ được chuyên nghiệp hơn.Có gì chưa hài lòng các cụ comment để e biết và cố gắng khắc phục để mang đến niềm vui cho tất cả các cụ mợ đã sử dụng sản phẩm bên e.
Số điện thoại của e 0982 961 429 , e tên Nghĩa 34 tuổi
Email: nghiadtaustdoor@gmail.com

Bên e có mấy dòng sản phẩm chính như sau

1.Cửa cuốn Austdoor
Phần cửa khe thoáng triết khấu từ 20-25% thân cửa tuỳ kích thước, chủng loại nan.Motor triết khấu 12%
Phần cửa tấm liền có động cơ triết khấu chung 10%

Cửa nhựa Austdoor thanh nhựa Austprofile.
Em triết khấu chung 20% các đơn hàng do tập đoàn báo giá.

2.Cửa nhựa lõi thép, cửa nhôm hệ hàng bình dân bên xưởng em

Thanh nhựa Shide (còn ít hàng tồn) giờ chuyển sang dùng thanh SPARLEE các cụ nhé.
Cam kết dùng thanh nhựa nhập khẩu của hãng SHIDE-Đại liên -Trung Quốc.Hiện nay trên thị trường có rất nhiều thanh như CONCH, SEA PROFILE.Thanh trong nước như SPROFILE, VIET NHAT
DONGA dễ bị đổi màu sau khi sử dụng một thời gian ngắn.

Phụ kiện cam kết dùng GQ chính hãng nhập khẩu .Màu nhựa có 2 màu trắng và vân gỗ( vân gỗ đúc chứ ko phải vân gỗ dán ép gia nhiệt)
Giá thân cửa ( khung bao, nẹp, kính) áp dụng cho kính trắng 5mm Việt Nhật
Vách kính giá 850k
Cửa sổ mở quay/hất 910k
Cửa sổ mở trượt 890k
Cửa đi mở quay 1 cánh 990k
Cửa đi trượt 950k
Cửa đi mở quay 2 cánh: 1050k
Phụ kiện tính riêng.Thường dùng là GQ và giá cũng vài trăm K cho cửa sổ.Nếu dùng kính 6.38mm thì cộng lên 180k, các kính khác tính theo chênh lệch kích.

Thanh Rehau-Đức đắt hơn thanh SHIDE khoảng 50-60%

3.Cửa nhôm có nhôm Zongkai Plus, Xingfa Zongkai . Xingfa tem đỏ, PMA, Việt Pháp,
Bên em cam kết dùng đúng chủng loại thanh nhôm.Phụ kiện đúng của Kinlong( với dòng nhôm Xingfa)- nhiều đơn vị dùng phụ kiện hàng nhái Kinlong và thanh nhôm nhái, kém chất lượng để cạnh tranh giá.Bên e ưu tiên về chất lượng sản phẩm và dịch vụ sau bán hàng .Khuyến khích các cụ mợ xuống thăm xưởng để xem chất lượng thực tế.Có sẵn trà ngon mời các cụ!

Hệ nhôm mới bên em zongkai plus (AG55)
Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc giống thanh nhựa Komerling.Giá từ 1.1-1.3tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.4-1.6tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.Với hệ nhôm này, góc nẹp cát vát 45 độ nên nhìn đường chỉ rất đẹp.

Chất lượng hơn hẳn Việt Pháp.Mà giá thì chỉ chênh hơn 100-200k.m2 thôi.Tính ra 30-40m2 cũng chỉ chênh thêm 6-7tr mà được loại nhôm tốt đủ độ dày.Phụ kiện đồng bộ thì cũng đáng tiền lắm ạ

Mối ghép góc, đố bên e đây ạ:

Hệ nhôm XingfaZongkai

thường gọi Xingfa Zongkai biện dạng giống thanh nhôm XIngfa, khác một chút về tỷ trọng nhôm đi kèm phụ kiện Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.3-1.6tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong.Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy ZOngkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.Ngoài ra còn có màu đen, màu ghi.

Hàng Zongkai thì luôn đảm bảo không bị làm nhái, dán tem nhiều như anh Xingfa tem đỏ.Khuyến cáo các cụ nên sử dụng.

Mẫu xingfa vân gỗ.Ghép góc như sợi chỉ

Hệ nhôm Xingfa Quảng Đông

thường gọi Xingfa tem đỏ đi kèm phụ kiện
Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.6-1.7tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong.Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Xingfa ở Quảng Đông ạ! Có 3 màu chính: trắng, nâu cafe, đen ngoài ra còn có màu ghi, vân gỗ

Cam kết thanh nhôm chính hãng mạ 7 màu chứ ko chơi hàng nhái, hàng dán tem.

Hệ nhôm PMA

Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc có thêm gân tăng cứng ở giữa như xingfa.Giá từ 1.2-1.3tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.4-1.6tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.đi kèm phụ kiện AG.Chất lượng hơn hẳn Việt Pháp.Mà giá thì chỉ chênh hơn 100-200k.m2 thôi.Tính ra 30-40m2 cũng chỉ chênh thêm 6-7tr mà được loại nhôm tốt đủ độ dày.Phụ kiện đồng bộ thì cũng đáng tiền lắm ạ

Mối ghép góc, đố bên e đây ạ:

4.Cửa và vách kính cường lực, kính bếp cabin tắm các loại ạ
E thường dùng kính hải long.Do biến động giá nguyên vật liệu đầu vào tăng từ tháng 6 .Nên e cập nhật lại giá

Giá kính Temper 12mm :780k+ mài kính( nếu có)
Temper 10mm: 680k+ mài kính( nếu có)
phụ kiện tính riêng vì nó nhiều lựa chọn lắm a.E dùng chủ yếu là VPP,ADLER, AUSTDOOR ,
Cửa cabin, cửa trượt dùng VPP BM Ychun.. cụ nào cần Newstar cũng có ạ

Một số hình ảnh thực tế đây ạ:

Cửa nhà cụ siêu củ chuối-mỹ đình 1, nan siêu êm S50.

Cửa kính cường lực nhà cụ ý:

Cửa cuốn nan A48 dày 1.1mm màu ghi sáng khu TT Trung Kính

Làm tý cửa nhựa cho thay đổi
ĐH NNI, thanh SPARLEE+phụ kiện GQ

ngõ 236 Phố Yên Hòa, thanh REHAU+PK GU

Ngõ 71 Phương mai

Mr Lực-Vân đồn-QN

Cụ thắng- thái hoà- nghệ an
Phòng khách

Ngoài nhà

Cửa nhôm hệ AG 55 Plus, màu trắng, kính 6.38 xanh nước biển, phụ kiện AG-nhà cụ Phát-
Nam định

AG55 màu cafe

MR Tuấn-Việt trì, nhôm AG55 plus màu cafe

Cửa nhôm màu cafe với hoa lá cành đẹp quá

Một cụ ở TP thanh hoá
Cửa quay gấp 4 cánh : xingfa màu cafe, kính cường lực

Xingfa mở quay gấp 4 cánh, phụ kiên Kinlong, kính 8.38 xanh NB-nhà cụ Thành-Yên duyên

Cửa xingfa Zongkai 1 mợ ở Ninh Bình,

Ngõ 380 ngọc thuỵ-cụ hưng, Xingfa+kính temper 8+pk Kinlong

Cabin tắm nhà cụ ấy

Mr Tiến, ngõ 19 Trần Qung Diệu-Xingfa màu cafe kính temper 6mm, pk Kinlong,

Cabin tắm dạng bán lục lăng( 1 cánh+ 2 fix 2 bên)

Kính bếp:
A Hiệp-Mỹ đình

Thêm cái xưởng hàng cửa nhựa và nhôm giá rẻ bên em
Hệ thống máy móc

Nhận xét của các cụ sử dụng dịch vụ bên e

Cụ cho e cái báo giá cửa sổ Xingfa zongkai kích thước 2.3x2.6, 4 cánh trượt kính 8,38 hoặc 10 cường lực. Em ở Linh Đàm.

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn

ngocanh_811

Xe điện

ngocanh_811

Xe điện

msbnty-29

Xe tải
vách dựng thì nếu rẻ thì dùng nhôm việt pháp, huyndai.Chắc chắn thì dùng nhôm hệ zongkai hoặc xingfa.Còn hệ vách dựng thì theo kích thước của vách, và loại nhôm để dùng cho hợp lý ví dụ như hệ 80 hệ 100 hệ 120...
Cảm ơn cụ, cụ check inbox em vưa gửi nhé.

ngocanh_811

Xe điện

ngocanh_811

Xe điện

ngocanh_811

Xe điện
Cụ cho em hỏi mấy cái cửa này mà không lắp song sắt thì dùng loại kính nào chống trộm hả cụ? Em nghe nói có loại kính an toàn 3 lớp gì đó có khả năng chống khoan đập, có đắt
không cụ?
Cụ dùng kính an toàn cường lực cũng được ạ.còn kính an toàn 3 lớp.ví dụ 9.76mm là dán 3 lơpz kính 3mm.thì vẫn khoan đập được mà cụ.nó còn kém hơn an toàn cường lực ấy

redflame

Xe tăng
Cụ dùng kính an toàn cường lực cũng được ạ.còn kính an toàn 3 lớp.ví dụ 9.76mm là dán 3 lơpz kính 3mm.thì vẫn khoan đập được mà cụ.nó còn kém hơn an toàn cường lực ấy
Kính an toàn cường lực có lớp dán không cụ, vì em nghe nói kính cường lực vẫn có 1 góc nào đó có thể đập được. Em đọc được cái này, không rõ nó an toàn như quảng cáo không cụ nhỉ?
"Kính an toàn là loại kính có cấu trúc đặc biệt với hai lớp kính đơn được rửa bằng nước sạch khử ion rồi ép vào nhau bởi màng phim PVB (Polyvinyl butyral – một loại chất dẻo chuyên dụng) và được chưng ở nhiệt độ cao 130oC, để tạo sự liên kết và độ trong suốt của tấm kính. Tùy theo mục đích và nhu cầu sử dụng mà kính dán an toàn được tạo ra từ các loại phim PVB (phim màu các loại, phim ghép vải màu, hoa văn trang trí) và từ 2 hoặc 3 tấm kính các loại như kính trong, kính màu, kính phản quang, kính cường lực, kính bán cường lực, kính cản nhiệt. Nhờ thế, loại kính này có được nhiều tính năng ưu việt hơn so với các sản phẩm kính cùng loại trên thị trường.

Kính dán an toàn Eurowindow có khả năng chịu được va đập mạnh, vẫn đứng vững trong cửa ngay cả khi nó bị đập rạn vỡ, góp phần ngăn chặn hiệu quả sự thâm nhập từ bên ngoài đồng thời giảm tối đa sự nguy hiểm cho người sử dụng. Loại kính này được ứng dụng dùng để làm cửa sổ và cửa đi - nơi xung yếu nhất trước nguy cơ bị đột nhập. Bên cạnh đó, kính được ghép bởi nhiều lớp kính và lớp phim PVB cho nên độ cách âm, cách nhiệt của kính an toàn Eurowindow cao hơn hẳn so với các loại kính thông thường. Tính năng này khiến kính an toàn được coi là giải pháp tốtcho các tòa nhà cao tầng, công trình gần nút giao thông, nhà máy, sân bay hay trong các phòng thu âm nhằm đảm bảo một môi trường làm việc, nghỉ ngơi hoàn toàn yên tĩnh.
Ngoài ra kính an toàn Eurowindow với lớp phim PVB có khả năng loại trừ hầu như tuyệt đối tác hại của tia cực tím (loại ánh sáng có hại cho sức khỏe con người, đồng thời là nguyên nhân dẫn đến hư hỏng, phai màu đồ đạc trong nhà) mà không ảnh hưởng tới tầm nhìn và độ sáng cần thiết cho công trình của bạn."
http://eurowindow.biz/vn/Home/kinhantoan-209/545/Kinh-an-toan.aspx

ngocanh_811

Xe điện
Kính an toàn cường lực có lớp dán không cụ, vì em nghe nói kính cường lực vẫn có 1 góc nào đó có thể đập được. Em đọc được cái này, không rõ nó an toàn như quảng cáo khôn
g cụ nhỉ?
"Kính an toàn là loại kính có cấu trúc đặc biệt với hai lớp kính đơn được rửa bằng nước sạch khử ion rồi ép vào nhau bởi màng phim PVB (Polyvinyl butyral – một loại chất dẻo chuyên dụng) và được chưng ở nhiệt độ cao 130oC, để tạo sự liên kết và độ trong suốt của tấm kính. Tùy theo mục đích và nhu cầu sử dụng mà kính dán an toàn được tạo ra từ các loại phim PVB (phim màu các loại, phim ghép vải màu, hoa văn trang trí) và từ 2 hoặc 3 tấm kính các loại như kính trong, kính màu, kính phản quang, kính cường lực, kính bán cường lực, kính cản nhiệt. Nhờ thế, loại kính này có được nhiều tính năng ưu việt hơn so với các sản phẩm kính cùng loại trên thị trường.

Kính dán an toàn Eurowindow có khả năng chịu được va đập mạnh, vẫn đứng vững trong cửa ngay cả khi nó bị đập rạn vỡ, góp phần ngăn chặn hiệu quả sự thâm nhập từ bên ngoài đồng thời giảm tối đa sự nguy hiểm cho người sử dụng. Loại kính này được ứng dụng dùng để làm cửa sổ và cửa đi - nơi xung yếu nhất trước nguy cơ bị đột nhập. Bên cạnh đó, kính được ghép bởi nhiều lớp kính và lớp phim PVB cho nên độ cách âm, cách nhiệt của kính an toàn Eurowindow cao hơn hẳn so với các loại kính thông thường. Tính năng này khiến kính an toàn được coi là giải pháp tốtcho các tòa nhà cao tầng, công trình gần nút giao thông, nhà máy, sân bay hay trong các phòng thu âm nhằm đảm bảo một môi trường làm việc, nghỉ ngơi hoàn toàn yên tĩnh.
Ngoài ra kính an toàn Eurowindow với lớp phim PVB có khả năng loại trừ hầu như tuyệt đối tác hại của tia cực tím (loại ánh sáng có hại cho sức khỏe con người, đồng thời là nguyên nhân dẫn đến hư hỏng, phai màu đồ đạc trong nhà) mà không ảnh hưởng tới tầm nhìn và độ sáng cần thiết cho công trình của bạn."
http://eurowindow.biz/vn/Home/kinhantoan-209/545/Kinh-an-toan.aspx
Em ví dụ kính at cường lực 8.38mm .bản chất là 1 lớp kính temper 4 hoặc 5mm .phin dán 0.38mm. Lớp kính thường 4 hiawcj 3mm. Độ cứng temper gấp 4-5 lần kính thường.
Kính 9.76 là lớp thường 3mm.phin dán 0.38. Lơpz kinhz 3mm giữa. Phin dán 0.38mm.và lớp ngoài 3mm.
Nên độ cứng ko cứng bằng.phim dán dai nhưng chỉ 1 lọ cồn là mủn hết thôi cụ.

redflame

Xe tăng
Em ví dụ kính at cường lực 8.38mm .bản chất là 1 lớp kính temper 4 hoặc 5mm .phin dán 0.38mm. Lớp kính thường 4 hiawcj 3mm. Độ cứng temper gấp 4-5 lần kính thường.
Kính 9.76 là lớp thường 3mm.phin dán 0.38. Lơpz kinhz 3mm giữa. Phin dán 0.38mm.và lớp ngoài 3mm.
Nên độ cứng ko cứng bằng.phim dán dai nhưng chỉ 1 lọ cồn là mủn hết thôi cụ.
Cảm ơn cụ hướng dẫn, món này em dốt, chắc là hôm nào mò qua chỗ cụ hỏi kỹ thêm