[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Cửa nhôm XINGFA TEM ĐỎ, Zongkai , Maxlight, AG55, cửa cuốn Austdoor và kính cường lực, cabin tắm

Số điện thoại
0982961429
Giá
1,500,000 VNĐ

King Cat

Xe buýt
Công trình nhà em đang hoàn thiện cụ báo cho em giá tốt mấy thứ này nhé:
- Cửa Nhôm Kính cường lực Xingfa vân gỗ (Nhôm em muốn tính bằng Kg?).
- Vách kính Cường lực nhà tắm.
- Cửa cuốn Ausdoor khe thoáng siêu êm (1,4mm).
Thanks.

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
Công trình nhà em đang hoàn thiện cụ báo cho em giá tốt mấy thứ này nhé:
- Cửa Nhôm Kính cường lực Xingfa vân gỗ (Nhôm em muốn tính bằng Kg?).
- Vách kính Cường lực nhà tắm.
- Cửa cuốn Ausdoor khe thoáng siêu êm (1,4mm).
Thanks.
Hi cụ, nhôm tính cân cũng được, nhưng cụ có mua kính, phụ kiện và thuê bên e gia công ko ạ.Cụ mua trọn gói đầu năm mở hàng e giảm giá kịch sàn luôn, kính cường lực cuối năm giá đang cao , đầu năm e nghĩ sẽ hạ nhiệt,
Cửa cuốn thì ko có gì thay đổi, mà cụ nên dùng khe thoáng truyền thống chứ siêu êm nó cũng ko êm hơn khe thoáng truyền thống lắm đâu mà đắt hơn tận 300k/m2.
Có gì cụ gửi bản vẽ cửa hoặc mặt bằng mặt đứng nhà và yêu cầu , e sẽ lên phương án mục cửa cho cụ

tuanta

Xe tăng
Cụ/mợ ngocanh_811: em muốn lắp 01 cửa trượt 1.5x2m cho nhà tập thể (Zongkai Xingfa), cho em xin giá cả và có thi công trước Tết được không ạ?

ngocanh_811

Xe điện
Cụ/mợ ngocanh_811: em muốn lắp 01 cửa trượt 1.5x2m cho nhà tập thể (Zongkai Xingfa), cho em xin giá cả và có thi công trước Tết được không ạ?
Ôi , bên e mai nghĩ tết rồi cụ, cụ để ra tết thì tốt quá, giá đầu xuân chắc chắn là rất yêu

ngocanh_811

Xe điện

ngocanh_811

Xe điện

hoanganh1974

Xe tải
ủn giúp cụ ạ , ngày kia 10/1 là ngày Thần Tài mua vàng và Kim cương thì cả năm may mắn ạ , cụ mợ có mua thì qua vàng bạc Hoàng Anh 102c1 (39) mặt phố Thái Thịnh mua ủng hộ em nhé
chúc năm mới vạn sự như ý ạ tks .

lighter

Xe tăng
Cụ kinh doanh cửa cuốn austdoor, cho em hỏi nhờ tí ạ. Cửa nhà em mất điện kéo xích, xích vẫn chạy nhưng cửa ko lên. Em nghe nói có cái chốt ly hợp ở đâu đó, cụ biết chỉ giúp em với ạ, thank cụ nhiều

Kính chào các cụ mợ!

E tham gia bán hàng trên OF cũng khá lâu rồi.Đã làm cho nhiều cụ ở trên này rồi.Nay e làm gian hàng chuyên nghiệp để phục vụ các cụ mợ được chuyên nghiệp hơn.Có gì chưa hài lòng các cụ comment để e biết và cố gắng khắc phục để mang đến niềm vui cho tất cả các cụ mợ đã sử dụng sản phẩm bên e.
Số điện thoại của e 0982 961 429 , e tên Nghĩa 34 tuổi
Email: nghiadtaustdoor@gmail.com

Bên e có mấy dòng sản phẩm chính như sau

1.Cửa cuốn Austdoor
Phần cửa khe thoáng triết khấu từ 20-25% thân cửa tuỳ kích thước, chủng loại nan.Motor triết khấu 12%
Phần cửa tấm liền có động cơ triết khấu chung 10%

Cửa nhựa Austdoor thanh nhựa Austprofile.
Em triết khấu chung 20% các đơn hàng do tập đoàn báo giá.

2.Cửa nhựa lõi thép, cửa nhôm hệ hàng bình dân bên xưởng em

Thanh nhựa Shide (còn ít hàng tồn) giờ chuyển sang dùng thanh SPARLEE các cụ nhé.
Cam kết dùng thanh nhựa nhập khẩu của hãng SHIDE-Đại liên -Trung Quốc.Hiện nay trên thị trường có rất nhiều thanh như CONCH, SEA PROFILE.Thanh trong nước như SPROFILE, VIET NHAT
DONGA dễ bị đổi màu sau khi sử dụng một thời gian ngắn.

Phụ kiện cam kết dùng GQ nhập khẩu loại 1.Màu nhựa có 2 màu trắng và vân gỗ( vân gỗ đúc chứ ko phải vân gỗ dán ép gia nhiệt)
Giá thân cửa ( khung bao, nẹp, kính) áp dụng cho kính trắng 5mm Việt Nhật
Vách kính giá 850k
Cửa sổ mở quay/hất 910k
Cửa sổ mở trượt 890k
Cửa đi mở quay 1 cánh 990k
Cửa đi trượt 950k
Cửa đi mở quay 2 cánh: 1050k
Phụ kiện tính riêng.Thường dùng là GQ và giá cũng vài trăm K cho cửa sổ.Nếu dùng kính 6.38mm thì cộng lên 180k, các kính khác tính theo chênh lệch kích.

Thanh Rehau-Đức đắt hơn thanh SHIDE khoảng 50-60%

3.Cửa nhôm có nhôm Zongkai Plus, Zongkai Xingfa hệ 55. Xingfa tem đỏ
Bên em cam kết dùng đúng chủng loại thanh nhôm.Phụ kiện đúng của Kinlong( với dòng nhôm Xingfa)- nhiều đơn vị dùng phụ kiện hàng nhái Kinlong và thanh nhôm nhái, kém chất lượng để cạnh tranh giá.Bên e ưu tiên về chất lượng sản phẩm và dịch vụ sau bán hàng .Khuyến khích các cụ mợ xuống thăm xưởng để xem chất lượng thực tế.Có sẵn trà ngon mời các cụ!

Hệ nhôm mới bên em AG55plus
Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc giống thanh nhựa Komerling.Giá từ 1.2-1.3tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.5-1.6tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.Với hệ nhôm này, góc nẹp cát vát 45 độ nên nhìn đường chỉ rất đẹp

Mối ghép góc, đố bên e đây ạ:

Hệ nhôm XingfaZongkai hệ 55
thường gọi Xingfa Zongkai biện dạng giống thanh nhôm XIngfa, khác một chút về tỷ trọng nhôm đi kèm phụ kiện Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.5-1.6tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong.Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy ZOngkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ

Mẫu xingfa vân gỗ.Ghép góc như sợi chỉ

Hệ nhôm Xingfa Quảng Đông
thường gọi Xingfa tem đỏ đi kèm phụ kiện
Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.6-1.7tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong.Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Xingfa ở Quảng Đông ạ! Có 3 màu chính: trắng, nâu cafe, đen ngoài ra còn có màu ghi, vân gỗ nhưng ít dùng

4.Cửa và vách kính cường lực, kính bếp cabin tắm các loại ạ
E thường dùng kính hải long.Do biến động giá nguyên vật liệu đầu vào tăng từ tháng 6 .Giá kính tăng 4 đợt, mỗi đợt mấy chục K.Tháng 12 có 31 ngày mà tăng những 3 lần.Đầu năm 2017 làm thêm 1 lần nữa.Nên e cập nhật lại giá

Giá kính Temper 12mm :920k+ mài kính( nếu có)
Temper 10mm: 800k+ mài kính( nếu có)
phụ kiện tính riêng vì nó nhiều lựa chọn lắm a.E dùng chủ yếu là VPP,BM cụ nào cần Newstar cũng có ạ

Một số hình ảnh thực tế đây ạ:

Cửa nhà cụ siêu củ chuối-mỹ đình 1, nan siêu êm S50.

Cửa kính cường lực nhà cụ ý:

Cửa cuốn nan A48 dày 1.1mm màu ghi sáng khu TT Trung Kính

Làm tý cửa nhựa cho thay đổi
ĐH NNI, thanh SPARLEE+phụ kiện GQ

ngõ 236 Phố Yên Hòa, thanh REHAU+PK GU

Ngõ 71 Phương mai

Mr Lực-Vân đồn-QN

Cụ thắng- thái hoá- nghệ an
Phòng khách

Ngoài nhà

Cửa nhôm hệ AG 55 Plus, màu trắng, kính 6.38 xanh nước biển, phụ kiện AG-nhà cụ Phát-
Nam định

mr tiến-Vĩnh yên .AG55 vân gỗ

AG55 màu cafe

MR Tuấn-Việt trì, nhôm AG55 plus màu cafe

Cửa nhôm màu cafe với hoa lá cành đẹp quá

Cửa xếp trượt 6 cánh.Xingfa màu cafe

Xingfa mở quay gấp 4 cánh, phụ kiên Kinlong, kính 8.38 xanh NB-nhà cụ Thành-Yên duyên

Cửa kính cường lực, khung nhôm, bản lề sản, an toàn sử dụng, và rất thẩm mỹ

Ngõ 380 ngọc thuỵ-cụ hưng, Xingfa+kính temper 8+pk Kinlong

Cabin tắm nhà cụ ấy

Mr Tiến, ngõ 19 Trần Qung Diệu-Xingfa màu cafe kính temper 6mm, pk Kinlong,

Cabin tắm dạng bán lục lăng( 1 cánh+ 2 fix 2 bên)

Kính bếp:
A Hiệp-Mỹ đình

Thêm cái xưởng hàng cửa nhựa và nhôm giá rẻ bên em
Hệ thống máy móc

Nhận xét của các cụ sử dụng dịch vụ bên e

debin

Xe buýt
Hay đấy, em đang hoàn thiện nhà có nhu cầu cửa, cụ chủ sang tuần tư vấn nhé