[Camera] Cửa nhà tôi thì tôi đỗ thôi.

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
chính giọng của cụ trong clip mới làm cụ ấy khó chịu đấy.
à vâng. nói thật là em chẳng biết giải thích với cụ thế nào. cái giọng, nó còn phụ thuộc vào biểu lộ cảm xúc gương mặt, vào ngôn ngữ cơ thể, vào hoạt cảnh diễn ra câu chuyện. với việc biểu lộ gương mặt đầy thiện chí chỉ lớn giọng nói vọng ra cho người nghe rõ hơn và đưa ra ý kiến, với người cầu thị thì thế nào họ cũng hiểu và ok ngay. cụ hiểu ý em không?
BỐ THẰNG ĐIÊN với gương mặt cười nó khác với,
bố thằng điên mà tay cầm con dao cụ ạ.

khkdgs

Xe điện
tùy cụ thôi. nhưng em thấy cũng chả sao. xin nhờ 1 câu vừa được việc lại vui vẻ hơn nhắc nhau văn hoá. em thật
à vâng. nói thật là em chẳng biết giải thích với cụ thế nào. cái giọng, nó còn phụ thuộc vào biểu lộ cảm xúc gương mặt, vào ngôn ngữ cơ thể, vào hoạt cảnh diễn ra câu chuyện. với việc biểu lộ gương mặt đầy thiện chí chỉ lớn giọng nói vọng ra cho người nghe rõ hơn và đưa ra ý kiến, với người cầu thị thì thế nào họ cũng hiểu và ok ngay. cụ hiểu ý em không?
BỐ THẰNG ĐIÊN với gương mặt cười nó khác với,
bố thằng điên mà tay cầm con dao cụ ạ.

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
Cụ lồng nhạc hay nhỉ, sử dụng phần mềm gì biên tập Video vậy cụ ?
em dùng adobe premiere cụ ạ. còn không cụ cứ dùng trình sửa trên youtube cũng được. cái này cụ muốn tìm hiểu kỹ hơn cứ google nhé. em dân làm phim chuyên nghiệp nên dùng phần mềm đó

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
tùy cụ thôi. nhưng em thấy cũng chả sao. xin nhờ 1 câu vừa được việc lại vui vẻ hơn nhắc nhau văn hoá. em thật
vâng e cảm ơn cụ. e vẫn phải nhắc văn hóa thôi. vì nếu có thiện chí thì khi xuống xe thấy xe sau chờ là cũng phải hiểu rồi mà cụ.

ATTILA

Xe điện
Cái này là bình thường, nhà phố người ta sở hữu cả hè và đường luôn mà. Dân mình có tinh thần thượng võ cao lắm nhé, nói mà bật lại là ăn đòn đấy, chó cậy gần nhà. Có lần em bị thằng hàng xóm nó suýt oánh vì tội để đường nhà nó vì hè và đất nhà nó lấn chiếm cũng nhà nó rồi, ko phải chê chứ dân mình thành phần bựa nhiều lắm các cụ ạ. Đến nản

dark blue

Xe tải
Phố Bồ Đề cấm đỗ thì phải, phố này nhỏ và thông ra Nguyễn Văn Cừ nên thường xuyên rất đông xe. Em ủng hộ tư duy ý thức của cụ chủ

Phương Nga

Xe lăn
Cụ đứng trên gác vờ đánh rơi cái chậu hoa :D

Vũ Trương

Xe máy
Website
m.facebook.com
Cái này là bình thường, nhà phố người ta sở hữu cả hè và đường luôn mà. Dân mình có tinh thần thượng võ cao lắm nhé, nói mà bật lại là ăn đòn đấy, chó cậy gần nhà. Có lần em bị thằng hàng xóm nó suýt oánh vì tội để đường nhà nó vì hè và đất nhà nó lấn chiếm cũng nhà nó rồi, ko phải chê chứ dân mình thành phần bựa nhiều lắm các cụ ạ. Đến nản
Mua được cái nhà mặt ngõ mà như mua được cả thiên hạ vậy đến nản cụ ạ.

ubisapro

Xe trâu
phố này cấm đỗ, đường thì bé tí, hay ùn tắc mà ông bán tải kia đỗ được thì chả còn j để nói. Sao cụ chủ ko phi lên phường (ngay đó), lôi xxx đến thịt :D

PhuVan

Xe tải
Đỗ cái đi ngay mà, cụ phải nhẫn tí...