[VHGT] cứ về làng là dính chưởng

hungkienpham

Xe điện
Lại còn toàn lời hay ý đẹp nữa chứ.
Em cũng đến bó tay, nhưng may cho cụ là nó chưa dùng gạch viết lên đấy ạ
Chuẩn đấy chứ cụ nhỉ? Như vậy là môn học về giới tính ở nhà trường có tác dụng tốt phải không cụ:D:D:D

Stormyman

Xe tăng
Người OF
Về quê dính chưởng là câu chuyện muôn thuở các cụ ah.. Một năm mình về quê, trước Tết mang xe đi tút tát bóng loáng (xe đen), đến chiều mùng 2 tết ông cụ thân sinh ra mẹ của 2 đứa con mình rủ xuống làng chúc tết. Đỗ xe ở ngay ngoài cửa nhà họ hàng (đường làng), làm chén rượu, bắt tay bắt chân xong ra thì ôi thôi, cả cái nắp Capo của mình là bản đồ châu Phi, các cháu cẩn thận vẽ bằng gạch đỏ sắc cạnh cho nó rõ nét.. Tức nổ mắt không làm gì được..

Năm sau lại cái ông đấy rủ xuống xuống làng chúc tết, xe mình đi trời mưa về bẩn không rõ màu sơn luôn nên tặc lưỡi: chắc xe bẩn trẻ con nó không nghịch! Vào nhà chúc tết xong ra nhìn thấy cả sườn bên lái bị khoảng 5 đường kẻ song song rõ nét từ đầu đến đít. Ngó quanh không thấy ai, nhìn xa xa phía trước thấy 1 ông xe trâu chở một đống gì đó như cành tre gai.. Lại xong..

Năm vừa rồi về, vẫn bị rủ rê xuống làng, mình bảo: bố đưa chìa khoá xe máy cho con, trời mát thế này đi xe máy cho khoẻ :D

viettrinh12

Xe máy
Giờ Làng cũng văn minh lắm rồi

love108

Xe tải
chủ nghĩa chân thực thôi mà, thế mới có động lực để chung tay thực hiện xây dựng nông thôn mới cụ ạ. Hà Nội đang rộ phong trào này lắm ạ

papachipchip

Xe tải
đỗ ở vạch đi bộ ???

H13

Xe tải
Chả cứ ở quê. Xe em đi đám hiếu ở Sơn Tây (Hà Nội 2) cũng bị vậy. Các cháu nó không viết vẽ bậy chỉ viết là X yêu Y và kèm theo hình trái tim. Tuy nhiên để bảo đảm tình yêu là sâu, đậm cháu nó dùng chìa khóa hay cái gì tương tự khắc cho rõ nét. Không còn gì để nói, khi nhìn thấy xe mặt em mếu, mồm lẩm bẩm thôi rồi, thôi rồi và mắt thì rưng rưng hơn cả trong đám hiếu (trong đám hiếu thì em phải đại diện phát biểu đôi lời với tang quyến) đến nỗi thằng cu em và gia đình nó ra tiễn cứ tưởng là em vẫn còn quá xúc động, không kiềm chế được xúc cảm vì bố nó mất đột ngột còn động viên "thôi anh ạ cụ em không may đã ra đi rồi, em cảm ơn các anh lắm, thôi anh đừng quá đau buồn . . .. đi về cho an toàn".

phuoc2611

Xe máy
Ai bảo xe bác đẹp lắm cơ