[Funland] Cử tri đề nghị xử lý hành vi 'làm sai lệch hồ sơ vụ án Hồ Duy Hải'

Trạng thái
Thớt đang đóng

trancannam

Xe điện
Em xin lỗi sếp, em chép lộn cái biển số xe. Thằng đạo diễn nó đọc bậy quá ạ.
Hừ,
Lại văn bản giả, hồ sơ còn dầy lắm anh Trung ạ.
Vâng, để xem thám tử Cao đưa lên mạng "Hồ sơ giả" hay anh đưa lên tố tụng "Hồ sơ thật"
Số cmnd thì không ghi, còn số không cần ghi thì ghi sai bét, ghi làm gì?
P/s mấy ông này mà qua làm xổ số kiến thiết chắc chết quá!
Hình ảnh có thể có: văn bản

Nguồn TTC

Theo team quân tử thì TTC đã nguy tạo hồ sơ, tung tin đồn nhảm hay ĐTV có sai sót nhưng không thay đổi bản chất vụ án ?????????????????????

QD1211

Xe tải
sao lắm lại phụ thế các bác nhỉ

trancannam

Xe điện
Em đoán 1 là có người chống lưng kiểu anh Danh, 2 là đã biết chắc ai là hung thủ nhưng cứ vu vơ như thế câu view.
Không có chống lưng 1 phát thì cả trang FB đứt tất cả phải đi chăn kiến hết.
Hung thủ thì có thể biết nhưng ko có bằng chứng vì ko có hồ sơ ?????????

Gcar

Xe container
Em đoán 1 là có người chống lưng kiểu anh Danh, 2 là đã biết chắc ai là hung thủ nhưng cứ vu vơ như thế câu view.
chưa tiêm hung thủ thì ai lại bắt bớ lung tung, mang tiếng chết! :)) :)) :))

Giờ đoán xem bao giờ thì tiêm hung thủ nhé!

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Không có chống lưng 1 phát thì cả trang FB đứt tất cả phải đi chăn kiến hết.
Hung thủ thì có thể biết nhưng ko có bằng chứng vì ko có hồ sơ ?????????
Em đoán là nắm nhân chứng cốt lõi và mách nhỏ cho bên VKS TC rồi cơ mà làm trò câu view cho xôm :)) hồi xưa bên vụ mr.Chấn nghe nói cũng từng có cái mục bảo vệ nhân chứng lòng vòng đó cụ. :T

trancannam

Xe điện
LỜI KHAI SINH ĐÔI - NGUYỄN VĂN VÀNG
(để xem full HD thì tải về kèm ở dưới)
Người trực tiếp: "CẦM CON DAO DÃY MÁU"
Đây là bằng chứng về việc làm giả hồ sơ, không thể chối cãi.
Các anh mau nhận tội, còn được hưởng khoan hồng từ nhân dân
Hãy trả mũ áo lại cho chúng tôi!
Hãy trả công bằng lại cho nhân dân Việt Nam!
Các anh đã kêu gọi bao nhiêu tội phạm "tự nhận tội rồi".
Hôm nay, Thám tử Cao thay mặt "những người dân bị các anh hại oan" : các anh hãy tự thực hiện lời mình nói đi! Như vậy dân mới phục, mới tin!
Thám tử Cao kính gửi Điều tra viên: LÊ THÀNH TRUNG. Trưởng công an huyện ĐỨC HOÀ - LONG AN và các ĐTV tham gia vụ án Hồ Duy Hải Bị oan.
P/s các anh cứ thoải mái kiện tôi tội VU KHỐNG và kiện ra toà hình sự, tôi sẽ chứng minh!
LINK TẢI ẢNH FULL HD: https://drive.google.com/file/d/1Ryu6naslDuE6E2Huov6iMtRXabT9hDMZ/view?usp=sharing
Không có mô tả ảnh.

Ku TTC trẻ người, non dạ. Dám thách thức kiện ra hình sự. Xem ra TTC muốn leo thang
Hóng team quân tử đập chết thằng ku TTC.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

Em đoán mò thôi mà, nhưng mà vụ trước cũng có cái vụ bảo vệ nhân chứng (em tửng đọc trên báo thấy thế) :P nếu cụ mợ nào đồng ý thì set kèo sau khi tiêm hoặc tha bổng thì lộ diện làm quen vài chén rượu nhạt ạ. Em cũng thích có bạn mới cho vui mùa này Covid-19 khá hẩm hiu thêm bạn thêm rượu nếu cụ đồng ý :D

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán mò thôi mà, nhưng mà vụ trước cũng có cái vụ bảo vệ nhân chứng (em tửng đọc trên báo thấy thế) :P nếu cụ mợ nào đồng ý thì set kèo sau khi tiêm hoặc tha bổng thì lộ diện làm quen vài chén rượu nhạt ạ. Em cũng thích có bạn mới cho vui mùa này Covid-19 khá hẩm hiu thêm bạn thêm rượu nếu cụ đồng ý :D
Thế thì bác lại đặt niềm tin vào nền tư pháp nước nhà rồi.
Rất chi là iêu nước.
Chúc mừng bác.

Tôi thì tin là, họ sẽ Điều tra lại.
Còn sau đó, phụ thuộc việc họ moi cái gì lên từ đống shjt.

QD1211

Xe tải

tiếng đang thơm quá bác nhỉ , ai lại vì mỗi việc cỏn con là dám thách thức CA mà lại bắt bớ bác nhỉ

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì bác lại đặt niềm tin vào nền tư pháp nước nhà rồi.
Rất chi là iêu nước.
Chúc mừng bác.

Tôi thì tin là, họ sẽ Điều tra lại.
Còn sau đó, phụ thuộc việc họ moi cái gì lên từ đống shjt.
Theo em là dàn xếp cho nhẹ việc, chứ cẩu đầu trảm bẩn tay anh hùng lắm, nhất là các anh í mùa nào chả bảo vợ đi tế sao :T nhân quả phết ạ :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cậu Thám tử, tôi tin rằng trình độ không đến nỗi quá dốt như các anh Điều tra viên, cũng hiểu được chuyện "cứ từ từ, đợi đến giữa cầu xô cũng chưa muộn".
Hắn sẽ không đặt cược vào cái "chả ai dại đi xoa dịu dư luận bằng cách bịt mồm ngay và luôn thằng khuấy động cho dù nó sai rõ ràng", tại thời điểm bây giờ.
Thế nên, tôi tin là, hắn đã thủ sẵn những hồ sơ này, có xác thực ở đâu đó.
Không phải vô cớ mà hắn dám mạnh miệng Thách thức, nhiều lần.

Tất nhiên, họ có thể vồ cậu Cao, với cái 1 Bao cao su đã sử dụng, hay đang tắm tiên tại điểm Massage nào đó, hay đang đi xe biển xanh giả mạo, hay đơn giản là đang vượt đèn đỏ, ........ Nhưng đó là chuyện khác.
Điếc không sợ súng, có ông còn nói thẳng chạy án cho con cháu của ông nọ bà kia (dù đếch có tí căn cứ nào) nhưng đã sao đâu? :))

Gcar

Xe container
tiếng đang thơm quá bác nhỉ , ai lại vì mỗi việc cỏn con là dám thách thức CA mà lại bắt bớ bác nhỉ
đang nói thằng Danh chứ thằng Cao thì còn quá nhảm hơn vặt vãnh. Cũng chả hiểu nó lảm nhảm cái gì, rõ ràng 2 cái văn bản khác nhau. Muốn biết có sửa hay không thì mời gặp anh Vàng.

Hơn nữa chỉ có bút lục của VKS mới là cái nộp cho tòa, CA có sửa bản của CA cũng chả ảnh hưởng gì.

Chỉnh sửa cuối:

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Điếc không sợ súng, có ông còn nói thẳng chạy án cho con cháu của ông nọ bà kia (dù đếch có tí căn cứ nào) nhưng đã sao đâu? :))
Cụ thiếu góc nhìn ở chỗ, những người đó họ không nói đại trà, không tạo thành một hệ thống bài bản các phân tích đánh giá có hại cho bộ mặt của thể chế tư pháp. Chỉ có 2 nhóm cứng nhất là nhóm a. Danh và nhóm đơn thân a. Giang làm mà chả ai động. Phải em và cụ nó xích lâu rồi :x hi hi

QD1211

Xe tải
đang nói thằng Danh chứ thằng Cao thì còn quá nhảm hơn vặt vãnh. Cũng chả hiểu nó lảm nhảm cái gì, rõ ràng 2 cái văn bản khác nhau. Muốn biết có sửa hay không thì mời gặp anh Vàng.
mấy vị kia có đạp đổ chén cơm hay thâm thù đai hận gì với bác không mà phải dùng từ thằng nọ thằng kia thế bác

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ thiếu góc nhìn ở chỗ, những người đó họ không nói đại trà, không tạo thành một hệ thống bài bản các phân tích đánh giá có hại cho bộ mặt của thể chế tư pháp. Chỉ có 2 nhóm cứng nhất là nhóm a. Danh và nhóm đơn thân a. Giang làm mà chả ai động. Phải em và cụ nó xích lâu rồi :x hi hi
Chính xác là em với cụ có 2 góc nhìn khác nhau. Em thì thấy như trò hề do đó nếu là em thì em cứ để làm hoạt náo viên cho vui, một chuyện nghiêm túc trở thành chuyện cười thì nhanh lắng xuống thôi :))

Gcar

Xe container
mấy vị kia có đạp đổ chén cơm hay thâm thù đai hận gì với bác không mà phải dùng từ thằng nọ thằng kia thế bác
chết, thế có mấy cụ gọi em bằng thằng trên này chắc là bị đổ chén cơm mà không thấy cụ hỏi thăm an ủi họ tiếng nào! :))

QD1211

Xe tải
chết, thế có mấy cụ gọi em bằng thằng trên này chắc là bị đổ chén cơm mà không thấy cụ hỏi thăm an ủi họ tiếng nào! :))
thế à lúc ý em ko để ý , ông nào gọi bác bằng thằng thế , có dẫn chứng gì ko bác

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Chả biết được.
Ban đầu, cậu TTC công bố thông tin + bút lục + ảnh, và thề thốt mình nói sự thật, chịu trách nhiệm ...
Rồi thì tiến thêm 1 bước, thách các anh áo xanh.
Giờ thêm phát nữa: Thách đích danh cậu Trung con nào đó, kèm chức danh.

Logic mà suy, hắn có vài thứ mà hắn tin là, mình tự bảo vệ được.

Đồng chí này cũng đã từng làm nghề báo, dù nghiệp dư hay chuyên nghiệp, nên hắn sẽ không dám / không thể to mồm khi chưa khá chắc chắn.

Đành là, cứ nói láo là còng tay, thì ta không đủ còng. Cái đó tôi thừa nhận.
Nhưng riêng vụ này, tôi tin là, còng tay nó có sẵn vài chiếc rồi, chỉ cần đợi lý do thôi.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chả biết được.
Ban đầu, cậu TTC công bố thông tin + bút lục + ảnh, và thề thốt mình nói sự thật, chịu trách nhiệm ...
Rồi thì tiến thêm 1 bước, thách các anh áo xanh.
Giờ thêm phát nữa: Thách đích danh cậu Trung con nào đó, kèm chức danh.

Logic mà suy, hắn có vài thứ mà hắn tin là, mình tự bảo vệ được.

Đồng chí này cũng đã từng làm nghề báo, dù nghiệp dư hay chuyên nghiệp, nên hắn sẽ không dám / không thể to mồm khi chưa khá chắc chắn.

Đành là, cứ nói láo là còng tay, thì ta không đủ còng. Cái đó tôi thừa nhận.
Nhưng riêng vụ này, tôi tin là, còng tay nó có sẵn vài chiếc rồi, chỉ cần đợi lý do thôi.
Nói vài câu thấy được nhiều người tung hô lại kiếm được xiền mà thấy chả bị sao nên ảo tưởng sức mạnh, đơn giản và dễ hiểu mà :))

QD1211

Xe tải
logic là A chửi B , B lại đi chửi C tại vì A dám chửi B

Trạng thái
Thớt đang đóng