[Funland] Cụ Rambo bị vợ đá.

tranthanhhaist

Xe tăng
Phim cụ này đậm chất tuyên truyền chống + quá, toàn kiểu 1 đặc nhiệm solo cả tiểu đoàn quân VN hay Liên Xô nên em xem ko thích bằng mấy phim của cụ Ạc nôl
Phim Mẽo cũng hay cứu thế giới, nói chung phim ảnh có tuyên truyền là khá phổ biến. Bọn Nhật trước đây và Hàn hiện nay thì khá là sáng tạo do ít tuyên truyền, giờ Hollywood cạn ý tưởng cũng hay remark phim Hàn.

F.I.A.T

Xe điện
Phim mới nhất của cụ này là Rambo Last Blood. Em xem rồi, nội dung cũng hay, đi giải cứu cô cháu bên Mexico, nhưng cụ có tuổi rồi, nên động tác ko còn bay nhảy nhanh nhẹn, và ko còn màn show body như thời Rocky vay Rambo. hành động Mẽo giờ xem show đồ công nghệ kiểu CIA với FBI hay hơn bắn nhau ùm ùm xanh đỏ

tranthanhhaist

Xe tăng
Em có ông bạn tập body building, quen cả 2 vợ chồng.
Cô vợ cũng rất nhiều lần đòi bỏ, cũng bóng gió về mặt ấy.
Họ bảo để cơ bắp nổi phải dùng thuốc, rất nhiều thuốc, không chỉ mỗi xoa bóp bên ngoài.
Chuyện ông rambo này em nghe được khi ở nước ngoài, mà qua mồm tụi đàn bà tây buôn dưa lê ở phòng làm việc.
Riêng đánh giá đàn ông chỉ nhìn hình dáng thì ngay tụi học sinh phổ thông mũi lõ đã rất thạo!
Chuẩn cụ, bọn nhóc giờ thành tinh hết.

quanduideple

Xe tải

Ấy dồ, e đọc báo thấy cụ Rambo này sửa hình xăm mặt vợ thành mặt chó thế là vợ cụ í đá ra tòa. Khổ thân cụ í, trong phim chinh chiến anh hùng thế mà bị con vợ trẻ nó đá đít vầy đau hơn hoạn í.
Chán nhau rồi mà , tiền bạc , danh tiếng, trí tụê ... cũng ko thể làm vợ chồng gắn bó mãi. Billgate, elon, amazon ...cuối cùng cũng chia tay

7vienngocrong

Xe tăng
Họ bảo để cơ bắp nổi phải dùng thuốc, rất nhiều thuốc, không chỉ mỗi xoa bóp bên ngoài.
Chuyện ông rambo này em nghe được khi ở nước ngoài, mà qua mồm tụi đàn bà tây buôn dưa lê ở phòng làm việc.
Riêng đánh giá đàn ông chỉ nhìn hình dáng thì ngay tụi học sinh phổ thông mũi lõ đã rất thạo!
E xem phim ô này với ô Thống Đốc Anol đó nhìn body gớm quá. Bác The Rock nhìn mặt còn có cảm tình chút.

meotamthe

Xe cút kít
Ngày xưa thầy em bảo đừng có tập thể hình, tinh tuý nó phân tán ra khắp người, chỗ quan trọng bị thất thoát nên sẽ thành yếu sinh lý :))

Viivuu

Xe máy
Phim Rambo đánh lại bộ đội Việt Nam chả khác gì phim TQ đánh Nhật, toàn ảo tưởng
Bộ đội VN mà dễ ăn thế thì đã chả phải thua nhục

tqt77

Xe điện
Già rồi, vk trẻ thế sao chịu nổi nên nó té là chuyện bt ;))
cô vk 54 tuổi bằng tuổi gấu nhà em, ko biết con gấu có ý định như thế ko, cô này hơn tuổi khá nhiều OFer đấy

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Phim Rambo đánh lại bộ đội Việt Nam chả khác gì phim TQ đánh Nhật, toàn ảo tưởng
Bộ đội VN mà dễ ăn thế thì đã chả phải thua nhục
Rambo đó lại được đào tạo tại Cam mới đểu.
=))

Tookies

Xe điện

jafwm

Xe điện
Thế mới thấy em giáo viên nghiện lòng xào dưa nó ác nhể, anh chồng có bỏ nó chắc cũng khó lấy được vợ mới vì cái tiếng chưa đi chợ đã về
Dạ, ...nỗi khổ không của riêng ai!

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu ko thích lão Rambo này, diễn suất kém, thô cứng mà ko hiểu sao nhiều ng thích thế. Các bộ phim của lão này khá nhạt.
Mặc dù cũng dạng phim action nhưng series phim Die Hard của cụ Bruce Willis hấp dẫn hơn nhiều.

quangsot

Xe lăn
Những năm 92-93 ở bên Nga xem phim Rambo em tức lắm vì thấy nó đánh bộ đội mình như vịt. Mấy thằng Tây can là đấy là nói về cá nhân thằng Rambo chứ có phải nói chúng mày đâu mà bực.
Sau này khi có tự truyện của ông này khi bần hàn viết kịch bản Rambo quyết không bán mà theo đuổi cho bằng được vai diễn của mình và thành công - ông thầy giáo suốt ngày lôi ra để nhắc nhở anh em theo đuổi ước mơ
Kịch bản đầu tiên là phim Rocky, khi ấy anh Syl đang thất nghiệp đến mức phải bán con chó mình đang nuôi cho một người đàn ông ở quán rượu. Sau đó anh ấy về nhà ngồi viết kịch bản Rocky rồi đem đi chào hàng, nhà sản xuất phim thì trả tiền kịch bản đâu như 1 vài trăm nghìn đô để cho diễn viên khác đóng nhưng anh ấy cương quyết phải là diễn viên chính. Sau khi thương thảo nhiều lần thì nhà sản xuất đồng ý nhưng trả có 20 nghìn đô. Có tiền thế là anh Syl ra quán rượu tìm bằng được người đã mua con chó của anh ấy với giá 20 nghìn đô.

quangsot

Xe lăn
Nhà cháu ko thích lão Rambo này, diễn suất kém, thô cứng mà ko hiểu sao nhiều ng thích thế. Các bộ phim của lão này khá nhạt.
Mặc dù cũng dạng phim action nhưng series phim Die Hard của cụ Bruce Willis hấp dẫn hơn nhiều.
Ông ấy vừa viết kịch bản, vừa đạo diễn, vừa đóng phim. Phim hành động của Stalone không phải thuộc loại bom tấn nhưng cũng thuộc loại bán chạy ở phòng vé. Có mấy phim lính đánh thuê tụ hội nhiều sao hành động cũng đắt khách phết :D

dzoro

Xe điện
Rocky nó là một dạng biểu tượng văn hóa đại chúng của Mỹ cụ ạ, cực hợp với văn hóa bình dân đại chúng của Mỹ thời đó nên rất nổi tiếng. Mình rất khó đánh giá vì văn hóa khác biệt cụ ạ.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
U80 rồi, làm sao 3-4 lần/ tuần như cụ v-kong được
Mợ kia cũng già và khô không khốc rồi... "Không sợ khó, không sợ khổ, chỉ sợ khô" =)) Chân không làm được thì dùng tay, tay không được thì có mồm =))

quangsot

Xe lăn
Theo thông tin thì Cụ Stalone bị vợ bỏ nên Cụ ấy che hình xăm của vợ bằng hình xăm con chó( một hình thức trả thù).