Cụ nào yêu , ghét Time city vào hết đây mà chém :)

kiristbn

[Tịch thu bằng lái]
Website
dfresh.com.vn
Cụ cứ xúc tiến đi thôi, người ta nói đông 1 tí, nhưng đó là chuyện tương lai.
Em cũng ở P.V giống cụ, chuyển về Time đúng là đổi đời
cái này em nghĩ cũng có người này người kia thôi. Hiện tại đâu chỉ có mỗi Time của sếp Vượng là lựa chọn chính, người ta mua vì nhiều nhu cầu khác nhau nên việc khen chê sẽ đứng trên quan điểm cá nhân và có sự so sánh với mục đích sử dụng.
Vậy nên, mình thích thì mình mua, hạn chế để ý những lời nhận xét, chủ yếu là sử dụng thế nào hợp lý nhất với mục đích của mình đưa ra. :D

emyeumazda

Xe buýt
Hihi không biết cụ đã sang Phật sơn mua đồ nội thất bao giờ chưa ạ, đã mua 50m2 sàn gỗ đen xì nhìn như gỗ thịt với giá 130k/m2 bao h chưa ạ? đấy là 50m2 ấy cụ nhé, còn như parkhill thì bao nhiêu vạn m2 cụ tự tính nhé. Em chả nói bừa cái gì bao giờ, còn đương nhiên cụ ra cửa hàng sàn gỗ thì không bao giờ có giá ấy rồi, vì cụ không làm trong ngành đâu thể biết giá chiết khấu cho những CDT lớn như vingroup là bao nhiêu phỏng ạ?
Khi nào cụ cho em xem được cái HĐ cung cấp lắp đặt sàn gỗ của parkhill hay ít nhất cũng là CO/CQ của sàn gỗ parkhill thì cụ hãy nói em gà nhé, em sợ cụ quá í hihi
Rât nhiều người vào khu park hill xem nhà rồi và đều nhận xét sàn gỗ của Park là đẹp và chất lượng. sang gỗ nhập khẩu từ Đức ko thể có giá 100k/mét. Cụ đưa trường hợp cá biệt vào để đánh giá một vấn đề thì sao chuẩn dc. Em quan điểm khi cái gì là hiển nhiên rồi thì nên trung thực thừa nhận , vì không thể có chuyện 1+1=3

Chungmersedes

Đi bộ
ai bảo số 2 vậy?
hãy nói tên 5 dự án giá tương đương, tôi sẽ nói cho nghe Times kém hơn như thế nào.

vì sao? vì Times là kém nhất
Bác so sánh buồn cười thật. Bác chỉ em dự án nào hoàn hảo 100% giá 90tr/m2 em sẽ chỉ cho bác Time hơn hẳn dự án đó. Dự án nào cũng có mặt lọ mặt chai chứ

emyeumazda

Xe buýt
túm lại mợ là sale của tham thì nói thẳng ra, giờ có những căn nào? giá cả cắt lỗ ra sao...cho ló nhanh
"đang ở biệt thự Pháp Vân" lại chui vào tham cho gần Hn =)) mợ mới ở đâu về HN đới????
Em ko phải sale cụ nhé. Em nói thế có khi trúng tim đen của nhiều cụ nên các cụ bức xức :) . Âu cũng là tâm lý thôi mà , Cụ nào ko như vậy thì chẳng việc gì phải hằn học với em làm gì :)))))))))) fun

emyeumazda

Xe buýt
túm lại mợ là sale của tham thì nói thẳng ra, giờ có những căn nào? giá cả cắt lỗ ra sao...cho ló nhanh
"đang ở biệt thự Pháp Vân" lại chui vào tham cho gần Hn =)) mợ mới ở đâu về HN đới????
Vì mỗi lần em lên time ăn chơi về lại phải lái xe xa nên em mua cai park hill thi thoảng cuối tuần nghỉ dưỡng , tiện thể anh em bạn bề dưới quê mà có việc lên HN em đưa về đó nghỉ ngơi ,

Justforfuntoo

Xe container
Em ko phải sale cụ nhé. Em nói thế có khi trúng tim đen của nhiều cụ nên các cụ bức xức :) . Âu cũng là tâm lý thôi mà , Cụ nào ko như vậy thì chẳng việc gì phải hằn học với em làm gì :)))))))))) fun
:))
Phe khen được quy chụp là Sale
Phe chê được quy chụp là Gato
:))
Hòa cả làng :))

emyeumazda

Xe buýt

xelulu

Xe buýt
Cụ ơi Gamuda thì xanh và thoáng , nhưng cái đường đi thì tởm vô cùng , Lái oto còn phát hãi nói gì chi em phụ nữ đi lại xe máy hàng ngày . Cụ cho Gấu đi thử xe máy về tam trinh một hôm chắc Gấu nhà cụ kêu oai oái
Gamuda nhìn ra hồ nước thải yên sở của thành phố hử mợ.

vietran

Xe ba gác
Chê ỏng chê eo nhưng cuối cùng Times đứng số 2 cũng chửa thấy ông nào dám nhận số 1 :))
Những người đã có nhà và đang ở HN thường k lựa chọn time đểmua ở, khách hầu hết là ở các tỉnh mua và các bạn trẻ sống ở HN lần đầu mua nhà, qua những người em biết thì như vậy chứ k làm cuộc thống kê đầy đủ. Tầm giá đó người HN họ chọn KĐT mới Cầu Giấy, Trung Hòa hay phía đó thì Lạc Trung. Không phân biệt vùng miền nhưng cảm nhận về vị trí thì khác nhau đấy, giả dụ cho các bác HN về Hp hay Sa pa mua đất thì k thể cảm nhận chuẩn bằng các bác sống ở đó đc.

T.arc

Xe tải
Cụ ơi Gamuda thì xanh và thoáng , nhưng cái đường đi thì tởm vô cùng , Lái oto còn phát hãi nói gì chi em phụ nữ đi lại xe máy hàng ngày . Cụ cho Gấu đi thử xe máy về tam trinh một hôm chắc Gấu nhà cụ kêu oai oái
Nhà a zai e bên ây.E thì toàn đi ra vành đai 3 rồi lên đường trên cao. Hơn nữa tam trinh sắp làm rồi cụ ạ. Tam trinh làm xong thì khu này sẽ Hot :)

T.arc

Xe tải
Nó có nhà máy xử lý nước thải do bọn Gamuda xây dựng nên hồ này h lại ngon cụ a. Thấy dân Gamuda ra đây thể dục suốt với hình như bên eurowindow đang đầu tư vào hồ này làm công viên khu vui chơi. Tam trinh làm xong chắc e cũng bán time về đây ở :D

vietran

Xe ba gác
em bức xúc hay mợ bức xúc, em xa cái time ấy lắm và chả liên quan gì =)) có chút liên quan là ai định mua đó em bảo thì đều k mua nữa =))

emyeumazda

Xe buýt
Hồ nước thải thi ko sao vì nuóc cung khá sach mà cụ, chỉ có cái đđường tam trinh và vanh dai 3 nó tởm lơmj vô cùng , xe tải đong nghièn nghit, đi xe máy dẽ chết như chơi ! lại còn bụi mù mịt

xelulu

Xe buýt
Em định múc Park 10 nhưng dạo đó có mấy bạn bên đất xanh xấu tính quá tăng giá nhiều so với gốc. Nên cháu quyết định không múc, nghĩ lại giờ vẫn thấy may. Nói chung toàn cảnh thì times city cháu thấy còn ổn hơn bên Royal. Nhưng cơ bản thì không xứng là cao cấp như các cụ chém. Anh vô va hơn người ở chỗ anh ý dồn dân tống vào bao diêm thành trào lưu mà dân cứ đổ xô mới tài. Giờ thì anh lên đời rồi.

mr.santa

Xe đạp
mình chính chủ có căn P11 tầng 3x, 74m2 2 ngủ, ban công hướng bắc, ai có nhu cầu ib mình nhé

Justforfuntoo

Xe container
Những người đã có nhà và đang ở HN thường k lựa chọn time đểmua ở, khách hầu hết là ở các tỉnh mua và các bạn trẻ sống ở HN lần đầu mua nhà, qua những người em biết thì như vậy chứ k làm cuộc thống kê đầy đủ. Tầm giá đó người HN họ chọn KĐT mới Cầu Giấy, Trung Hòa hay phía đó thì Lạc Trung. Không phân biệt vùng miền nhưng cảm nhận về vị trí thì khác nhau đấy, giả dụ cho các bác HN về Hp hay Sa pa mua đất thì k thể cảm nhận chuẩn bằng các bác sống ở đó đc.
Chắc cụ toàn quen ng thuộc tầng lớp đó
E có nhà trung tâm Hà Nội, quen nhiều dân khu trên phố thì lại phần lớn nhà ở các quận trung tâm chuyển về Times cho con tiện đi học

cadan

Xe container
Nếu ko đặt tên là Time/Tham xity, khu này có thể đặt thành Sardine Tin City. Một thuật ngữ Tây chỉ nơi nào nhét người vào như cá hộp.

Em định múc Park 10 nhưng dạo đó có mấy bạn bên đất xanh xấu tính quá tăng giá nhiều so với gốc. Nên cháu quyết định không múc, nghĩ lại giờ vẫn thấy may. Nói chung toàn cảnh thì times city cháu thấy còn ổn hơn bên Royal. Nhưng cơ bản thì không xứng là cao cấp như các cụ chém. Anh vô va hơn người ở chỗ anh ý dồn dân tống vào bao diêm thành trào lưu mà dân cứ đổ xô mới tài. Giờ thì anh lên đời rồi.