[Funland] Cụ nào review Lenovo P780 để em hóng với :p

muadem

Xe cút kít
"có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi" :( . Vậy là cụ không đồng hành cùng thớt này với ae nữa rồi .

Mỗi HĐH có những ưu điểm và nhược điểm riêng, khi dùng quen với 1 HĐH nào rồi thì thấy HĐH kia không bằng.
như hồi đầu em lấy con Mac Air về, cứ chăm chăm cài win 7 vào dùng, vì đã quen với Windows cả chục năm rồi, nhưng cuối cùng vẫn quyết định trả về MAC OS mặc định để dùng cho nó phát huy hết được những ưu điểm của máy, và giờ khi dùng lại window em lại thấy nhiều cái không bằng MAC OS thật :).

Mỗi người 1 sở thích và nhận định riêng các cụ nhỉ
Thực ra em vẫn thích nó vì pin khủng lại 2 sim nhưng bên bán hàng không đổi máy cho em nên em quyết định trả lại, em muốn qua bên cụ lấy bản 8G (nếu có) nhưng em sợ nó lỗi tương tự thì chán lắm.

BAOVIET_TAXI

Xe điện
chờ cụ Hung lâu quá nên em xúc 1 em p770 ViênthoongA rùi.hôm nào qua chỗ cụ Hùng học hỏi tí chứ em vẫn gà lém

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
Vodka cụ. hôm qua em thử Ofline ngon lành. nhưng nếu là đường mới thì chưa được cập nhật nên báo là đi lạc đường. có cách nào úp đét lên ko cụ???
Đường mới thì trước khi xuất phát, cụ cứ bật wifi hoặc 3G lên rồi hãy trọn lộ trình, để máy nó báo lộ trình xong lúc đó mình tắt 3G đi thì coi như máy đã có dữ liệu để dùng rồi ạ

maianhbao1102

Xe tăng
Đường mới thì trước khi xuất phát, cụ cứ bật wifi hoặc 3G lên rồi hãy trọn lộ trình, để máy nó báo lộ trình xong lúc đó mình tắt 3G đi thì coi như máy đã có dữ liệu để dùng rồi ạ
Thanks cụ nhé.

muadem

Xe cút kít
Bên cụ có bản 8g không cụ ơi?

wavethai

Xe tăng
Bác nào biết vào mục nào cho 3 phím cuối màn hình phát sáng ko.e tìm mãi ko thấy,trừ cách chuyển chế độ pin,mà chuyển ở chỗ chế độ pin thì cũng được 1 lúc lại ko thấy nó sáng.giúp em với
Cụ vào Cài đặt rồi vào Hiển thị -> Đèn bàn phím nhá

nam73

Xe buýt
Các đ.c ơi giúp tớ vụ này: tớ cần kết nối âm thanh giữa p780 với hệ thống âm thanh, tai nghe. Khi alo, nghe gọi thì ok, nhưng khi mở nhạc thì nghe rất bé. (Khi chưa cắm hẳn vào thì đôi khi nghe rất to, nhưng chập chờn - chắc do tiếp xúc- khi cắm hẳn vào thì nghe bé)
Bạn nào đã trải qua rồi giúp tớ với.

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Thực ra em vẫn thích nó vì pin khủng lại 2 sim nhưng bên bán hàng không đổi máy cho em nên em quyết định trả lại, em muốn qua bên cụ lấy bản 8G (nếu có) nhưng em sợ nó lỗi tương tự thì chán lắm.
Lỗi DÂY CHUYỀN thế thì LENOVO phá sản sớm cụ ạ :))

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
chờ cụ Hung lâu quá nên em xúc 1 em p770 ViênthoongA rùi.hôm nào qua chỗ cụ Hùng học hỏi tí chứ em vẫn gà lém
OK cụ. Cụ check date trên vỏ hộp của con P770 giúp em phát, xem còn hàng mới SX ko cụ nhé :)

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Các đ.c ơi giúp tớ vụ này: tớ cần kết nối âm thanh giữa p780 với hệ thống âm thanh, tai nghe. Khi alo, nghe gọi thì ok, nhưng khi mở nhạc thì nghe rất bé. (Khi chưa cắm hẳn vào thì đôi khi nghe rất to, nhưng chập chờn - chắc do tiếp xúc- khi cắm hẳn vào thì nghe bé)
Bạn nào đã trải qua rồi giúp tớ với.
Khi cắm jack tai nghe vào, máy sẽ TỰ ĐỘNG giảm volume, nên cụ sẽ phải tăng volume lên, và đến cỡ 80% nó sẽ báo là Mở to có thể gây hại cho tai của bạn, lúc đó cụ cứ tăng cho kịch kim đi

A Nam

Xe máy
Ai giúp em với, như thế này là thế nào? Mở khóa màn hình thì không thấy chữ đó nữa và vẫn vào web bình thường!:((:((:(( Đây ạ: "Google Hiện hành không khả dụng ở quốc gia của bạn"!
Phải làm sao đây???

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Ai giúp em với, như thế này là thế nào? Mở khóa màn hình thì không thấy chữ đó nữa và vẫn vào web bình thường!:((:((:(( Đây ạ: "Google Hiện hành không khả dụng ở quốc gia của bạn"!
Phải làm sao đây???
Cụ hỏi mà em ... chả hiểu giề :)) . CỤ chụp cái màn hình lại rồi pọt lên đây để ae giúp cho

nam73

Xe buýt
Khi cắm jack tai nghe vào, máy sẽ TỰ ĐỘNG giảm volume, nên cụ sẽ phải tăng volume lên, và đến cỡ 80% nó sẽ báo là Mở to có thể gây hại cho tai của bạn, lúc đó cụ cứ tăng cho kịch kim đi
cho mình hỏi chút:
1) chế độ 3g có phải hiện chữ H?
Gprs thì hiện chữ j?
2) dùng 3g thì sử dụng trình duyệt Opera là tốt nhất đúng ko bạn?

A Nam

Xe máy
Cụ hỏi mà em ... chả hiểu giề :)) . CỤ chụp cái màn hình lại rồi pọt lên đây để ae giúp cho
Khi đang khóa màn hình nó có thông báo đó cụ ạ. Em ko biết cách chụp toàn màn hình khi đang khóa, để em lấy con điện thoại khác chụp màn hình cho cụ xem vậy! Mở khóa màn hình thì mất thông báo đó và vẫn vào duyệt web bình thường cụ ạ!

hoangsun

Xe tải
cho mình hỏi chút:
1) chế độ 3g có phải hiện chữ H?
Gprs thì hiện chữ j?
2) dùng 3g thì sử dụng trình duyệt Opera là tốt nhất đúng ko bạn?
Enm thấy toàn hiện chữ H, còn GPRS chắc chữ E cụ ạ :)). Còn để duyệt web em toàn dùng UC Browser :D