[Funland] Cụ nào review Lenovo P780 để em hóng với :p

Sirius 91

Đi bộ
có cụ nào dùng lenovo laucher 6.0 chưa? có gì đặc sắc không?

drquyenbg

Xe tải
Các cụ giúp e với. Con L780 của em hàng FPT vẫn còn bảo hành nhưng bị phồng pin bật cả nắp... ra, lồi cả màn hình lên, nhưng vẫn dùng bt, pin chỉ đc 1 ngày, máy em bản 4g, còn 2 th bảo hành nữa, e đã gọi vào số ĐT của trung tâm bảo hành FPT nhưng ko ai trả lời, các cụ bảo em phải làm sao?

thu2003

Xe hơi
Các cụ giúp e với. Con L780 của em hàng FPT vẫn còn bảo hành nhưng bị phồng pin bật cả nắp... ra, lồi cả màn hình lên, nhưng vẫn dùng bt, pin chỉ đc 1 ngày, máy em bản 4g, còn 2 th bảo hành nữa, e đã gọi vào số ĐT của trung tâm bảo hành FPT nhưng ko ai trả lời, các cụ bảo em phải làm sao?
Máy cụ chai pin nặng thế

gadixe68

Xe buýt
Con p780 của nhà cháu là hàng FPT, bản 8G, dùng cũng tạm ổn, mỗi cái sóng sánh hơi chập chờn, nhiều lúc gọi điện đầu kia nhấc máy rồi nhưng vẫn ko nghe thấy nói gì, cụ nào giúp nhà cháu với, với lại con này rung hơi kém, đi đường là ko cảm nhận được, hay bị cuộc gọi lỡ

quangtayho

Xe container
Con p780 của nhà cháu là hàng FPT, bản 8G, dùng cũng tạm ổn, mỗi cái sóng sánh hơi chập chờn, nhiều lúc gọi điện đầu kia nhấc máy rồi nhưng vẫn ko nghe thấy nói gì, cụ nào giúp nhà cháu với, với lại con này rung hơi kém, đi đường là ko cảm nhận được, hay bị cuộc gọi lỡ
Cụ up lại rom khác đi. Đến chỗ cụ Hunghm ấy.

CuTip

Xe tải
Em vừa kiếm được 1 ẻm, đang nghịch. Các cụ cho hỏi các loại phần mềm cho nó kiếm ở đâu?

gadixe68

Xe buýt
Cụ up lại rom khác đi. Đến chỗ cụ Hunghm ấy.
Nhà cháu nghe nói up room mới thì được cái sóng khỏe nhưng pin thì lại không được trâu như cũ phải ko ạ, nhà cháu rất đang băn khoăn cái chỗ này, cụ hunghm giải đáp giúp nhà cháu với

quangtayho

Xe container
Nhà cháu nghe nói up room mới thì được cái sóng khỏe nhưng pin thì lại không được trâu như cũ phải ko ạ, nhà cháu rất đang băn khoăn cái chỗ này, cụ hunghm giải đáp giúp nhà cháu với
Có bản rom ổn cả sóng và pin đấy cụ à. Cụ cứ hỏi cụ Hunghm xem. P780 em hơi lơ mơ vì giờ chuyển sang dùng Inew V3 siêu mỏng cánh rùi (dày có 6,5mm thui)

Vua sa mạc

Xe tải
Hôm nay sang ngày thứ 3 mà em vẫn chưa rờ đến sạc. Máy vẫn báo 46% pin. Chả có nhẽ báo ảo hay sao các cụ ơi??

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
Có bản S125 sóng noon, pin khoẻ thì bản 8GB lại ko dùng được.
cụ thử rom Miui xem sao, em dùng rom này 2 3 tháng rồi mà ko muốn chuyển, sóng ngon pin khoẻ, giao điện đẹp, nhiều tiện tích hay .

Em hàng ngày nghe điện thoại nhiều, wifi với 3G cứ bật sẵn:

duongphen

Xe tăng
Có bản S125 sóng noon, pin khoẻ thì bản 8GB lại ko dùng được.
cụ thử rom Miui xem sao, em dùng rom này 2 3 tháng rồi mà ko muốn chuyển, sóng ngon pin khoẻ, giao điện đẹp, nhiều tiện tích hay .

Em hàng ngày nghe điện thoại nhiều, wifi với 3G cứ bật sẵn:
Em kết room này rồi, cụ ơi. Mai nhá :))

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Em kết room này rồi, cụ ơi. Mai nhá :))
Vâng, thứ 2 được ko cụ, chiều nay đội nhà em lên đường vào Nghệ An đón mưa cụ ạ thứ 2 mới về, chiều thứ 2 cụ qua e nhé :)

duongphen

Xe tăng
Vâng, thứ 2 được ko cụ, chiều nay đội nhà em lên đường vào Nghệ An đón mưa cụ ạ thứ 2 mới về, chiều thứ 2 cụ qua e nhé :)
Ái chà, mai em đi công tác định qua chỗ cụ múc cho thằng em cái zen5. Hôm qua em hẹn cụ rồi mà.

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Ái chà, mai em đi công tác định qua chỗ cụ múc cho thằng em cái zen5. Hôm qua em hẹn cụ rồi mà.
Em sẽ để máy chỗ CH thằng em để cụ qua lấy cho kịp, em đi chơi mấy hôm sợ nhỡ việc của cụ

Rốn lồi

Xe tăng
Em sẽ để máy chỗ CH thằng em để cụ qua lấy cho kịp, em đi chơi mấy hôm sợ nhỡ việc của cụ
Em vừa mới qua chỗ Cụ Hunghm để lấy một em S660. Cụ Hùng làm em rất cảm kích :-bd

- Hôm qua em tới cửa hàng để hỏi P770. Cụ Hùng nói hàng đó đã clear rồi và giới thiệu cho em con S660. Em ngó qua ưng liền, nhân viên báo giá 3990k. Sau khi nhân viên báo giá xong em mới hỏi thăm có phải Cụ Hùng là ofer và Cụ xác nhận đúng và nói rằng nếu là ofer sẽ bớt 100k.
- Hôm nay em qua cửa hàng lấy máy. Sau khi cài đặt xong xuôi (Cụ Hùng đi ăn trưa) thì nhân viên của Cụ làm hđ với giá 4190k. Em có nói lại với nhân viên là hôm qua báo với em 3990k và bớt 100k, hôm nay lại thấy lên giá. Nhân viên bảo do cửa hàng nhiều máy nên hôm qua Cụ Hùng báo giá nhầm. Em bảo vậy thôi anh sẽ gửi đầy đủ tiền, bản thân anh từ hôm qua tới hôm nay tới đây chưa hề nói một tiếng nào cò kè so giá bớt đổi j hết. Việc nhầm thì cũng có thể xảy ra và 100k không có j lớn cả, coi như anh với sếp của em giao lưu :o) café :D.

Mọi việc xong xuôi, em đã thanh toán đầy đủ và ra về thì gặp đúng lúc Cụ Hùng ăn trưa quay về, Cụ rất mực khảng khái nhất định không lấy dư tiền và hoàn lại cho em. Em cũng nói đi nói lại với Cụ như trên & khẳng định em tới đây cũng vì có lòng tin, do vậy giá hôm qua báo nhầm em coi như không có j và sẵn lòng thanh toán nhưng Cụ ý cũng nhất định không nghe và bằng mọi cách nhét tiền vào túi trả lại cho em.

Qua đây em xin gửi lời cám ơn Cụ Hùng lần nữa. Ngoài tinh thần ofer đầy thiện chí thì Cụ còn thể hiện uy tín & tinh thần phục vụ rất tốt. Cụ khẳng định là cửa hàng cam kết giá tốt nhất thì Cụ sẽ thực hiện đúng cam kết đó. Em rất khâm phục (like) :-bd =D> =D> =D>