Cụ nào quan tâm Yamaha FZ16 thì vào giúp em tí...

teppiilam

Xe đạp

[video=youtube;U4dgTvkrErY]http://www.youtube.com/watch?v=U4dgTvkrErY[/video]
đang đắn đo, định cưới em này về nhưng thấy có nhiều người nói là mua được mấy hôm là muốn bán thôi.. nguyên nhân chỉ có mỗi từ: "yếu.... hơn exciter" mà em thấy trong clip trên đốt lốp như thế mà yếu gì nhỉ, nên em không tin lắm, vậy nên cho em hỏi cụ nào có kinh nghiệm gì về xe thì cho em chút í kiến nhé, em chỉ tin tưởng các cụ trên trên ô tô Fun thôi...hi\m/

gacontaplaixe

Xe tải
Xe thì to động cơ thì bé được cái mã đẹp :-"

dracula252

Xe đạp
bác có máu tốc độ ko?nếu máu thì lên hẳn pkl đi,còn đi đủng đỉnh thì e này quá tuyệt vời,dáng chuẩn, mà bác có bao jo chạy quá 130km/h ko?nói chung nó thua EX ở nước hậu thôi,còn nc đề ko kém mấy đâu,thích là quất thôi bác chứ bác hỏi ý kiến như này thì ko mua dc xe đâu

dvhalone

Xe tải
Ông anh ở công ty cháu vừa cưỡi 1 em vè. Đi cũng ổn phế. 80tr ko bao giấy tờ.

babymilo1210

Xe tải
bác biết tại sao người ta bán đi không vì PKL không ra PKL mà xe thường không ra xe thường nhìn nó lai lai =)) mà tiếng bô không sướng đã đi xe dạng này thì cứ phải 400 hoặc 600cc trở lên mới có cảm giác bác ạ không thì thà mua ex cho rẻ và phổ thông với đại đa số :)) đi xe thì to bô thì nhỏ mất hết độ ngầu mà có độ bô vào nghe tiếng vẫn không hay vì dàn hơi có 160cc thì làm sao cho ra tiếng hay đc :)) bác đã có ý định chơi xe thế này em khuyên bác nên làm hẳn 1 em CBR 400 hoặc CBR 600 đi cho nó chất làm bằng A2 giờ cũng đơn giản rồi :D

teppiilam

Xe đạp
bác có máu tốc độ ko?nếu máu thì lên hẳn pkl đi,còn đi đủng đỉnh thì e này quá tuyệt vời,dáng chuẩn, mà bác có bao jo chạy quá 130km/h ko?nói chung nó thua EX ở nước hậu thôi,còn nc đề ko kém mấy đâu,thích là quất thôi bác chứ bác hỏi ý kiến như này thì ko mua dc xe đâu
hi`, tốc độ thì em máu lắm nhưng có lẽ em chọn "đi đủng đỉnh" thôi vậy.. tại vì cũng chỉ đi học và đi làm thôi, cám ơn cụ
Ông anh ở công ty cháu vừa cưỡi 1 em vè. Đi cũng ổn phế. 80tr ko bao giấy tờ.
mua ở đâu mà rẻ vậy cụ??? em chỉ thấy ở 77 bà triệu có hàng mới rao bán 86tr cơ...
bác biết tại sao người ta bán đi không vì PKL không ra PKL mà xe thường không ra xe thường nhìn nó lai lai =)) mà tiếng bô không sướng đã đi xe dạng này thì cứ phải 400 hoặc 600cc trở lên mới có cảm giác bác ạ không thì thà mua ex cho rẻ và phổ thông với đại đa số :)) đi xe thì to bô thì nhỏ mất hết độ ngầu mà có độ bô vào nghe tiếng vẫn không hay vì dàn hơi có 160cc thì làm sao cho ra tiếng hay đc :)) bác đã có ý định chơi xe thế này em khuyên bác nên làm hẳn 1 em CBR 400 hoặc CBR 600 đi cho nó chất làm bằng A2 giờ cũng đơn giản rồi :D
bằng A2 em thấy nói là làm khó lắm mà cụ? em cũng thích cb400 lắm nhưng mà người em hơi thấp bé, cưỡi lên em nó thì phải kiễng chân hơi nhiều, hic

Chỉnh sửa cuối:

LoideGinji

Xe điện
hi`, tốc độ thì em máu lắm nhưng có lẽ em chọn "đi đủng đỉnh" thôi vậy.. tại vì cũng chỉ đi học và đi làm thôi, cám ơn cụ

mua ở đâu mà rẻ vậy cụ??? em chỉ thấy ở 77 bà triệu có hàng mới rao bán 86tr cơ...

bằng A2 em thấy nói là làm khó lắm mà cụ? em cũng thích cb400 lắm nhưng mà người em hơi thấp bé, cưỡi lên em nó thì phải kiễng chân hơi nhiều, hic
Bác vào clb moto HN sinh hoạt đi rồi đăng kí làm bằng A2 sẽ ok hơn

babymilo1210

Xe tải

ngày xưa thì khó thật bây giờ đơn giản rồi bác ơi cứ trên 21t là đi thi bằng A2 đc thôi hok sao đâu ;))

teppiilam

Xe đạp
Bác vào clb moto HN sinh hoạt đi rồi đăng kí làm bằng A2 sẽ ok hơn
ngày xưa thì khó thật bây giờ đơn giản rồi bác ơi cứ trên 21t là đi thi bằng A2 đc thôi hok sao đâu ;))
thế thì cõ lẽ phải suy nghĩ đến Cb400 rồi, mặc dù không đẹp bằng FZ16 nhưng mà nghe tiếng rên, rú của em CB sướng thật, tăng hưng phấn quá trời luôn... cám ơn các Cụ:)

chiendq

Xe máy
nói thật là FZ16 hay R15 chỉ dành cho tay mơ....đã xác định thích tốc độ thì cứ PKL ít nhất cũng phải 400cc thì mới cảm nhận đc hết độ phê của nó bác ạ.Nếu ngại ngùng ít thóc thì đợi em Ex côn tay 2k11 ra thì mua luôn.Hôm trc e mới đi thử cũng thỏa chí tang bồng côn tay đấy bác ạ

chiendq

Xe máy
post lặp rồi.............

Chỉnh sửa cuối: