Cụ nào quan tâm Vinhomes Riverside giai đoạn 2 thì vào đây !

30xx1631

Xe điện
Ở bên Riverside buồn như chó cắn (em ở hoa lan 8), xong rồi nhận nhà bao lâu rồi mà lúc nào cũng nghe tiếng đập phá với xây dựng vì cứ thỉnh thoảng mới có nhà mới chuyển đến lại xây xây sửa sửa. Khu dịch vụ Alma đồ ăn thì chán mà giá thì trên trời, buổi sáng cả nhà đi ăn sáng đã mất cả triệu. Đợt đầu còn thi nhau câu cá, bây giờ thì chả còn cá nữa mà cũng chả thấy thả thêm. Tối nằm nghe tiếng dế kêu như ở quê. Muốn bán lại thì khó vì Vin còn rất nhiều hàng.
Cụ bán rẻ cho e nha. Nhưng hoa lan có vẻ mọi người ko ưa bằng khu khác

humer

Xe điện
Tầm 4-5 củ 1 căn là em cũng cân nhắc chuyển từ Lideco sang đấy :))

Konakawa

Xe buýt
Cụ nào bên vin. Chụp e xem cái cv khủng long mới xem có đẹp ko? E cho cu tí sang chơi

minhtuan_te

Xe tăng
Cụ nào bên vin. Chụp e xem cái cv khủng long mới xem có đẹp ko? E cho cu tí sang chơi
Công viên đó đẹp cụ ạ, nhưng chỉ cư dân của vin mới được vào thôi. Sáng nào em cũng tập thể dục đạp xe qua đó nhưng cũng chỉ nnìn từ hàng rào vào xem thôi, ở đó cũng hay tổ chức sự kiện

Proz

Xe đạp
Cụm nhà cao tầng là nhà gì thế các cụ?

Tran Minh Hien

Xe hơi
Ở bên Riverside buồn như chó cắn (em ở hoa lan 8), xong rồi nhận nhà bao lâu rồi mà lúc nào cũng nghe tiếng đập phá với xây dựng vì cứ thỉnh thoảng mới có nhà mới chuyển đến lại xây xây sửa sửa. Khu dịch vụ Alma đồ ăn thì chán mà giá thì trên trời, buổi sáng cả nhà đi ăn sáng đã mất cả triệu. Đợt đầu còn thi nhau câu cá, bây giờ thì chả còn cá nữa mà cũng chả thấy thả thêm. Tối nằm nghe tiếng dế kêu như ở quê. Muốn bán lại thì khó vì Vin còn rất nhiều hàng.
Lâu lâu mới có một cụ sống tại VR vào comment. Thế này mới thực tết này. Trước nay toàn các anh hùng bàn phím commend loạn chưởng. Rất appreciate cụ.