[Funland] Cụ nào dùng thử điện thoại Hàn Quốc Sky chưa?

imaXeo

Xe tải
Em đang dùng a840 đây, chả có gì phàn nàn với cái giá 9 củ, đang máu đổi lên r3 cho nó hoành
cụ Fadco dùng A840 à :D, em đang A830, cũng muốn lên R3 quá vì nhìn con R3 quá man lỳ.

Sau vài hôm đổi từ IP4 sang Sky em thấy khá ổn, màn to, đẹp, mượt. Pin thì nếu biết cách dùng hợp lí thì được 11 tiếng 1 viên, 1 viên dự bị cho đi tăng 3 :))

haiduong

Xe tải
Nhà cháu cũng đang dùng Sky. Giá rẻ, dùng rất OK so với số tiền bỏ ra. Độ bền thì nhà cháu không biết vì mới dùng được vài tháng. Đang ăn Táo chuyển sang Ăn Roi thấy cũng thú vị. Nghịch chán chê rồi restore lại về như mới trong 1 phút. Phần mềm thì nhiều hơn cả táo, toàn hàng miễn phí tha hồ dùng. Cụ cứ dùng đi, cụ sẽ thích đấy với điều kiện là mua máy ở chỗ tin tưởng.

fadco

Xe container
Nhà cháu cũng đang dùng Sky. Giá rẻ, dùng rất OK so với số tiền bỏ ra. Độ bền thì nhà cháu không biết vì mới dùng được vài tháng. Đang ăn Táo chuyển sang Ăn Roi thấy cũng thú vị. Nghịch chán chê rồi restore lại về như mới trong 1 phút. Phần mềm thì nhiều hơn cả táo, toàn hàng miễn phí tha hồ dùng. Cụ cứ dùng đi, cụ sẽ thích đấy với điều kiện là mua máy ở chỗ tin tưởng.
Em mua gần chục con SKY đủ ccs loại từ cao cấp đến thấp cấp của ông lion_heart cho bản thân và cả bạn bè dùng roài, chưa có ai phàn nàn gì khi so giá tiền với hiệu năng của SKY mang lại, hay mình lập hội SKY giao lưu bia bọt đê các cụ ơi

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
he he, các cụ nhắc làm em giật hết cả nảy.
Giờ giá Sky cực kỳ mềm rồi, giá trị sử dụng thì ko có j phải chê khi mà tốc độ vào mạng còn nhỉnh hơn cả galaxy S3.
Pin thì công suất lớn nên nó tốn cũng phải các cụ nhể :D

CỤ nào thích cứ qua em tư véo cho, thế nào cũng cầm đôi ba con mang về, hĩ hĩ

Piaggio Junior

Xe điện
Giờ giá Sky cực kỳ mềm rồi, giá trị sử dụng thì ko có j phải chê khi mà tốc độ vào mạng còn nhỉnh hơn cả galaxy S3.

Cụ có cửa hàng ở chỗ thường ở ạ .

haiduong

Xe tải

Web của hãng chưa cho nâng OS cho T100 cụ nhỉ. Nhà cháu thấy nó thông báo từ tháng 6 tới tháng 12 mà giờ là tháng 12 rồi mà không thấy gì. Hay lúc nào ra bên cụ up room cho máy của nhà cháu nhé.

fadco

Xe container
OFER dùng SKY của chú lion_heart khơ khớ roài hôm nào có khi chú Trung chủ ttrif anh em lập hội SKY chém gió bia bọt nhể

Piaggio Junior

Xe điện

Cu Tũn

Xe hơi
hồi trước e có dùng mấy dòng pantech (tiền thân của sky) thì thấy rất ngon, đặc biệt là màn hình và loa ngoài. hồi đấy các hãng như nokia, moto mới có nhạc chuông đơn sắc tò tí te thì thằng này và samsung đã hỗ trợ nhạc chuông đâ âm nghe rất phê.

mấy em android sky mới thì e chưa có điều kiện dùng thử, nhưng chắcc tính năng cũng sẽ không kém dòng galaxy của SS mà giá thành mềm hơn.

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
cùng cũng được cụ ạ.màn to mà e test thấy cũng khá mượt nhưng nếu cụ hay vọc máy thì chọn máy khác ấy vì máy này nó ít hỗ trợ rom

dinhbathi83

Xe hơi
Sn 44- Tổ 17- Phương Lâm- TP Hòa Bình- HB
tóm lại với các cụ thế này nhé.
em dùng con Sky A830. nhìn chung thì ok. Nhưng nó có mấy cái mà em rất khó chịu như thế này ạ.
SMS không quá 80 ký tự. nhiều hơn là nó gửi MMS.
Kết nối data qua 3G thì rất chậm. qua Wifi thì ok.
Máy ánh của nó không có âm thanh.
Thỉnh thoảng nó có tình trạng tự dưng gọi cho người này người nọ. rất ác.
em cũng ra hàng chạy một vài Rom nhưng vẫn chưa ok.
còn lỗi nữa là khi em lưu danh bạ có hình ảnh thì bị lỗi ngay.
Có người gọi cho mình thì nó ỉm đi luôn. tức là bên kia tự dưng bị our còn mình thì không biết gì hết. Tim nhắn tới cũng không có nhạc. chỉ lúc nào mở hòm thư mới biết có tin nhắn.
Khi up Rom khác thì cũng có lỗi fix được nhưng cũng không được lâu. chỉ sau một thời gian lại bị lại.
Nói chung những hiện tượng này chỉ thỉnh thoảng bị chứ không liên tục. có thể chỉ reset lại là hết.
nhưng cũng bực mình mỗi khi đang vội hay gì đó

fadco

Xe container
tóm lại với các cụ thế này nhé.
em dùng con Sky A830. nhìn chung thì ok. Nhưng nó có mấy cái mà em rất khó chịu như thế này ạ.
SMS không quá 80 ký tự. nhiều hơn là nó gửi MMS.
Kết nối data qua 3G thì rất chậm. qua Wifi thì ok.
Máy ánh của nó không có âm thanh.
Thỉnh thoảng nó có tình trạng tự dưng gọi cho người này người nọ. rất ác.
em cũng ra hàng chạy một vài Rom nhưng vẫn chưa ok.
còn lỗi nữa là khi em lưu danh bạ có hình ảnh thì bị lỗi ngay.
Có người gọi cho mình thì nó ỉm đi luôn. tức là bên kia tự dưng bị our còn mình thì không biết gì hết. Tim nhắn tới cũng không có nhạc. chỉ lúc nào mở hòm thư mới biết có tin nhắn.
Khi up Rom khác thì cũng có lỗi fix được nhưng cũng không được lâu. chỉ sau một thời gian lại bị lại.
Nói chung những hiện tượng này chỉ thỉnh thoảng bị chứ không liên tục. có thể chỉ reset lại là hết.
nhưng cũng bực mình mỗi khi đang vội hay gì đó
He he, có khi cụ bị dùng phải hàng dựng roài

nathichxe

Xe tải
Bạn em dùng sky 760 khá ngon,update rom thiếu mỗi tiếng việt còn lại là ổn.3g vivu,máy mượt lắm ạ.ngoại hình ổn. Giá rẻ nữa :))

hageo

Xe máy
Em mua gần chục con SKY đủ ccs loại từ cao cấp đến thấp cấp của ông lion_heart cho bản thân và cả bạn bè dùng roài, chưa có ai phàn nàn gì khi so giá tiền với hiệu năng của SKY mang lại, hay mình lập hội SKY giao lưu bia bọt đê các cụ ơi
Em đang muốn mua 1 con sky. Bác cho e cái địa chỉ ở HN có uy tín đc ko bác

nathichxe

Xe tải
mua sky ở hn thì ra didongthongminh.vn mà mua cụ ạ

tubin

Xe buýt
Em thấy nhiều cụ mua dùng đc tầm 1, 2 tháng là đẩy chỉ thấy nêu lý do là chán, ko thích :D

minhpavel

Xe tải
dùng cug đc các cụ ah,nhưng dạo này các bác thương gia toàn bán hàng nhập từ Khựa,chất lượng rất ko đảm bảo