Cụ nào đang đi S550 vào phán giúp em

dung_taybien

Xe tăng
Đi xe tiếc xăng thì đi bộ, đi bộ tiếc dép thì đi đất, đi đất sợ đau chân thì ngồi không, ngồi không sợ hỏng âunf thì cởi ****, cở ra sợ đau mông thì lại nằm, nằm rồi sợ hỏng giường thì nằm đất, nằm đất sợ mòn gạch thì cậy gạch lên, cậy lên rồi lại sợ mất đất thì đàu sâu xuống, đào rồi vẫn tiếc đất thì lại đổ đất ngược vào hố......
Thế là xong
Em ạ cụ ạ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

beefburger

Xe tăng
Đi xe tiếc xăng thì đi bộ, đi bộ tiếc dép thì đi đất, đi đất sợ đau chân thì ngồi không, ngồi không sợ hỏng âunf thì cởi ****, cở ra sợ đau mông thì lại nằm, nằm rồi sợ hỏng giường thì nằm đất, nằm đất sợ mòn gạch thì cậy gạch lên, cậy lên rồi lại sợ mất đất thì đàu sâu xuống, đào rồi vẫn tiếc đất thì lại đổ đất ngược vào hố......
Thế là xong
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

beefburger

Xe tăng
Đấy biết ngay mà. Thắp hương muỗi cũng lên đủ :)
Toàn người kinh nghiệm và đau thương tư vẫn thế này Bác chủ đủ thông tin chưa?
Welcome to W221 !!!
S63 vẫn ở SG, anh mua S550 không anh Beef ơiiiii
Cho anh đi ké anh gật chứ anh thèm lắm mà líu có tiền thế mới đau anh

Matizcoi

Xe cút kít
Lếu ko kiếm được 500 củ 1 năm thì đi kem zi thôi cho lành các bác nhở, leo lên mẹc S ngồi như ngồi gai mít ngay :P

HaiLiberty

Xe tăng
Bên chợ giời đang có cụ bán S500 2007 đấy cụ. Cụ hỏi trực tiếp cụ ấy là chuẩn nhất

NKDuong

Xe máy
tốn kém quá nhỉ T.T

cn7

Xe máy
hihi em đã làm theo quy trình của cụ và đang ở đoạn "cởi ra sợ đau mông thì lại nằm", không biết tí nữa thế nào nhưng chắc sẽ chưa làm nốt quy trình còn lại được :))

Thế là xong

hoanh.nguyen123

Xe hơi
hihi em đã làm theo quy trình của cụ và đang ở đoạn "cởi ra sợ đau mông thì lại nằm", không biết tí nữa thế nào nhưng chắc sẽ chưa làm nốt quy trình còn lại được :))
Cụ làm theo đc quy trình thì xe gì thích cũng có cụ ạ

trungc5

Xe tải
Theo trải nghiệm của em nhé.

- Chi phí bảo dưỡng trung bình 1 năm hết bao nhiều xiền: Tùy thuộc vào Bác là chính, với em khoảng 50 triệu. Năm đi 2 vạn (Thay dầu 2 lần, bảo dưỡng linh tinh và hỏng lặt vặt)
- Mức tiêu hao nhiên liệu đường trường (trong phố thì không tính vì nó vô cùng lắm ạ): Khoảng 12 lít, nếu chạy 80Kmh bằng cruise control thi em nhìn thấy 9.5 lít rồi.
- Lỗi hỏng vặt hay phải vào gara? : Có thể là bất kỳ cái gì. Anh em chơi với nhau mỗi ông hỏng 1 kiểu. Có mấy thứ hay bị và đắt tiền là: Giảm xóc, hệ thống bơm, càng, sway bar, điều khiển hộp số.

Với em là vậy, có thể có ai đó "đau thương" hơn, Bác cứ chờ xem :)
Anh ơi vụ ông bô nhà em bỏ qua nhé, hôm nay tiện thấy topic nên ko thắp nến em cũng vào. À xe em đặt đang trên bển rồi, sắp về đến VN, hôm nào ra cảng HP nhận xe mời bác nhậu nhé :))

trungc5

Xe tải
50 triệu là nhẹ, 100 đến 150 là có thể nếu đi quả thước lái hay đi quả cảm biến động cơ vv và vv....nói chung S nó sẽ tùy thuộc vào các option của nó có nhiều hay ít mà hỏng.
Mà Evo ơi S63 về chưa cho anh nghía với em thèm thế
Anh đổi w220 cho em lấy con w140 hai cửa rồi thêm tiền quất 221 anh ơi

trungc5

Xe tải
Sợ nọ sợ kia thì đi Cam thôi.
Muốn sướng, muốn oách lại sợ tốn tiền thì khó có mùa xuân lắm.
Đi Mer S người ta nể, tin tưởng....không phải do MerS đâu, mà nể người dám chi tiền ra sử dụng, sửa chữa, đổ xăng cho MerS đấy
Sợ nọ sợ kia thì đi BUs anh ơi, đi Cam còn phải lo đủ thứ, nhưng mà anh ngoa nó vừa thôi :))