Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container
Hôm qua nhà e có việc mà các cụ zoom quá.Giờ các cụ nhậu nhẹp là lúc e chạy đuổi theo xe tang vi e chạy sau,chạy đường Pháp Vân mà e mới mơn chớn chân ga vòng tua hơn 2500 ti mà đã trên 100...chạy sướng quá khoe các cụ ngay.
Nhưng về quê e đỗ xe 1 góc thế mà lúc ra phía hông bên phải 1 vết cào to lõm nói chung hơi năng...chán quá,vừa tân trang xong thế la mai phải gặp lại chúng nó nhưng chắc cả 2 lần cũng ko bằng các cụ mua bảo hiểm.
Chia buồn cụ nhé. Nhưng k chắc đã rẻ hơn mua bh đâu cụ. E mua hơn 5tr mà được sơn cả xe,cháy nổ,thủy kích cả năm,nếu k mua 2 cái ops này còn rẻ nữa. Mà được cả năm,xe e chạy hàng ngày,về ngoại....nhiều hôm để xe ngoài ngõ ra là có cả vệt luôn. Thế nên e qd mua bh cho tiện

lopa

Xe tải
Thế được bảo hiểm mấy lần ạ? E dc bit la dc mấy lần thôi và bao nhiu phần trăm thoi ạ.hay cụ mua như nào nói rõ để e bit cái...!!!

lopa

Xe tải
Hôm qua đi thay lọc xăng cùng cụ Minh đen thay xong hết 550k, thấy cụ Minh đen bảo cụ chuongvit hay lọ mọ nên bảo e mang cái Lọc xăng cũ về cho cụ chuongvit, để cả sau xe ko nhớ ngồi trong xe toàn mùi xăng cứ tửng xe bị hở xăng, Mãi mới nhớ ra cụ chuongvit co dung cái đó vào vụ gì ko để e còn giữ lại cho cụ.
CN cụ Minh đen đi thay Coroa Cam đấy à
Cụ thay hay mua ở đâu đấy ạ,ko cho mấy kiểu ảnh cái để e hóng tí...

hatoyota

Xe tăng
Cụ thay hay mua ở đâu đấy ạ,ko cho mấy kiểu ảnh cái để e hóng tí...
Cái lọc này là hàng Hồ cẩm Đào chất lượng cao, theo e cái đó các cụ nhà mình cứ mua rồi tự thay cũng được mà, E thấy thay cũng bt ko phức tạp, dù sao thì " Ai lên khôn mà chẳng ..... Đôi lần" hihi

tranhoangminh

Xe container
Thế được bảo hiểm mấy lần ạ? E dc bit la dc mấy lần thôi và bao nhiu phần trăm thoi ạ.hay cụ mua như nào nói rõ để e bit cái...!!!
E đanh hộ đê nên nói túm lại là e mua bh được làm k giới hạn,và được chi trả bh 100% ạ

LeHuuHuy

Xe buýt
Lọc xăng và dầu em tự đi mua trên chợ, trên phố Đỗ Ngọc Du cũng hàng bên trái từ đầu Nguyễn Công Trứ rẽ vào đến khúc cua tầm giữa phố Lọc Xăng 280k + 40K lọc dầu.

LeHuuHuy

Xe buýt
Chắc vụ này cũng nhiều cụ biết em có cứ phọt lên để các cụ tham khảo. Đang hóng ảnh của cụ Minh mà chưa thấy

chuongvit

Xe tăng
Cảm ơn thành ý các cụ nhưng cái lọc xăng thì khỏi dùng ah, em mà rảnh chuột bạch phát thay lọc xăng cũng ko khó lắm chỉ phải cẩn thận củi lửa thui
Thay đai cam thì chuẩn bị 3,5 củ thay puly trục cơ nhé vì cái đấy nó cũng ra đi ở 8 vạn
Hôm qua đi thay lọc xăng cùng cụ Minh đen thay xong hết 550k, thấy cụ Minh đen bảo cụ chuongvit hay lọ mọ nên bảo e mang cái Lọc xăng cũ về cho cụ chuongvit, để cả sau xe ko nhớ ngồi trong xe toàn mùi xăng cứ tửng xe bị hở xăng, Mãi mới nhớ ra cụ chuongvit co dung cái đó vào vụ gì ko để e còn giữ lại cho cụ.
CN cụ Minh đen đi thay Coroa Cam đấy à

chuongvit

Xe tăng
Cụ mua lọc dầu rẻ thế em mua 50k đã tưởng rẻ lần sau cụ đi chợ cho em bám gót nhé
Ah sáng nay em vừa chế xong vụ đèn led cho đền phanh trên cao em có ảnh nhưng chưa biết cách post lần trước bị cụ hà phê bình
Lọc xăng và dầu em tự đi mua trên chợ, trên phố Đỗ Ngọc Du cũng hàng bên trái từ đầu Nguyễn Công Trứ rẽ vào đến khúc cua tầm giữa phố Lọc Xăng 280k + 40K lọc dầu.

chuongvit

Xe tăng
Cụ nào xác minh em cái vụ hơn 100 mà vòng tua lên 2500 cái ah
Hôm qua nhà e có việc mà các cụ zoom quá.Giờ các cụ nhậu nhẹp là lúc e chạy đuổi theo xe tang vi e chạy sau,chạy đường Pháp Vân mà e mới mơn chớn chân ga vòng tua hơn 2500 ti mà đã trên 100...chạy sướng quá khoe các cụ ngay.
Nhưng về quê e đỗ xe 1 góc thế mà lúc ra phía hông bên phải 1 vết cào to lõm nói chung hơi năng...chán quá,vừa tân trang xong thế la mai phải gặp lại chúng nó nhưng chắc cả 2 lần cũng ko bằng các cụ mua bảo hiểm.

chuongvit

Xe tăng
Cho hỏi cụ còn giữ đồ cũ thay ra không
Cụ hỏi thì em chỉ biết nó là đầu Kovan có tích hợp thêm cả GPS chứ thú thực thằng em nó lắp cho nên cũng chả hỏi là Model gì. Còn vụ bọc ghế da ở Bách Lộc thì mầu là do mình chọn cụ ạ. Em chọn màu đó vì thấy nó gần giống với mầu của taplo, nhựa cánh cửa và thú thực là mầu đó có bẩn cũng khó phát hiện cụ ạ. Chúc cụ mua được " Nội y" cho V2.

hatoyota

Xe tăng
Các cụ mua lọc dỏm rùi, nếu hàng xịn La cứ phải hơn 500k, lọc xăng ra xăng, rượu ra rượu... Đến cả cái Đầu Bê còn lọc chỉ còn chơ choị mỗi hai cái mắt thôi nữa là...=))

LeHuuHuy

Xe buýt
Chúc mừng cụ Chuongvit đã chế cháo thành công để anh em học hỏi, hôm nay em cũng hỳ hục luồn được thêm cánh bên lái còn hai cánh sau lại để lại. Hỏi cụ cái vụ rửa và thay nước mát hết bn nhiêu lit để em đi mua sang tuần vào cụ xử lý giúp. Thanks!

chuongvit

Xe tăng
Em phải chúc mừng cụ khám phá V2 mới phải sau khi làm xong thấy sướng hơn không cụ?, nước làm mát mua loại màu xanh 1 can 4 lít hoặc 1galons nếu của Mỹ là Preston gì đấy, nước cất thì cụ cứ làm can 10 lít thừa để trong xe phòng khi cần dùng đến người uống cũng đc mà V2 uống cũng đc, nứoc cụ ra cổng nhà máy rượu rẻ bèo tiết kiệm thì cụ mang can đi ko thì nó cược can
Chúc mừng cụ Chuongvit đã chế cháo thành công để anh em học hỏi, hôm nay em cũng hỳ hục luồn được thêm cánh bên lái còn hai cánh sau lại để lại. Hỏi cụ cái vụ rửa và thay nước mát hết bn nhiêu lit để em đi mua sang tuần vào cụ xử lý giúp. Thanks!

chuongvit

Xe tăng
Cụ nào chỉ cho em cách post ảnh lên, em vào cả IE up ảnh lên mấy trang up ảnh copy về nó hiện đc ảnh nhưng khi gửi lên nó báo bị tước bằng huhu không lẽ cứ nhờ cụ Minh đen post hộ ngại lém

lopa

Xe tải
Cụ nào xác minh em cái vụ hơn 100 mà vòng tua lên 2500 cái ah
oh hay...thế lần sau e về qua cụ có về cùng ko a.ảnh thì cụ để độ phân giải thấp thôi,up ảnh lên photobucket.khi vào otofun và photobucket để cop ảnh thì dung IE là ok ma

bfdien

Xe buýt
báo cáo các cụ là em đã tiến hành thay chân máy rồi ạ

Tháo ra cái nào

Ép ra ép vào

Tháo cái nữa nào

Ép phát nữa nào

Sáng thứ 7 em tranh thủ làm được 2 cái to, 2 cái nhỏ chưa làm.

Tiện thể tháo lọc gió ra phát hiện ống ruột gà bị rạn, cho hẳn 1 quận băng dính điện vào, cụ nào chưa kiểm tra thì kiểm tra đoạn ống này đi nhé, nó rạn - thủng nhưng khó phát hiện ra lắm

bfdien

Xe buýt

Quên không hầu các cụ cái hỏng mà bấy lâu nay vẫn dùng.