Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container
Cụ ra gara Trường Giang, 85 Láng Hạ, em làm gần đấy, hay chiều cụ qua em, cafe cà pháo tí rùi chạy qua đấy, tăng cái dây coroa này chắc ko mất xiền cụ ạ
cụ ơi thêm cụ Sơn nhé: Cụ ý vừa gọi điện xin đăng ký, vì không có nick: 01252618968.

Vậy là hội pre giờ đông phết, sắp được 1 tá rồi các nhỉ?

chuongvit

Xe tăng
Ủng hộ cụ, MD thoáng mát, view đẹp, tiết lộ bí mật với cụ là ngoài nhậu em còn thích .......................
Dây Coroa cụ tăng lên 1 chút là hết kêu, bọn thợ nó lười đấy,
Cụ cẩn thận nhé tăng dây quá nó ghì vào bi của máy phát hay trợ lực thì toi vòng bi đấy, em nghĩ những việc lặt vặt tự sướng vẫn thích hơn và chủ động hơn khi phải đem vào gara. Giờ đã có hội rồi thì có vấn đề gì có thể giúp nhau được mà ngoài trao đổi về kinh nghiệm còn có thể giúp nhau sửa chữa nó thú hơn, mình tự làm bao giờ cũng cẩn thận hơn thợ mà thợ làm ko đúng ý lại đem bực vào mình là bị gà với thuốc. Cái gì ko sửa đc thì mới đem cho thợ làm và giám sát chặt chẽ. Đấy là ý kiến nhỏ của em nếu có gì ko đúng mong các cụ bỏ quá nhé

nvm_dtt

Xe tải
Cụ cẩn thận nhé tăng dây quá nó ghì vào bi của máy phát hay trợ lực thì toi vòng bi đấy, em nghĩ những việc lặt vặt tự sướng vẫn thích hơn và chủ động hơn khi phải đem vào gara. Giờ đã có hội rồi thì có vấn đề gì có thể giúp nhau được mà ngoài trao đổi về kinh nghiệm còn có thể giúp nhau sửa chữa nó thú hơn, mình tự làm bao giờ cũng cẩn thận hơn thợ mà thợ làm ko đúng ý lại đem bực vào mình là bị gà với thuốc. Cái gì ko sửa đc thì mới đem cho thợ làm và giám sát chặt chẽ. Đấy là ý kiến nhỏ của em nếu có gì ko đúng mong các cụ bỏ quá nhé
E đồng ý cả 2 tay

tranhoangminh

Xe container
cụ ơi, cụ là cụ Huy đấy à? thế khu nguyễn trãi có cái gara nào ngon nghẻ không cụ? e qua cho tiện.

chuongvit

Xe tăng
cụ ơi, cụ là cụ Huy đấy à? thế khu nguyễn trãi có cái gara nào ngon nghẻ không cụ? e qua cho tiện.
EM không phải cụ Huy ah mà em mới nói chuyện qua điện thoại với cụ huy thôi, em trong hà đông nên nếu cụ sửa gì nhỏ nhỏ mà em biết thì em sửa giúp còn ga ra thì cái nào ko có đồ mà cần cầu nâng hoặc ko có đồ thì em hay vào quang huế chỗ cầu đen ah

tranhoangminh

Xe container
EM không phải cụ Huy ah mà em mới nói chuyện qua điện thoại với cụ huy thôi, em trong hà đông nên nếu cụ sửa gì nhỏ nhỏ mà em biết thì em sửa giúp còn ga ra thì cái nào ko có đồ mà cần cầu nâng hoặc ko có đồ thì em hay vào quang huế chỗ cầu đen ah
ơ, thế sao hôm trước cụ bảo ngồi với e, chém e rồi. Chỗ gara quang huế có tốt rẻ không cụ? e thấy bảo ra gara ở 45 võ thị sáu, không biết có cụ nào nhà mình sửa ở đó chưa? e cần tút lại cái xe vì xước và cửa bị móp do va quệt ạ.

binhminhlaixe

Xe đạp
Chào các bác,
Cho em tham gia hội với.
Nick : mazda pre
Xe màu xanh ngọc biển 29 U
số cầm tay: 0945 261 976

lopa

Xe tải
các cụ đi xe ma toàn thay nhậu nhep nhỉ ...??? nhà cháu ko bít uống nên ko hóng dc rùi,mà có cụ nào bit chỗ nào bán vè che mưa Pre ko a...e toàn phải phuc vụ F1 nên hạn chế bật điều hòa,nên hôm nào mưa nhỏ muốn mở hé cửa lại bị hắt thế mới chán....có cụ nào ko dùng để lại cho e thì cho e xin trc nhe ...hehhe

Tomchip

Xe tải
Xe cụ nên tút lại là đúng rồi hôm trước đi sau xe cụ thấy mông vợ 2 cụ;;) nhàu nhĩ lắm.
ơ, thế sao hôm trước cụ bảo ngồi với e, chém e rồi. Chỗ gara quang huế có tốt rẻ không cụ? e thấy bảo ra gara ở 45 võ thị sáu, không biết có cụ nào nhà mình sửa ở đó chưa? e cần tút lại cái xe vì xước và cửa bị móp do va quệt ạ.

tranhoangminh

Xe container
Xe cụ nên tút lại là đúng rồi hôm trước đi sau xe cụ thấy mông vợ 2 cụ;;) nhàu nhĩ lắm.
đề nghị cụ nói nhỏ thôi? vết nhàu nhĩ đó là do hôm e vừa alo vừa lùi xe nên không để ý, húc *** nó vào con venza đấy, *** e nhàu thì đầu chú kia cũng sứt ạ=)). Giờ e mới cần tân trang cho e nó mới lại, mà cụ đi sau e lúc nào?

tranhoangminh

Xe container
Chào các bác,
Cho em tham gia hội với.
Nick : mazda pre
Xe màu xanh ngọc biển 29 U
số cầm tay: 0945 261 976
welcome cụ, vậy là hội pre tròn 1 tá rồi, ôi đông quá, nếu mà đi off tìm chỗ đỗ cũng mệt đới, mà vui phết.
các cụ đi xe ma toàn thay nhậu nhep nhỉ ...??? nhà cháu ko bít uống nên ko hóng dc rùi,mà có cụ nào bit chỗ nào bán vè che mưa Pre ko a...e toàn phải phuc vụ F1 nên hạn chế bật điều hòa,nên hôm nào mưa nhỏ muốn mở hé cửa lại bị hắt thế mới chán....có cụ nào ko dùng để lại cho e thì cho e xin trc nhe ...hehhe
cụ đi đi rồi tới nơi sẽ có cụ chỉ cho cụ? cái vè che mưa này thiếu gì cơ chứ?e cũng không bia rượu được, nhưng đi xe thì e nghĩ được 1 hoặc 2 cốc, không ép, còn không thì cụ đi xe bus hay xe đạp đi, hôm đó e cũng đang nghĩ xem đi gì? chứ đi xe tới thì e không uống được nhiều, ngồi nhìn các cụ ý ăn uống hết phần của mình thì nóng mắt nhìn sao được=))

nvm_dtt

Xe tải
Xe cụ Tomchip trông nuột nhỉ, mông vợ 2 chủ thớt bị hấp diêm à, tút tát lại rồi mặc quần kín đáo vào nhá, :))

tranhoangminh

Xe container
Đề nghị các cụ nói e rõ cụ tom là cụ nào nhẩy? hôm đi off có 4 cụ e nhớ hết mà. Thôi được các cụ mà giấu là e dỗi luôn không hỏi nữa đâu:)).
Các cụ ơi, chốt list đi hôm cn đi.

nvm_dtt

Xe tải
Cụ Tomchip là cụ Lê trọng Cường, sinh năm 1965, đi xe Pre trắng, người mà đi theo sau cụ, thấy mông cụ nhàu nhĩ, rõ chán

tranhoangminh

Xe container
Cụ Tomchip là cụ Lê trọng Cường, sinh năm 1965, đi xe Pre trắng, người mà đi theo sau cụ, thấy mông cụ nhàu nhĩ, rõ chán
ơ, thế e đã hỏi rõ có phải cụ sn 1966 không mà còn không nhận, thế thì e đi sau xe cụ này mãi là đúng rồi. Phạt cụ 5 cốc=))

dang thu huong

Đi bộ
cho em tham gia với nhưng em ở hp lên chỉ tham gia trên of có được không hả cụ?

Tomchip

Xe tải
Chán cụ thế, cụ chỉ cần quay lại mấy trang đầu xem lại nik của mọi người đã đăng ký là biết, cụ lại cứ thắc mắc để người ta phải nhắc cả tên tuổi lộ hết cả hàng:))
Đề nghị các cụ nói e rõ cụ tom là cụ nào nhẩy? hôm đi off có 4 cụ e nhớ hết mà. Thôi được các cụ mà giấu là e dỗi luôn không hỏi nữa đâu:)).
Các cụ ơi, chốt list đi hôm cn đi.

Entikei

Xe buýt
E ở Văn Quán nên cũng hay sửa xe, thay dầu ở gara Quang Huế vì gần nhà, hình như có gặp cụ chuongvit rồi thì phải, chém gió về cái điều hoà, hôm kụ mang xe ra thì cái két nước xì toé loe:P...
Sửa ở Quang Huế nếu được A Thắng (thợ cả) hoặc Khương (test lỗi) kiểm tra, sửa chữa thì yên tâm, còn mấy chú thợ thì... hôm nọ nó mới làm hỏng cái cảm biến ABS sau của E, ai đời sửa phanh mà nó cứ phang búa rầm rầm vào cái tăng bua, bảo k0 nghe, điên cả máu...x-(

hatoyota

Xe tăng
cho em tham gia với nhưng em ở hp lên chỉ tham gia trên of có được không hả cụ?
Cụ ở HP cơ à, sướng nhẩy thi thoảng lại được đi Đồ Xôi, HP có quán Bia ở phố Lạch Tray ngon lắm đúng ko cụ, cụ có thiện chí thì cứ có lời mời AE bọn em hành quân đi Đồ Xôi rồi cùng Ọp ẹp với cụ. b-)

chuongvit

Xe tăng
E ở Văn Quán nên cũng hay sửa xe, thay dầu ở gara Quang Huế vì gần nhà, hình như có gặp cụ chuongvit rồi thì phải, chém gió về cái điều hoà, hôm kụ mang xe ra thì cái két nước xì toé loe:P...
Sửa ở Quang Huế nếu được A Thắng (thợ cả) hoặc Khương (test lỗi) kiểm tra, sửa chữa thì yên tâm, còn mấy chú thợ thì... hôm nọ nó mới làm hỏng cái cảm biến ABS sau của E, ai đời sửa phanh mà nó cứ phang búa rầm rầm vào cái tăng bua, bảo k0 nghe, điên cả máu...x-(
Chào cụ đúng em nhận ra cụ rồi, cái két nước em thay cái mới rồi cụ ah, cái cảm biến ABS cụ có bắt đền đc ko,