Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

titazunzun

Xe tải
Xin đc mạo muội trả nhời cụ như sau: Khi cụ đi đến tốc độ 20 và 40 thì số tự động chuyển do vậy có hiện tượng giật nhẹ vì có thể cụ vẫn nhấn chân ga lúc đó. Theo e và một số cụ Hội PreMM, cụ nên đi mớm ga, nghĩa là cụ không đè ga liên tục mà đạp tới lúc xe sắp chuyển số thì nhả chân ga, số chuyển sẽ êm và bớt giật sau đó lại đạp ga tiếp. Mà cụ cũng nên tham gia PreMM cùng ae thì vỡ ra nhiều điều hay lắm ạ. Chúc cụ lái xe an toàn.
cám ơn cụ ạ, em đang tìm Pre đấy để được tham gia cùng các cụ ạ,hôm rồi đang đi thử 1 em, hỏi cụ chủ thì cụ ấy ko comment j nên phải hỏi các cụ thêm ạ :)

bumboong

Xe đạp
NHà chau xin vào hôi thì đăng ký với các cụ the nào nhỉ? xe chau 2003 màu bạc 29A-980... số cầm tay 0983180450

bố_songhye

Xe buýt
Welcome cụ dũng cảm ra nhập Hội PreMM. Cụ cho biết quí danh, tuổi tác để dễ xưng gọi. Cụ thường ở kv nào để có đk ae giao lưu, kết hợp ạ. AE HỘI PreMM dạo này cũng ít chém vì bận nhiều. Mong cụ chơi dài dài cùng ae. Thân ái.
NHà chau xin vào hôi thì đăng ký với các cụ the nào nhỉ? xe chau 2003 màu bạc 29A-980... số cầm tay 0983180450

bumboong

Xe đạp
Nhà cháu là Tùng,sn 80, hộ khẩu tạm chú KV Gia Lâm. Kính mong giao lưu với các cụ cho mở cái tầm mắt.

Mr Win

Xe buýt
Thanhks cụ ! Cụ giỏi tiếng tàu nhỉ? Cụ chờ em mấy ngày nữa nhé, hôm qua đi lắp màn hình cho em nó thằng thợ nội thất nó bảo chế đc, nhưng do tối quá em cũng vội về nên cũng chưa xem đc như thế nào. Cụ cho e xin cái số cầm chân của cụ để em liên lạc với cụ đc ko ạ?
em không tự ship dc ạ em chơi với hội chuột bạch trên này anh em toàn nhờ 1 cụ ship về còn tìm hàng thì hầu hết là tự tìm mà có mỗi em đi pre nên em toàn tìm hàng pre song ship về VN. em không biết 1 chữ tiếng tầu nào ạ toàn dịch tự động nói chung là có nhiều mẹo tìm mấy lần mới vỡ ra để em gửi cụ link hội cùng tham gia
https://www.facebook.com/groups/hoichuotbach/

thuong_dentis

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi với! Xe của em mấy hôm trước lắp cam lùi, tiến mấy thằng thợ cùi nó cậy cái ốp nhựa ra để đi dây bây giờ nó gẫy mất mấy con vít nhựa ở cánh cửa bên phụ và ở cái cửa hậu. Bây giờ e mua cái ốc đó ở đâu để nhét bấm vào đấy vậy?

Tomchip

Xe tải
Các cụ cho em hỏi với! Xe của em mấy hôm trước lắp cam lùi, tiến mấy thằng thợ cùi nó cậy cái ốp nhựa ra để đi dây bây giờ nó gẫy mất mấy con vít nhựa ở cánh cửa bên phụ và ở cái cửa hậu. Bây giờ e mua cái ốc đó ở đâu để nhét bấm vào đấy vậy?
Mấy vít đấy không mua được đâu, xe em cũng bị bọn thợ tháo xong làm mất hai vít mà em tìm mãi không mua được, ra chợ giời hỏi cũng không có đâu

Huonglq2009

Xe tải
Hôm nay ra gara check ABS, kiểm tra thì bị chuột cắn đứt dây A BS bên lái, thợ nối vào xong ngay, ko hiện đèn nữa, may quá cứ tưởng phải thay cảm biến. Còn đèn túi khí ở táp lô ko sáng, thì ra là ko có bóng đèn, tháo ra lắp bóng xong...ok luôn. Bây giờ xe e còn 1 bệnh nan giải nữa là đi vào chỗ xóc gầm kêu lộc cộc to lắm, giảm sóc trước hình như hơi yếu, xóc mạnh thấy bánh chạm vào chắn bùn nhựa bên trong. Ko bit giá rổ giảm sóc thế nào các cụ nhỉ???

thuong_dentis

Xe tăng
Mấy vít đấy không mua được đâu, xe em cũng bị bọn thợ tháo xong làm mất hai vít mà em tìm mãi không mua được, ra chợ giời hỏi cũng không có đâu
Thế đành bó tay hả cụ ơi! Các cụ nào có manh mối gì thì xin cho cao kiến đi.

thuong_dentis

Xe tăng
Hôm nay ra gara check ABS, kiểm tra thì bị chuột cắn đứt dây A BS bên lái, thợ nối vào xong ngay, ko hiện đèn nữa, may quá cứ tưởng phải thay cảm biến. Còn đèn túi khí ở táp lô ko sáng, thì ra là ko có bóng đèn, tháo ra lắp bóng xong...ok luôn. Bây giờ xe e còn 1 bệnh nan giải nữa là đi vào chỗ xóc gầm kêu lộc cộc to lắm, giảm sóc trước hình như hơi yếu, xóc mạnh thấy bánh chạm vào chắn bùn nhựa bên trong. Ko bit giá rổ giảm sóc thế nào các cụ nhỉ???
Cụ đọc lại mấy trang trước đó có cụ đã thay rồi đấy, có địa chỉ và giá cả cụ thể đấy.

Mr Win

Xe buýt
cụ muốn mua vít j ạ e tìm cho, cụ nào bị mất cái kẹp dây an toàn hôm em cũng thấy trên taobao cũng có, hồi trước em cũng hay lượn chợ giời những mất thời gian lắm nên em toàn tìm trên taobao xong ship về

Mr Win

Xe buýt
lốp cụ đi kích thước bao nhiêu mà trạm đc ạ, giảm sóc có nhiều loại lắm ạ rẻ thì vài trăm đắt thì trên củ, em thay năm 2013 2 thụt sau ở gara 1 củ 8 cả công

Huonglq2009

Xe tải
lốp cụ đi kích thước bao nhiêu mà trạm đc ạ, giảm sóc có nhiều loại lắm ạ rẻ thì vài trăm đắt thì trên củ, em thay năm 2013 2 thụt sau ở gara 1 củ 8 cả công
E đi lốp 195/60, vào chỗ nhún mạnh là chạm lốp, vì khi về thấy nó mài vào phần nhựa bên trong bóng loáng, vài lần chắc sẽ rách. Giảm sóc e thấy ko êm, hình như mất đệm cao su hay sao ấy (e đoán vậy) vì đi vào chỗ xóc nó vừa nhún vừa kêu như tiếng sắt chạm vào nhau ý.

Huonglq2009

Xe tải
E đi lốp 195/60, vào chỗ nhún mạnh là chạm lốp, vì khi về thấy nó mài vào phần nhựa bên trong bóng loáng, vài lần chắc sẽ rách. Giảm sóc e thấy ko êm, hình như mất đệm cao su hay sao ấy (e đoán vậy) vì đi vào chỗ xóc nó vừa nhún vừa kêu như tiếng sắt chạm vào nhau ý.

nvm_dtt

Xe tải
Đầu năm, chúng em off chui bàn kế hoạch ăn chơi năm 2014

Đội hình vẫn....thế

Thêm Gấu và F1

nvm_dtt

Xe tải
Đầu năm, chúng em off chui bàn kế hoạch ăn chơi năm 2014

Đội hình vẫn....thế

Thêm Gấu và F1

thuong_dentis

Xe tăng
cụ muốn mua vít j ạ e tìm cho, cụ nào bị mất cái kẹp dây an toàn hôm em cũng thấy trên taobao cũng có, hồi trước em cũng hay lượn chợ giời những mất thời gian lắm nên em toàn tìm trên taobao xong ship về
Cụ win ơi cái nút bấm để gắn cái taplo nhựa vào phần cánh cửa ấy. E bị vỡ mất 3 cái, giờ ko có nút bấm ghim vào nó ko chắc.

hatoyota

Xe tăng
Nhọc ghê...

hatoyota

Xe tăng
Vụ N...ấm thế nào các cụ nhỉ, hội Pre đang ký nhé.
Mục đích:
-/ kiểm tra việc tiêu hao nhiên liệu
-/ kiểm tra máy móc, khung, gầm...
-/ kiểm tra sức khỏe ...
Đề nghị các cụ đăng ký để có lịch cụ thể để còn lên lịch mời ... Chuyên gia