Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

thuong_dentis

Xe tăng
http://hdcam.vn/index.php?dispatch=pages.view&page_id=68UOTE=chuongvit;16507471]Thích gập cụ ra hàng nó làm cho chế thêm moto vào, khuyên cụ nên suy nghĩ kỹ trước khi làm sau này ko về nguyên tử bản đc đâu nó lại lủng lẳng như thằng gãy tay thì khổ[/QUOTE]
Cảm ơn cụ nhé. Cụ tư vấn e cái vụ này cái, nó đây

thuong_dentis

Xe tăng
http://hdcam.vn/index.php?dispatch=pages.view&page_id=68
Cụ tư vấn e cái vụ này với.

chuongvit

Xe tăng
Mấy cái đồ chơi này thì nhà có điều kiện thì chơi thôi cụ, còn xe pre gầm thấp dạng sedan nên vùng chết ko nhiều chỉ mỗi cột A hơi to nên khi quay đầu phải chú ý thôi, chị em lái Pre khá thoải mái, gương hậu hơi nhỏ dán thêm gương cầu là ok. Cụ mới lái nên khoảng căn chưa chuẩn và cảm giác lái chưa có nên va quệt chuyện thường thôi, đến lúc cụ quen rồi mấy cái đồ chơi kia chả cần thiết lắm, lùi thì làm mấy con cảm biến lùi là ok. Cụ thuộc cho em quy tắc tiến ôm lưng lùi ôm bụng là ok ngay ví dụ quả lùi của cụ em dự là lúc đó đang ngoái cổ lại để lùi nên bị dính quả đầu bên phụ thôi. Nhu cầu của cụ thấy cần thiết thì lắp điện đóm bảo thợ nó cho cầu chì và rơle vào ko bà hỏa lại hỏi thăm thì mệt. Chúc cụ spa V2 như ý
http://hdcam.vn/index.php?dispatch=pages.view&page_id=68
Cụ tư vấn e cái vụ này với.

thuong_dentis

Xe tăng
Mấy cái đồ chơi này thì nhà có điều kiện thì chơi thôi cụ, còn xe pre gầm thấp dạng sedan nên vùng chết ko nhiều chỉ mỗi cột A hơi to nên khi quay đầu phải chú ý thôi, chị em lái Pre khá thoải mái, gương hậu hơi nhỏ dán thêm gương cầu là ok. Cụ mới lái nên khoảng căn chưa chuẩn và cảm giác lái chưa có nên va quệt chuyện thường thôi, đến lúc cụ quen rồi mấy cái đồ chơi kia chả cần thiết lắm, lùi thì làm mấy con cảm biến lùi là ok. Cụ thuộc cho em quy tắc tiến ôm lưng lùi ôm bụng là ok ngay ví dụ quả lùi của cụ em dự là lúc đó đang ngoái cổ lại để lùi nên bị dính quả đầu bên phụ thôi. Nhu cầu của cụ thấy cần thiết thì lắp điện đóm bảo thợ nó cho cầu chì và rơle vào ko bà hỏa lại hỏi thăm thì mệt. Chúc cụ spa V2 như ý
Thanhks cụ nhiều. E mấy ngày nay phải trực chưa về đưa e nó đi sửa đc. E tính sáng thứ 7 đưa e nó đi spa và lắp luôn cam tiến, lùi cho e nó. E đặt hàng rồi chắc mai nhân đc cụ ạ. Trog số chơi mp chắc chỉ còn lại cụ là chung thủy nhất nhỉ? Còn lại các cụ li dị e nó hết rồi.

bố_songhye

Xe buýt
Đầu tiên chúc mừng cụ ra nhập Hội PreMM. Cụ cho tý thông tin cá nhân để ae tiện xưng gọi. Còn vụ camera lùi, tiến cụ cứ alo cho em, e chỉ chỗ hoặc rảnh sẽ cùng cụ ra chỗ e biết làm rất chu đáo và hạt dẻ.
Chào các cụ! E xin gia nhập hội mat xa với a! E mới học lái,đag đợi cấp bằng, mua đc tuần rồi nhưng đi vụng nên xước sơn bên phụ và vỡ ốp nhựa Ba đờ sốc phía trước bên phải khi lùi. E xin các cụ tư vấn cho e nên lắp cam lui như thế nào cho ngon bổ rẻ với a! Đa tạ các cụ

bố_songhye

Xe buýt
Cuối năm mà các cụ chưa thấy bàn bạc of tổng kết và kế hoạch hành động cho năm 2014 nhỉ???

thuong_dentis

Xe tăng
Đầu tiên chúc mừng cụ ra nhập Hội PreMM. Cụ cho tý thông tin cá nhân để ae tiện xưng gọi. Còn vụ camera lùi, tiến cụ cứ alo cho em, e chỉ chỗ hoặc rảnh sẽ cùng cụ ra chỗ e biết làm rất chu đáo và hạt dẻ.
Thanks cụ nhiều. Cụ Sơn phải ko nhỉ? E tên Thương ở Bắc ninh. E lại nóng ruột quá lên khi đọc bài của cụ hdcam.vn e đã đặt hàng luôn rồi, e mua 1 cam lùi hd có đèn led, 1 cam tiến lắp gương phụ và 1màn hình hd 3.5 inh, 1 công tắc 2 chế đô.
E dự sẽ nhờ thợ lắp . E biết cụ cũng giỏi khoản điện đóm nhưng tiếc e lại ở xa cụ quá

skoda octovia

Xe hơi
cụ cho em hỏi chìa của cụ có tính năng như nào ạ
Tính năng của nó đơn giản thôi cụ ạ,150n cho mở chốt cửa,150n cho đóng chốt cửa cách xa 50-60m.thêm 5n cho chức năng tra vào ổ đề nổ và tăt máy.Tổng 305n cụ ahj.

nvm_dtt

Xe tải
Cứ mỗi lần ra đường, nhìn thấy Pre, em lại thấy bồi hồi, cảm giác như qua ngõ nhà người yêu cũ....em này đã song hành cùng với em rất nhiều cung đường rồi, nhìn vẫn đẹp các cụ nhỉ, mà em này lành thôi rồi, hơn 2 năm, em đi 4 vạn km, mà chỉ thay dầu, đổ xăng thôi

nvm_dtt

Xe tải
Thanks cụ nhiều. Cụ Sơn phải ko nhỉ? E tên Thương ở Bắc ninh. E lại nóng ruột quá lên khi đọc bài của cụ hdcam.vn e đã đặt hàng luôn rồi, e mua 1 cam lùi hd có đèn led, 1 cam tiến lắp gương phụ và 1màn hình hd 3.5 inh, 1 công tắc 2 chế đô.
E dự sẽ nhờ thợ lắp . E biết cụ cũng giỏi khoản điện đóm nhưng tiếc e lại ở xa cụ quá
Ấy chít, cụ nhầm rồi, cụ Song phi mà biết sẽ phạt cụ 8 li đó

thuong_dentis

Xe tăng
Hóa ra e nhầm hàng a..e đang cho v2 đi spa đây, hàn và sơn lại cái ba đờ sốc và lắp thêm 2 cái mắt cho nó . E nó ghi dấu ấn sâu sắc với cụ thế chắc hẳn cụ quí e nó lắm . Biết đâu nó đc gả cho cụ nào biết chiều chuộng nó hơn cụ thì sao.....? He ví dụ như e chẳng han..

thuong_dentis

Xe tăng
À quên! Chưa hỏi các cụ, e mới thay dầu máy, dầu phanh, nước lạnh cho em nó . cụ cho e hỏi là giờ e muốn mua 1 bộ vè che mưa và cái lọc dầu thì mua ở đâu ạ

chuongvit

Xe tăng
À quên! Chưa hỏi các cụ, e mới thay dầu máy, dầu phanh, nước lạnh cho em nó . cụ cho e hỏi là giờ e muốn mua 1 bộ vè che mưa và cái lọc dầu thì mua ở đâu ạ
Vè thì nhờ cụ minhtmt trong sg mua hộ còn lọc thì chợ giời thẳng tiến

thuong_dentis

Xe tăng
Vè thì nhờ cụ minhtmt trong sg mua hộ còn lọc thì chợ giời thẳng tiến
Cụ hôm nay có đi làm ko? Cụ nhà ở hà đông ha? Trước e học ở HVQY đấy. E hỏi cụ cho rõ là chợ giời rồi nhưng cửa hàng nào và hỏi ntn ạ ? Vì e ko biệt

chuongvit

Xe tăng
Vâng nhà em gần học viện chính trị hôm nào cụ lên thì ới em trước, nếu cụ cần thì qua nhà em mà lấy lọc dầu em vẫn còn 1 cái sơ cua do tiện đường công tác đi chợ thì mua luôn. Chợ giời thì nhà nào cũng có nhưng cụ ko biết họ đưa cho hàng kém chất lượng nên ko biết đâu mà lần cả.
Cụ hôm nay có đi làm ko? Cụ nhà ở hà đông ha? Trước e học ở HVQY đấy. E hỏi cụ cho rõ là chợ giời rồi nhưng cửa hàng nào và hỏi ntn ạ ? Vì e ko biệt

Chỉnh sửa cuối:

bố_songhye

Xe buýt
Nếu cụ mới mua xe thì nên thay cả dầu trợ lực, dầu hộp số nữa. Còn vè che mưa nói thật e thấy ko có ích cho lắm vì e toàn bật điều hòa chả bao giờ hé kính. Hơn nữa dán vè che mưa thì càng tăng độ lớn của góc chữ A, rất khó quan sát. Lần trc em mua rồi cho cụ minh black. Biết cụ cần thì để lại tặng cụ. Em mua ngay ở HN thôi. Để e tìm lại sđt của thằng bán rồi có gì nhắn cụ. Cụ ở trên Bắc Ninh hôm nào rảnh cụ cứ mời ae lên làm tí CHIM TRỜI cụ nhỉ???? Hehe

thuong_dentis

Xe tăng
Vâng nhà em gần học viện chính trị hôm nào cụ lên thì ới em trước, nếu cụ cần thì qua nhà em mà lấy lọc dầu em vẫn còn 1 cái sơ cua do tiện đường công tác đi chợ thì mua luôn. Chợ giời thì nhà nào cũng có nhưng cụ ko biết họ đưa cho hàng kém chất lượng nên ko biết đâu mà lần cả.
Thanks cụ phát!

thuong_dentis

Xe tăng
Nếu cụ mới mua xe thì nên thay cả dầu trợ lực, dầu hộp số nữa. Còn vè che mưa nói thật e thấy ko có ích cho lắm vì e toàn bật điều hòa chả bao giờ hé kính. Hơn nữa dán vè che mưa thì càng tăng độ lớn của góc chữ A, rất khó quan sát. Lần trc em mua rồi cho cụ minh black. Biết cụ cần thì để lại tặng cụ. Em mua ngay ở HN thôi. Để e tìm lại sđt của thằng bán rồi có gì nhắn cụ. Cụ ở trên Bắc Ninh hôm nào rảnh cụ cứ mời ae lên làm tí CHIM TRỜI cụ nhỉ???? Hehe
Cụ rành nhi? Chắc cụ chén ở đó nhiều rồi nên mới rõ thế .....e nay baỏ thằng thợ này lắp mãi mới đc cam, vừa phải ở đấy cùng với nó nên tối mịt mới xong. Cam lùi thì ok, nhuwg cam tiến thì tối bị đèn chiếu lóa lắm