Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

phieu du

Đi bộ
Em cảm ơn Cụ bố_songhye nhiều nhé, mấy hôm nay em cũng lang thang trên mạng suốt, toàn thấy màu xanh ngọc mà không thấy màu em thích. được cái màu gọi điện đến thì toàn bán mất rồi. Tiện đây bác cho em hỏi phụ tùng của em nó bên ngoài có nhiều không? giá có đắt không?

bố_songhye

Xe buýt
Phụ tùng nhiều vô cùng cụ ạ, giá cũng hợp con nhà bà lý. Cụ hợp mệnh màu đen à? E chạy màu xanh ngọc, cũng chả hợp mệnh nên đăngb ký tên Gấu cho hợp. Hihi. Cụ cứ kiên trì tìm nếu cụ thực sự mến pre hôm nào alo gặp AE giao lưu. Hội PreMM sống rất ae gia đình cụ ạ. Xe pre chạy rất lành cụ ạ. Trong hội có nhiều cụ am hiểu và độ đẹo v2 lắm.
Em cảm ơn Cụ bố_songhye nhiều nhé, mấy hôm nay em cũng lang thang trên mạng suốt, toàn thấy màu xanh ngọc mà không thấy màu em thích. được cái màu gọi điện đến thì toàn bán mất rồi. Tiện đây bác cho em hỏi phụ tùng của em nó bên ngoài có nhiều không? giá có đắt không?

Chỉnh sửa cuối:

bố_songhye

Xe buýt
Các cụ xem có nên off ngày CN 18/8/2013 để kỷ niệm 1 năm trước không nhỉ? Tinh thần cao cao chút các cụ nhé. Không biết năm nay cụ huy jambo có cái khoản LON LON không nhỉ?
Các cụ cho ý kiến ọp gần hay đi lên đâu đó cho nó thoáng thoáng chút chứ quanh quẩn HÀ LỘI mãi nhể?

LeHuuHuy

Xe buýt
Cụ không biết đấy thôi, mợ ấy chỉ là xếp hàng " é.. hậu " nhà PreMM bọn em thôi. Cụ có nhã ý tham gia với nhà em thì tiện đãi cụ luôn " A, Á, Ớ hậu " nữa cơ.
Mợ áo đỏ đẹp thế

hatoyota

Xe tăng
Các cụ xem có nên off ngày CN 18/8/2013 để kỷ niệm 1 năm trước không nhỉ? Tinh thần cao cao chút các cụ nhé. Không biết năm nay cụ huy jambo có cái khoản LON LON không nhỉ?
Các cụ cho ý kiến ọp gần hay đi lên đâu đó cho nó thoáng thoáng chút chứ quanh quẩn HÀ LỘI mãi nhể?
Hihi.
Thứ 4 e đi Sài Ghềnh ruồi, đế chiều thứ Bậy e vìa, các cụ cứ ở nhà lên Kế hoạch đi nhé, e vào đó có con Pre nào thì sẽ đè nó ra và.... cho các cụ nghía...

hatoyota

Xe tăng
Phụ tùng e Pre thì có mà ném đi chẳng hết, cụ lo zề, mà hôm nào hết thì qua lấy tạm của mấy thằng HAIMA thì có mà đầy, kekeke

Tomchip

Xe tải
Đáp ứng nhu cầu cụ chuongvit, em nó đây ạ, vẫn đang đóng khóa và đai hững hờ

Em đã mở khóa đây chờ anh

Và đây là nội thất của em, em chứa được 2 thùng bia thôi ạ

Các cụ đã thưởng thức em nó hôm đi Tuần Châu rồi còn gì nữa. Em thấy rất ok và hạt dẻ ạ. Tuyệt đối không mùi khi đóng khóa .....
Hôm qua thấy Cụ Trung đeo cái thùng này đứng xếp hàng mua kem ở Tràng tiền. Cụ đứng bán ở đâu cho anh em địa chỉ để ra mua ủng hộ nào=))

bố_songhye

Xe buýt
Em vẫn đứng chỗ em và cụ đứng lần trc cụ quên nhanh thiế? Mà em vẫn thắc mắc chả thấy cụ setup vụ GUỐC hoặc CUA GHẸ gì gì ý em không nhớ kỹ!!!!
Hôm qua thấy Cụ Trung đeo cái thùng này đứng xếp hàng mua kem ở Tràng tiền. Cụ đứng bán ở đâu cho anh em địa chỉ để ra mua ủng hộ nào=))

bố_songhye

Xe buýt
Cụ vào trỏng nếu có time ghé qua mấy chỗ bán các đồ linh tinh của V2 xem có gì bổ rẻ hữu ích thì ới ae cụ nhé. Chúc CU THƯỢNG
LO BINH AN!
Hihi.
Thứ 4 e đi Sài Ghềnh ruồi, đế chiều thứ Bậy e vìa, các cụ cứ ở nhà lên Kế hoạch đi nhé, e vào đó có con Pre nào thì sẽ đè nó ra và.... cho các cụ nghía...

phieu du

Đi bộ
Em cảm ơn các cụ. Em mệnh thổ nên muốn tìm màu đỏ, vàng cát hoặc bạc. nhưng có vẻ pre ít những màu đó. máu quá rồi mà chưa xem được em nào. Cụ nào biết chỉ cho em với nhé để em sớm được ra nhập với các cụ. Có 300 tr trong tay nhưng cứ mỗi ngày lại vơi đi. không tìm được sớm lại tiêu hết mất

bố_songhye

Xe buýt
Cụ sinh năm 76 hay 77 mà mệnh thổ. Kiên trì chút. E thấy có cụ ở Bắc Giang giao bán màu vàng cát đấy. Máu lên cụ ơi, màu mè không quá quan trọng đâu, miễn sao phải chim ưng cụ à.
Em cảm ơn các cụ. Em mệnh thổ nên muốn tìm màu đỏ, vàng cát hoặc bạc. nhưng có vẻ pre ít những màu đó. máu quá rồi mà chưa xem được em nào. Cụ nào biết chỉ cho em với nhé để em sớm được ra nhập với các cụ. Có 300 tr trong tay nhưng cứ mỗi ngày lại vơi đi. không tìm được sớm lại tiêu hết mất

bố_songhye

Xe buýt
Cụ phiêu du hỏi thử con này chưa
Mã: 105189 *Xe đã sử dụng, lắp ráp trong nước, màu bạc,máy xăng, số tự động, đã đi 80,000 km ..
Tôi cần bán xe Mazda Premacy màu bạc, đk 2003. Xe Rất đẹp, đã lắp thêm màn hình, ghế da. Xe đi cẩn thận, giữ gìn, sạch đẹp. Xe đi kinh tế, ...
Hà NộiLH: Nguyễn Đức Viên
ĐT: 0926123888

bố_songhye

Xe buýt
Hoặc con này chưa
Mã: 130886 *Xe đã sử dụng, lắp ráp trong nước, màu Cát,máy xăng, số tự động, đã đi 80,000 km ..
Gia đình đang sử dụng tốt,xe 7 chỗ phanh ABS có túi khí vành đúc gầm bệ chắc chắn, điều hòa mát sâu, lạnh buốt, máy móc ngon lành cành đào ...
Bắc GiangLH: Đào Viết Hưng
ĐT: 0916188567

bfdien

Xe buýt
Cụ máu đến xem xe em đi, cát cháy, nhưng mà hơn 300 chút

LeHuuHuy

Xe buýt
Em dự cụ ấy sinh năm 90, 91 hay xa hơn nữa.
Cụ sinh năm 76 hay 77 mà mệnh thổ. Kiên trì chút. E thấy có cụ ở Bắc Giang giao bán màu vàng cát đấy. Máu lên cụ ơi, màu mè không quá quan trọng đâu, miễn sao phải chim ưng cụ à.

phieu du

Đi bộ
Hoặc con này chưa
Mã: 130886 *Xe đã sử dụng, lắp ráp trong nước, màu Cát,máy xăng, số tự động, đã đi 80,000 km ..
Gia đình đang sử dụng tốt,xe 7 chỗ phanh ABS có túi khí vành đúc gầm bệ chắc chắn, điều hòa mát sâu, lạnh buốt, máy móc ngon lành cành đào ...
Bắc GiangLH: Đào Viết Hưng
ĐT: 0916188567
Cảm ơn cụ Bo_songhye, em hỏi rồi, một em thì bán rồi, em ở BG thì lại phải mất tiền biển khá nhiều nên chưa quyết được cụ ạ. Em cảm ơn cụ đã tận tình nhé