Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

bố_songhye

Xe buýt
Nhìn các cụ cứ ngủ tại bàn là e thấy nhọc quá cơ. Cụ hatoy chụp lúc mấy cốc mà tay run lắm đấy nhá

chuongvit

Xe tăng

hatoyota

Xe tăng
Cụ Mighty: "May wa ko có Tr Trề với Black, ăn uống thật đã..."

Entikei

Xe buýt
Nhìn các cụ PreMM E thấy vất quá...
E mà dự cuộc này, về qua sông Hồng có khi lại cho xe xuống tắm...

chuongvit

Xe tăng

hatoyota

Xe tăng

hatoyota

Xe tăng
Dạo này hội Pre buốn quá các cụ ơi, cụ Chủ tịt thì ko quan tâm chỉ lang thang ở mấy cái thớt khác, còn AE thì biệt vô âm tín...

Đúng là " Phong độ nhất thời .... "

chuongvit

Xe tăng
em đang dỗi cụ đây ninh buồn có mỗi dê lúi, cụ cố đi kim sơn ăn gỏi nhệch ngon lắm, chúc cụ lên đường may mắn

Có cụ nào rỗi ko? đi Ninh bình với em đê

tranhoangminh

Xe container
Dạo này hội Pre buốn quá các cụ ơi, cụ Chủ tịt thì ko quan tâm chỉ lang thang ở mấy cái thớt khác, còn AE thì biệt vô âm tín...

Đúng là " Phong độ nhất thời .... "
Không cụ ạ, e không dám vào cm nhiều vì cm nhiều mà không đi off được các cụ bảo e chỉ giỏi chém, mà các cụ đi off vào ngày e đi làm thì e đi sao được:((.

bố_songhye

Xe buýt
Vậy cụ Chủ tịch bố trí thời gian rồi thông báo anh em làm quả Tất Niên cho nó hoành tráng chứ cứ ẩn dật mãi nghĩ cũng chán.
Sáng nay vào Mazda giải phóng thay dầu và bảo dưõng định kỳ 5000k, thấy V2 cụ tyman và 1 Pre cũng màu bạc nữa đang bị bọn thợ nó hấp diêm. Nghe nói là sơn quây lại để đón Tết. Thấy mấy chú thợ đang đập đập, gõ gõ tung tóe nhìn cũng kinh kinh. Không biết kinh phí vụ này có cao không hả cụ tyman? mà làm xong chắc đẹp như xe chủ tịch mất.
Không cụ ạ, e không dám vào cm nhiều vì cm nhiều mà không đi off được các cụ bảo e chỉ giỏi chém, mà các cụ đi off vào ngày e đi làm thì e đi sao được:((.

tranhoangminh

Xe container
Vậy cụ Chủ tịch bố trí thời gian rồi thông báo anh em làm quả Tất Niên cho nó hoành tráng chứ cứ ẩn dật mãi nghĩ cũng chán.
Sáng nay vào Mazda giải phóng thay dầu và bảo dưõng định kỳ 5000k, thấy V2 cụ tyman và 1 Pre cũng màu bạc nữa đang bị bọn thợ nó hấp diêm. Nghe nói là sơn quây lại để đón Tết. Thấy mấy chú thợ đang đập đập, gõ gõ tung tóe nhìn cũng kinh kinh. Không biết kinh phí vụ này có cao không hả cụ tyman? mà làm xong chắc đẹp như xe chủ tịch mất.
Cụ nói chí lý cái này e đang ấp ôm, kiểu gì cũng phải có quả tất niên cả nhà MP nhà mềnh

mightyman198x

Xe tải
Em vão thay cái Rotuyn trước - cục cao su đi kèm lại cho rotuyn sau -> lại thay luôn 2 cục cao su chính hãng. Hhee. Số em nó khổ vậy đó.

Vào hãng rùi -> thay xong 2 cái Rotuyn trước lại... làm luôn cái sơn, cân lại độ chụm, siết ốc ghế...

Em âm thầm đi làm vậy mà cũng ko thoát khỏi mắt cụ Bố.

Đúng là: muốn người ta ko biết, trừ phi mình... đừng làm.

hihi.

Em sơn lại mấy mục để đi mua BH Liberty ý mah.

1. Sơn lại cản sau
  2. Sơn hông phải
  3. Sơn tai xe phải
  4. Sơn & bắt lại cản trước
  5. Sơn nẹp + Cửa sau trái dưới nẹp
  6. Sơn hông trái

Em vừa alo thấy bảo sơn xong chiều nay rồi. Đang đợi khô. Sáng mai đánh bóng lại là xong.

Em nghe cụ Service bảo -> xe em được sơn lại toàn bộ mà chi phí vẫn như vậy. Nếu có chuyện này xảy ra -> chắc trời thương người... hiền. hihi.

Vì sơn sửa xong -> xe em lem cbn nhem quá - 4-5 mầu -> cụ ý cho sơn lại toàn bộ 1 lượt.

Vậy mới là dịch vụ chuyên nghiệp của Mazda Ngọc Hồi chứ.

2 hôm này đi 2 bánh - qua cầu Vĩnh Tuy - lạnh kinh khủng tởm. hihi.

Xe em sơn xong quả này -> thế nào cũng đem đọ với xe cụ Chủ Tịt. Và để xem - có nước vào đâu đó trong xe or hỏng hóc gì kiểu cụ chủ tịt ko!!!

Giờ kinh nghiệm đi sửa xe của em cũng vào hàng khủng. Mặc dù mới cớ V2 từ T6/ 2012. hihi - vãi lúa.

tranhoangminh

Xe container
Em vão thay cái Rotuyn trước - cục cao su đi kèm lại cho rotuyn sau -> lại thay luôn 2 cục cao su chính hãng. Hhee. Số em nó khổ vậy đó.

Vào hãng rùi -> thay xong 2 cái Rotuyn trước lại... làm luôn cái sơn, cân lại độ chụm, siết ốc ghế...

Em âm thầm đi làm vậy mà cũng ko thoát khỏi mắt cụ Bố.

Đúng là: muốn người ta ko biết, trừ phi mình... đừng làm.

hihi.

Em sơn lại mấy mục để đi mua BH Liberty ý mah.

1. Sơn lại cản sau
  2. Sơn hông phải
  3. Sơn tai xe phải
  4. Sơn & bắt lại cản trước
  5. Sơn nẹp + Cửa sau trái dưới nẹp
  6. Sơn hông trái

Em vừa alo thấy bảo sơn xong chiều nay rồi. Đang đợi khô. Sáng mai đánh bóng lại là xong.

Em nghe cụ Service bảo -> xe em được sơn lại toàn bộ mà chi phí vẫn như vậy. Nếu có chuyện này xảy ra -> chắc trời thương người... hiền. hihi.

Vì sơn sửa xong -> xe em lem cbn nhem quá - 4-5 mầu -> cụ ý cho sơn lại toàn bộ 1 lượt.

Vậy mới là dịch vụ chuyên nghiệp của Mazda Ngọc Hồi chứ.

2 hôm này đi 2 bánh - qua cầu Vĩnh Tuy - lạnh kinh khủng tởm. hihi.

Xe em sơn xong quả này -> thế nào cũng đem đọ với xe cụ Chủ Tịt. Và để xem - có nước vào đâu đó trong xe or hỏng hóc gì kiểu cụ chủ tịt ko!!!

Giờ kinh nghiệm đi sửa xe của em cũng vào hàng khủng. Mặc dù mới cớ V2 từ T6/ 2012. hihi - vãi lúa.
Em xin nhận thua cụ luôn cụ ợ, cụ đầu tư vãi khủng rồi.
Em pre này công nhận sướng, sướng trong tầm tiền há há

bố_songhye

Xe buýt
Sáng mở mắt thấy hôm nay 21/12/2012 mà chưa thấy Ùm Ùm Ùm .... tận thế các cụ nhể. chúc các cụ Hội PreMM luôn khoe mạnh, lái V2 ngon lành và đặc biệt tham gia các buổi Off nhiệt tình hơn nữa để AE ngày càng gắn kết hơn.
Chào thân ái và quyết thắng!
Đại tướng TT (đã ký)

nvm_dtt

Xe tải
Nếu hôm nay là tận thế, xuống dưới kia Hội mình vẫn sinh hoạt nhá các cụ

hatoyota

Xe tăng
Các cụ cứ đi trước em ở lại sau một tí còn nhặt nhạnh xem AE có quên cái gì ko để còng mang đi cho khỏi phí, hehehe

chuongvit

Xe tăng
Em nhuong cac cu em o lai chuyen xe xuong cho cac cu con di chu kaka