Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

hatoyota

Xe tăng
Mà sao các cụ đi phải sửa chữa nhiều thế nhỉ, e hỏng cái gì thay mới cái đó luôn khỏi phải sửa chữa mất thời gian, v2 cú đổ xăng là chạy cần gì phải nghĩ...

hatoyota

Xe tăng
hix, xem chừng đi vợ già phải để ý chăm sóc quá. Nghĩ lại e chẳng quan tâm gì vợ nó cả. Kể cũng tội, mà suốt ngày để ý v2 thì mất time. Còn nhiều cái phải lo nghĩ hơn nữa.
Nói túm lại là cụ chủ tịt rất mất time vào những việc không đâu vào đâu cả, kekekeke

tranhoangminh

Xe container
:)) từ lúc đi làm đến giờ mới nghe thấy cấp này nghe như bão cấp 8 ý nhỉ
E thì đi vài gara, nó cứ hỏi chạy được bn? 8v à? Thay cái này cái này. Và ko nhớ nhầm thì cấp này e có thấy bên cụ voiz

LeHuuHuy

Xe buýt
Cụ ơi, Cụ ơi mọi lời nói chỉ là tham khảo rồi rút kinh nghiệm để mình tốt hơn.
E thì đi vài gara, nó cứ hỏi chạy được bn? 8v à? Thay cái này cái này. Và ko nhớ nhầm thì cấp này e có thấy bên cụ voiz

tranhoangminh

Xe container
Cụ ơi, Cụ ơi mọi lời nói chỉ là tham khảo rồi rút kinh nghiệm để mình tốt hơn.
Hí, e hiểu mà. E k hiểu xe,k tự làm được thì vào gara, nói chung chẳng có vấn đề gì chuyện đó cả, còn trên này e cũng luôn hiểu để tham khảo vui thôi. Chứ làm thì vẫn phải vào hãng.

NewBluePre

Xe máy
Em đang tìm mua cái ốp inox cái tay mở cửa hậu mà chẳng biết ở đâu chán quá. Với lại hôm nay đi lên Nguyễn Trãi mua cái decal giống cụ Hatoy mà không tìm được địa chỉ đó ạ. Nếu đúng là số 391 thì nó nằm ở giữa bùng binh Khuất Duy Tiến ạ. Bác Hatoy chỉ cho em lại phát nhé.

tranhoangminh

Xe container
Nói túm lại là cụ chủ tịt rất mất time vào những việc không đâu vào đâu cả, kekekeke
vâng đúng, nhưng mà e lại thích thế cụ ợ
Em đang tìm mua cái ốp inox cái tay mở cửa hậu mà chẳng biết ở đâu chán quá. Với lại hôm nay đi lên Nguyễn Trãi mua cái decal giống cụ Hatoy mà không tìm được địa chỉ đó ạ. Nếu đúng là số 391 thì nó nằm ở giữa bùng binh Khuất Duy Tiến ạ. Bác Hatoy chỉ cho em lại phát nhé.
cụ cứ rủ củ mõ đi cùng, "mọi người dỗi, cụ ý rỗi, mọi người bận, cụ ý vẫn dỗi mà" nên cụ yên tâm đi, còn vụ mua decal, cụ cứ để e, e làm ngay khu này, cụ mõ không đi cùng thì thứ 7 cụ qua e, e đi cùng cụ, còn không hỏi lại cụ Mõ vào trả nhời, e đi tìm cho, vụ tay nắm đằng sau, cái này chắc hơi khó tìm, phải đặt trong nam mất, toàn bộ tay nắm của e đợt sơn lại e vứt hết luôn. Giờ kể có 1 bộ từ cửa tới tay nắm thì cũng ok, vụ này e đặt cụ, nếu cụ tìm được ới e làm bộ nhé

NewBluePre

Xe máy
Ok cụ chủ tịt. Đang chờ cụ Mõ chả nhời.

NewBluePre

Xe máy
vâng đúng, nhưng mà e lại thích thế cụ ợ

cụ cứ rủ củ mõ đi cùng, "mọi người dỗi, cụ ý rỗi, mọi người bận, cụ ý vẫn dỗi mà" nên cụ yên tâm đi, còn vụ mua decal, cụ cứ để e, e làm ngay khu này, cụ mõ không đi cùng thì thứ 7 cụ qua e, e đi cùng cụ, còn không hỏi lại cụ Mõ vào trả nhời, e đi tìm cho, vụ tay nắm đằng sau, cái này chắc hơi khó tìm, phải đặt trong nam mất, toàn bộ tay nắm của e đợt sơn lại e vứt hết luôn. Giờ kể có 1 bộ từ cửa tới tay nắm thì cũng ok, vụ này e đặt cụ, nếu cụ tìm được ới e làm bộ nhé
Ok cụ chủ tịt. Em đang chờ tin cụ mõ ạ đã mật thư cho cụ rồi ạ.
Vụ tay nắm chắc phải hỏi thử cụ minh-mtm trong hội mình ở trong SG đấy mới được. Nhờ cụ ý mua hộ rồi gửi ra ợ.

tranhoangminh

Xe container
Ok cụ chủ tịt. Em đang chờ tin cụ mõ ạ đã mật thư cho cụ rồi ạ.
Vụ tay nắm chắc phải hỏi thử cụ minh-mtm trong hội mình ở trong SG đấy mới được. Nhờ cụ ý mua hộ rồi gửi ra ợ.
Em có nhận được mật mẽo gì của cụ đâu? thôi khi nào cụ Mõ trả nhời, cụ báo e nhé. Cứ cho địa chỉ e đi tìm rồi báo cụ sau

hatoyota

Xe tăng
E vừa mật thư lại cho cụ New rùi, e ko nhớ chính xác, nhưng đi từ Ngã tư sở thì phải đi qua trường ĐH Ngoại ngữ HN khoảng 200m về phía bên trái cụ New nhé, có 2 cửa hàng, cụ vào chỗ nào cũng được miễn là chọn được loại mình ưng ý thui, hihihi

hatoyota

Xe tăng
Nhớ vụ Bia Non của cụ HuyJumBo wa cụ Huy ơi!

hatoyota

Xe tăng
Cụ MinhBlack dạo này đi đâu các cụ nhỉ, ai gặp cụ đó bảo cho e gủi lời ...... mắng mỏ nhía!

bfdien

Xe buýt
Cập nhật dự án Strut Bar
Thanh Ngang

Ướm thử lên xe

Chỗ bắt tai

Thanh ngang là nhôm định hình 4x4 cm (hơi to) nhưng bên cty em chỉ có 2 loại, nếu chọn loại 2x2 cm sợ hơi yếu

tranhoangminh

Xe container
E vừa mật thư lại cho cụ New rùi, e ko nhớ chính xác, nhưng đi từ Ngã tư sở thì phải đi qua trường ĐH Ngoại ngữ HN khoảng 200m về phía bên trái cụ New nhé, có 2 cửa hàng, cụ vào chỗ nào cũng được miễn là chọn được loại mình ưng ý thui, hihihi
Thế thì đâu phải là 391 cụ ơi, thôi cụ nói vậy thì cũng gần hiểu rồi, mai rảnh e đi thử luôn, nhưng e chẳng biết cụ New thích decal kiểu gì nhỉ? mà quan trọng cái giá cụ mua nữa để e còn biết mà xem có cần mặc cả không chứ?

chuongvit

Xe tăng
Chắc là sát với đồn công an đối diện chợ phùng khoang rùi đấy là cửa hàng Thanh Bình đấy mà bị ném đá trên OF nhiều rồi mà

chuongvit

Xe tăng
Cụ lắp xong đóng vài quả tam đảo xem nó thế nào hay chỗ nào đường giun dế để xem hiệu quả đến đâu
Cập nhật dự án Strut Bar
Thanh Ngang

Ướm thử lên xe

Chỗ bắt tai

Thanh ngang là nhôm định hình 4x4 cm (hơi to) nhưng bên cty em chỉ có 2 loại, nếu chọn loại 2x2 cm sợ hơi yếu

NewBluePre

Xe máy
Thế thì đâu phải là 391 cụ ơi, thôi cụ nói vậy thì cũng gần hiểu rồi, mai rảnh e đi thử luôn, nhưng e chẳng biết cụ New thích decal kiểu gì nhỉ? mà quan trọng cái giá cụ mua nữa để e còn biết mà xem có cần mặc cả không chứ?
Chắc cái này để em tự xuông đấy xem thôi ợ. Cảm ơn cụ. Cụ mõ bẩu em là khoảng 500k cụ ợ.
Em cũng vừa mật thư cho cụ minhtmt rùi để nhờ cụ ý xem hộ cho cái bộ ốp tay nắm cửa ở trỏng. Chờ xem cụ ý có hỏi được hộ không.

NewBluePre

Xe máy
Cập nhật dự án Strut Bar
Thanh Ngang

Ướm thử lên xe

Chỗ bắt tai

To cho nó chắc anh ạ. nhưng lúc bắt tai vào có sợ chạm lên trên không ợ?