Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container

hatoyota

Xe tăng
Cụ thèm cái đầu cd của xe e à? Cụ chánh đang phá của e, e không bán xe sẽ cho, còn e bán là e đòi ạ. Còn cụ nào thích dvd e để thanh lý thoại.
Đúng là chủ tịt, đã chuyển cái gì cho AE rồi thì cấm ko hỏi lại, AE dùng cho La may rồi, cụ mà như thế đến e còn bức con nhà bà xúc nữa là cụ Chuongvit.

hatoyota

Xe tăng
Hom qua AE uốn Bia vui thế mà Mình ko ra được, thèm wa, thế e hỏi khí không phải... Mai mốt có vụ nào ko nhẩy ? Kekeke

hatoyota

Xe tăng
Cụ nhầm rùi ah.

E tái xuất vụ... Lê Văn Lương và giờ lại tái xuất vụ... Huỳnh Thúc Kháng hôm qua với cụ @huy @minh @trung - hihi. Tứ tứ rùi nhé.
Cụ ra đó mà ko gọi Mõ tui nhé, cẩn thận lại ăn bài Thơ vè bây zừ đấy, kekeke

tranhoangminh

Xe container
Đúng là chủ tịt, đã chuyển cái gì cho AE rồi thì cấm ko hỏi lại, AE dùng cho La may rồi, cụ mà như thế đến e còn bức con nhà bà xúc nữa là cụ Chuongvit.
chán chẳng buồn nói nữa rồi, e cũng tường được cho cái đầu dvd mà cuối cùng mất mấy củ, nghe nhạc thì chán.

chuongvit

Xe tăng
Cụ Hatoy ko lên sàn thì thôi lên phát làm cả seri bài. Em vừa hoàn thành cái đèn led gầm của em, em show tý hiện em đang chạy thử nghiệm và cuối tuần lắp lên xe làm chuyến thái bình.
@cụ chủ tịt em có dùng cho em đâu mà em cho cụ bfdien đấy chứ, gio cụ cần em trả lại cụ, còn em sorry cụ bfdien

Các cụ thông cảm upanh nó lỗi nên em để ảnh bé, đèn theo xe nên ko thích lại về nguyên bản đc, cái dèn theo xe khá nóng em thấy cái dây diện nó bị giòn vỏ bọc rồi,công suất của bóng H1 là 21W em thay bằng led tổng công suất làm việc 7W. Đây là cái đầu tiên hy vọng đc sự góp ý của các cụ để nó hoàn thiện hơn

Đây là độ sáng của nó

Nếu chiếu với khoảng cách 3,6m thì đc kết quả như trên

Chỉnh sửa cuối:

dvc_hue

Xe buýt
Em muốn tham gia với các cụ Ma-Pre-Ma lắm rồi, nhưng cái khó là phải có cụ nào nhượng lại suất đăng kí cho em. Cụ nào có nhã ý mật thư cho em nhé.

Entikei

Xe buýt
Tuần trước các cụ đi ăn chơi ở Sầm Sơn, e bận ở nhà nhưng cũng tranh thủ làm được mấy việc.
1. Thay 2 cái chân máy: E k0 làm được như cụ bfdien (mua chân cao su về ép) nên ra TKChân mua về thay cho nhanh ợ, thiệt hại 1 củ; 2 cái chân cũ E sẽ gửi cụ chuongvit để nhập vào "kho vật tư dự trữ chiến lược"... :P
2. Thay giăng nắp máy: Xe E bị ẩm dầu nắp máy, E thay cho ngon lành để còn đi đọ xe với cụ tonchip; cái này giá 150k.
3. Sửa cái loa cửa trước bên phụ: E tháo ra, nhờ cụ chuongvit mang đi cuốn lại mất 200k, lắp vào nó lại nổ phe phé, 9/10. Thank cụ chuongvit nhiều nhá.
4. Công thay 2 cái chân máy + gioăng nắp máy = 300k. Tháo lắp loa, E... tự sướng...
Lần tới đi off chắc V2 E đoạt vương miện hoa hậu... quý bà...=))

Cái này là chân két nước, giá 300k.

Cái này là chân đầu hộp số, nằm dưới lọc gió, 700k.

tranhoangminh

Xe container
Hơ hơ, lâu lắm mới thấy cụ K đấy.

steven19

Xe hơi
Chủ topic làm bài tổng hợp lại các bác đã ghi tên đi

nvm_dtt

Xe tải
Cụ thèm cái đầu cd của xe e à? Cụ chánh đang phá của e, e không bán xe sẽ cho, còn e bán là e đòi ạ. Còn cụ nào thích dvd e để thanh lý thoại.
Ve vẻ vè ve
Nghe vè chủ tịt
Chém xịch xình xịch
Rồi bỏ đi luôn
Tặng ổ Xi đi
Tuần sau đòi lại
........................
...................

bố_songhye

Xe buýt
Em muốn tham gia với các cụ Ma-Pre-Ma lắm rồi, nhưng cái khó là phải có cụ nào nhượng lại suất đăng kí cho em. Cụ nào có nhã ý mật thư cho em nhé.
Welcome cụ, anh em Hội PreMM luôn chào đón cụ. Có gì cụ cứ alo để biết tình hình ọp ẹp của Hội. Nói thật trước đây em cũng ngại khi đăng ký vào Hội, nhưng khi đi off mới thấy AE tật chan hoà, nhiệt tình và rất vô tư nữa. Hơn nữa qua chuyến off cả Gấu, F1 đi Sầm Sơn mới thấy quí hơn tình AE cụ ạ.

Tomchip

Xe tải
Tuần trước các cụ đi ăn chơi ở Sầm Sơn, e bận ở nhà nhưng cũng tranh thủ làm được mấy việc.
1. Thay 2 cái chân máy: E k0 làm được như cụ bfdien (mua chân cao su về ép) nên ra TKChân mua về thay cho nhanh ợ, thiệt hại 1 củ; 2 cái chân cũ E sẽ gửi cụ chuongvit để nhập vào "kho vật tư dự trữ chiến lược"... :P
2. Thay giăng nắp máy: Xe E bị ẩm dầu nắp máy, E thay cho ngon lành để còn đi đọ xe với cụ tonchip; cái này giá 150k.
3. Sửa cái loa cửa trước bên phụ: E tháo ra, nhờ cụ chuongvit mang đi cuốn lại mất 200k, lắp vào nó lại nổ phe phé, 9/10. Thank cụ chuongvit nhiều nhá.
4. Công thay 2 cái chân máy + gioăng nắp máy = 300k. Tháo lắp loa, E... tự sướng...

Cụ ẩn dật hơi lâu đấy, anh em đang tìm hiểu xem dạo này cụ đi đâu mà không thấy tham gia off cùng anh em cho vui

bfdien

Xe buýt
Cụ ẩn dật hơi lâu đấy, anh em đang tìm hiểu xem dạo này cụ đi đâu mà không thấy tham gia off cùng anh em cho vui
Em dự là cho ông nào 2 cái đèn òi, sợ em đòi mới trốn lâu thế.

bố_songhye

Xe buýt
Ve vẻ vè ve
Nghe vè chủ tịt
Chém xịch xình xịch
Rồi bỏ đi luôn
Tặng ổ Xi đi
Tuần sau đòi lại

........................
...................
(tiếp thơ cụ Minh đỏ)
Nhưng chutit cũng ngại
Anh em ỳ xèo
Nên nói khi nào
Cho V2 đi ở
Mới lấy đem về
Lắp vào cho hịn
Không như đầu mới (DVD)
Đã mất mấy củ
Lại chẳng ra gì
Nên cụ chuongvit
Mau lắp lại đi
Kẻo hối không kịp
Nếu mà có dịp
Cụ nên đưa ngay
Không để lâu ngày
Đầu nó dở chứng
là cụ không hứng
Hết đạn của ct đâu...

Chỉnh sửa cuối:

nvm_dtt

Xe tải
(tiếp thơ cụ Minh đỏ)
Nhưng chutit cũng ngại
Anh em ỳ xèo
Nên nói khi nào
Cho V2 đi ở
Mới lấy đem về
Lắp vào cho hịn
Không như đầu mới (DVD)
Đã mất mấy củ
Lại chẳng ra gì
Nên cụ chuongvit
Mau lắp lại ngay
Kẻo hối không kịp
Nếu mà có dịp
Cụ nên đưa ngay
Không để lâu ngày
Đầu nó dở chứng
là cụ không hứng
Hết đạn của ct đâu...
Những ai liên quan đến CD mau mau lộ diện, trình báo luôn, kẻo liên quan đến pháp luật, há há

chuongvit

Xe tăng
Cụ yên tâm đi cứ đi OF là có đèn thôi tại cụ ko đi nên cụ Khải ko biết đưa cho cụ kiểu gì, tuần trước thấy cụ K vẫn nhắc sao ko thấy bfdien lấy đèn nữa
Em dự là cho ông nào 2 cái đèn òi, sợ em đòi mới trốn lâu thế.

bố_songhye

Xe buýt

Cụ Entikei
Vừa ở bển tây
Mua được chân máy
Và gioăng dàn cò
Vụ loa với đài
Cụ ấy tự sướng
Cụ ấy đã hứa
Lần off tiếp đây
Cụ bà (V2) có mặt
.......