Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

Tomchip

Xe tải
OK chắc E cũng chỉ dám đoa vào chỗ... thôi chứ chỗ nhậy cảm để cụ còn phục vụ G chứ \:D/
Thế còn cụ nào mang vợt đi nữa ko các cụ nhẩy
Đoa vào chỗ nào cũng được nhưng chỗ nhậy cảm thì cấm đoa vào đấy, em chấp cụ Hatoyota em chỉ cần đánh với cụ bằng tay trái:))

chuongvit

Xe tăng
Em làm trọng tài cứ cụ nào thua thì đãi 1 chầu bia với ghẹ, hehe kiểu gì em cũng đc chén ghẹ
Đè nghị các cụ ra làm trọng tài, em có sẵn thùng lavie để mời các cụ ( nếu em thua ):))

hatoyota

Xe tăng
Em đang bụng mang dạ chửa cụ ạ, con hĩm nhà em đang quấy quá, 30 tuần òi các cụ ạ, các cụ đơi em chăm cho nó khỏe mạnh là em chiến mạnh
Thấy bảo cụ mới đi Hạ Long về, E cũng mới đi Hạ Long về hôm thứ 7 tuần trước xong thế mà ko gặp cụ nhỉ, em lênh đênh trên thuyền 2 hôm liền, đây có cái Clips phục vụ các cụ, ở trên thuyền toàn USA/ KOREA/ PRA/ HONGKONG, mỗi nhà e người Việt nên lúc chơi với lúc ăn chẳng biết nói gì nhiều chỉ Cười, cười va cười, về nhà méo hết cả cái Alo
[video=youtube;7oCFNTRxPUo]http://www.youtube.com/watch?v=7oCFNTRxPUo&feature=youtu.be[/video]

bfdien

Xe buýt
Thấy bảo cụ mới đi Hạ Long về, E cũng mới đi Hạ Long về hôm thứ 7 tuần trước xong thế mà ko gặp cụ nhỉ, em lênh đênh trên thuyền 2 hôm liền, đây có cái Clips phục vụ các cụ, ở trên thuyền toàn USA/ KOREA/ PRA/ HONGKONG, mỗi nhà e người Việt nên lúc chơi với lúc ăn chẳng biết nói gì nhiều chỉ Cười, cười va cười, về nhà méo hết cả cái Alo
[video=youtube;7oCFNTRxPUo]http://www.youtube.com/watch?v=7oCFNTRxPUo&feature=youtu.be[/video]
Em đi vân đồn cụ ạ, đi tàu cao tốc ra Quan Lạn chơi 1 ngày, rồi về loanh quanh Bãi Cháy.

Đi tàu về là tàu gỗ, chạy như rùa, hay nhất là trên biển cũng chạy vòng tránh công an.

bố_songhye

Xe buýt
Các cụ thấy hàng ghế sau thế nao? Em đang tính nếu bỏ đi rồi độ 2 cái ghế gập như loại ghế gập trên Huyndai 29 chỗ có khi lại hay các cụ nhỉ? Các cụ chỉ giáo nhé. Nhớ ném đá nhẹ tay. Tks các cụ

bfdien

Xe buýt
Các cụ thấy hàng ghế sau thế nao? Em đang tính nếu bỏ đi rồi độ 2 cái ghế gập như loại ghế gập trên Huyndai 29 chỗ có khi lại hay các cụ nhỉ? Các cụ chỉ giáo nhé. Nhớ ném đá nhẹ tay. Tks các cụ
Em là em mạnh dạn tháo bỏ, chả để làm gì, đi 7N thì đúng là cực hình, xe 7 đi 5 nó mới sang.

chuongvit

Xe tăng
Em làm lâu rồi cụ ơi thế gấu mới chiến đc 2500km chứ ko say cả chấy

Oetsmolen

Xe hơi
Danh sách hội Premacy nhà mình các cụ up ở đâu rồi ợ, em đăng ký lâu rồi mà chưa thấy các cụ cho làm lễ kết nạp?
Em đang hóng các cụ off Quất Lâm để ra mắt đấy ạ.

hatoyota

Xe tăng
Danh sách hội Premacy nhà mình các cụ up ở đâu rồi ợ, em đăng ký lâu rồi mà chưa thấy các cụ cho làm lễ kết nạp?
Em đang hóng các cụ off Quất Lâm để ra mắt đấy ạ.
Không biết từ Sầm Sơn về qua Quất Lâm có xa lắm ko cụ nhỉ, hay cụ tham gia vụ Sầm Sơn hôm thứ 6 này luôn cho nó Zui=D>

tranhoangminh

Xe container
hôm nay lên chợ e đã mua được mấy cái ốp trục của bọn nó nhảy xe khác, định mua cả 4c mà xót nên thôi, mua cả bộ còi sên luôn, bộ chia tẩu, giờ chỉ cần làm nốt mấy cái bọc da nữa là ổn, sáng mai cụ cố gắng bố trí qua với e tí, chỉ đạo nhắc nhở mấy thằng thợ xong rồi đi.
Cái đầu dvd đấy nghe nhạc chán hẳn so với cái gốc, e nghĩ chỉ bằng độ 50% so với cái gốc thôi. Có khi e lắp cái đầu gốc vào với đôi tép ở trên nghe lại chuẩn luôn đới chứ cụ nhỉ?

bố_songhye

Xe buýt
hôm nay lên chợ e đã mua được mấy cái ốp trục của bọn nó nhảy xe khác, định mua cả 4c mà xót nên thôi, mua cả bộ còi sên luôn, bộ chia tẩu, giờ chỉ cần làm nốt mấy cái bọc da nữa là ổn, sáng mai cụ cố gắng bố trí qua với e tí, chỉ đạo nhắc nhở mấy thằng thợ xong rồi đi.
Cái đầu dvd đấy nghe nhạc chán hẳn so với cái gốc, e nghĩ chỉ bằng độ 50% so với cái gốc thôi. Có khi e lắp cái đầu gốc vào với đôi tép ở trên nghe lại chuẩn luôn đới chứ cụ nhỉ?
Thôi cụ ạ. Ở đời các cụ đã nói rồi: được cái lọ thì mất cái chai. Cái đầu cũ cứ cho la nghe hay hơn nhưng chỉ nghe ma ko xem được. Cụ hãy tự bảo với lòng mình là OK. Cụ thấy không, Chợ Trời mà lị, bọn đấy bán Trời không văn tự luôn chứ mấy cái ốp lazang thì nhằm nhò gì. Quả này xe cụ cứ gọi là Nhất quả đất!!!

Entikei

Xe buýt
Cụ bố_songhye làm một động tác kỳ quặc, chế một cái quần dài thành hai cái quần soóc!!!

Em là em mạnh dạn tháo bỏ, chả để làm gì, đi 7N thì đúng là cực hình, xe 7 đi 5 nó mới sang.
E học cách chơi sang giống cụ bfdien được tháng nay rồi ợ...:))

hatoyota

Xe tăng
Cụ bố_songhye làm một động tác kỳ quặc, chế một cái quần dài thành hai cái quần soóc!!!

E học cách chơi sang giống cụ bfdien được tháng nay rồi ợ...:))
Thế đã có cụ nào tháo hết cả hàng ghế sau và hàng ghế giữa như nhà e chưa, xe nhà e bây chừ chỉ còn 2c thôi đằng sau e cho cái đệm tha hồ thích ngồi thì ngồi, thích nằm thì nằm, thật sự là tiện lợi... ;));));));));));))

Entikei

Xe buýt
Yêu cầu cụ "chủ tịt" không dung túng, tiếp tay cho bọn chợ Giời tiêu thụ đồ gian...X_X E là E vào hãng mua cho nó lành, 5$/c!!!
Cụ làm thế, bọn nó trộm của AE hội PreMM bán cho cụ đới, có cụ mất nguyên cả 4 cái ốp trục rồi...:(

Entikei

Xe buýt
Thế đã có cụ nào tháo hết cả hàng ghế sau và hàng ghế giữa như nhà e chưa, xe nhà e bây chừ chỉ còn 2c thôi đằng sau e cho cái đệm tha hồ thích ngồi thì ngồi, thích nằm thì nằm, thật sự là tiện lợi... ;));));));));));))
Xe của cụ đạt chuẩn "xe giường nằm cao cấp" *-:)*-:)*-:)*-:)*-:)*-:)*-:)

Entikei

Xe buýt
A loa, các cụ chú ý: Chỉ còn có 5h nữa, đồng hồ đém ngược ko làm việc nữa, các cụ đăng ký nhanh lên đi
E xin đăng ký... ở nhà. Xin lỗi hẹn các cụ lần này. E xin viết bản tự kiểm điểm và sẽ nghiêm túc rút kinh nghiệm ạh!^:)^

chuongvit

Xe tăng
Cụ cho số dây thép để em đến xin về chế cháo cái ah, em chờ mãi mà ko thấy cụ đi OF gì cả hay độ này cụ đang ủ mưu gì
hôm nay e cũng lọ mọ gu gờ thi tim dc mấy chỗ
- cty Tiến Hoáng 401 Trần Khăc Chân ,gọi điện báo giá lọc gió xe có 200k ợ(báo e hàng xịn),loc gió ĐH 300 ợ..thấy dắt hơn cụ mua nên ko đến xem
-tổng kho phụ tùng ô tô 980 Bặch Đằng chỗ này gần nhà e thế mà ko bít,phóng xe đến hỏi thử luôn và xe hàn thế nào.
lọc gió xe 200 nhưng hết hàng vi bên đấy đang tham gia chuyển lãm giảng võ mang hết hàng đến đấy(e dự thế )
lọc gió đh đây ợ...150k

2 miếng ghep vao nhau

nhưng về lắp thử ko dc a.nó dài thế ko cho vào dc vì bên trong còn có 1 cuc khá to.2 miếng nay cho vào dc la che dc hết dàn lạnh,chwsc vì vướng thế nên hãng nó mới bỏ cái này,nhỡ bẩn ma muốn vs la hơi mệt ạ

bây giờ thành ra thừa cái lọc gio đh,có cụ nào muốn lấy lại về nghiên cứu ko ạ ?

Eaglet

Xe hơi
Em mới mất 4 cái ốp la zăng đây ạ, nhưng mà em chẳng mua nữa, vì mua lại mất tiếp thôi, mấy hôm nữa chế xong 4 miếng ốp bằng gỗ em chụp ảnh hầu các cụ.

hatoyota

Xe tăng
Alo: Đồng hồ đếm ngược đã khởi động nhé các cụ: chỉ còn 24h để dăng ký thôi, các cụ nhanh tay nào
Danh sách: 1. Tomchip
2. Chuongvit
3. Bo_songhye
4. Hatoyota
5. Mightyman198x
6. LeHuuHuy
7. Nvm_dtt
8.......
9.....
Yêu cầu cụ Minh đen chốt lại Danh sách thành viên tham gia vụ ( PreMM go to Sam Son) nhé.

nvm_dtt

Xe tải
Alo: Đồng hồ đếm ngược đã kết thúc (Ai đăng ký nữa thì đi cửa sau nhé):-q
Danh sách những gia đình đi biển:
1- Tomchip
2- Hatoy
3- Chuongvit
4- Lehuuhuy
5- Nvm_dtt
6- Bo_songhye
Cụ mightyman198x sắp xếp công viêc nhé
Đúng 6h sáng mai,Tập trung tại cổng TT Hội nghi QG đại lộ Thăng Long, ở đấy tham gia chụp ảnh, trao đổi và lên đường, xe nào đẹp dẫn đoàn, xe nào xấu đi sau (Em đi sau cùng).......vì đi đông nên các cụ nhớ đúng time, ko cao su
Ăn sáng trên xe, mọi người tự chuẩn bị cho mình, vì đi đông nên dừng dọc đường rất khó kiếm chỗ đỗ xe
Tư trang, hành lý các cụ kiểm tra đầy đủ nhé, xịp của ai người đó dùng, ko mặc của nhau..:))
Đi thẳng SS và ăn trưa tại đấy,
Cụ Tomchip (đại ca) dẫn đoàn lắp thêm còi hụ nhé, xxx thấy PreMM tự khắc tránh đường thôi:))
Đoàn Pre MM sẽ có chuyến đi phượt vui vẻ, an toàn, và trên hết là những tình cảm mà AE đã dành cho nhau lâu nay, chuyến đi này sẽ tăng thêm sự kết dính, đoàn kết theo đúng tiêu chí mà Pre MM đã đề ra
AE ở nhà vì điều kiện chưa cho phép ủng hộ nhiệt tình nhé (Sẽ có ảnh cho mọi người) em sẽ mang theo máy tính, đêm về sẽ up ảnh cho mọi người

Pre MM: Đoàn kết, vui vẻ, hết mình ....................

Chỉnh sửa cuối: