Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

bfdien

Xe buýt
trưa thứ 5 là hay nhất

bố_songhye

Xe buýt
E thế nào cũng được, cứ là buổi chiều là ok. Các cụ ngồi đâu alo e ra nhé.

hatoyota

Xe tăng
E thèm.......... Bia quá, đợt này lâu ko được gặp AE nên ko biết các cụ tròn méo thế nào, em nhớ các cụ quá các cụ ơi, huhu

chuongvit

Xe tăng
Tron van tron ma meo van meo thoi cu oi, nho cac cu nhung ban qua danh chiu thoi

Tomchip

Xe tải
Trua nay co cu nao roi gap nhau mot ti khong.

chuongvit

Xe tăng
Em dang o thai binh roi chuc cac cu vui ve, sang nay ty nua mat tien voi xxxx ha nam, tram thu phi van thu dêu cac cu ah, tram tan de nang muc ve 1,5 lan

bố_songhye

Xe buýt
Phê bình cụ tomchip nhé. Nếu cụ có nhã ý Gân Guốc thì cụ nhắn tin hoặc gọi điện thì AE mới biết chứ có phải lúc nào cũng vào thớt để đọc được đâu cụ.

Chỉnh sửa cuối:

hatoyota

Xe tăng
Em dang o thai binh roi chuc cac cu vui ve, sang nay ty nua mat tien voi xxxx ha nam, tram thu phi van thu dêu cac cu ah, tram tan de nang muc ve 1,5 lan
Thế cụ đi Thái mà ko alo cho iem, sáng nay e cũng đi Thái, nhưng đi đường 5, đến trưa xong việc e về đi qua Hải Dương làm nồi lẩu Gừ, ngon bổ rẻ (350k), khoảng gần 3h30 PM, e về đến Châu Quỳ, xe e đi vào làn bên trong (xe bus,xe tải) thế là 1 XXX (3 vạch vàng) ra Hít e một cái, e mở cửa chui ra, xxx chào e rồi hỏi " A bên Công an Huyện ạ", e cười hỏi " lãnh đạo đâu" và thấy 1 chú (2 sao 1 gạch) ngồi trong bốt chào e, hỏi han abcd thế rồi đ/c đó chào e và bảo "thôi anh đi đi ạ" thế là e tks đ/c đó và em lên xe vìa luôn,thế là lại được gần các cụ rùi, hihi

chuongvit

Xe tăng
Cụ gần giống em, em cũng bị Hugo tóm gần trạm soát vé Mỹ Lộc, đường đông chắc chắn là ko vi phạm tốc độ rồi, chỉ có đè vạch thôi vì bọn GTCC nó ko kẻ vạch liên mà chơi vạch đứt nhưng mau hơn mà theo em nhớ thì chả có loại vạch nào trong luật cả thế nên em cứ đè vô tư. XXX chỉ đúng em vào em cũng xi nhan tấp vô lề nhưng đi tư từ nên nó cách XX độ hơn 20m, ngó gương thấy xxx lại đang vợt xe khách nên em cài số đè ga vọt luôn chú kia quay sang thổi cò với chỉ gậy em coi như điếc luôn. Thế là thoát, nhưng kể cả ko thì xuống chiến đấu cái vạch chả giống ai kia nhưng mất thời gian thôi. Bọn trạm Mỹ lộc với Tân đệ mà mình ko đòi vé là nó ỉm luôn em cứ chờ cho nó xé vs mới đi. Lẩu gà của cụ vẫn đắt, em ăn 1 nối lẩu gà tren đường 18 có 250k thôi mà ngon lắm chẹp chẹp.
Thế cụ đi Thái mà ko alo cho iem, sáng nay e cũng đi Thái, nhưng đi đường 5, đến trưa xong việc e về đi qua Hải Dương làm nồi lẩu Gừ, ngon bổ rẻ (350k), khoảng gần 3h30 PM, e về đến Châu Quỳ, xe e đi vào làn bên trong (xe bus,xe tải) thế là 1 XXX (3 vạch vàng) ra Hít e một cái, e mở cửa chui ra, xxx chào e rồi hỏi " A bên Công an Huyện ạ", e cười hỏi " lãnh đạo đâu" và thấy 1 chú (2 sao 1 gạch) ngồi trong bốt chào e, hỏi han abcd thế rồi đ/c đó chào e và bảo "thôi anh đi đi ạ" thế là e tks đ/c đó và em lên xe vìa luôn,thế là lại được gần các cụ rùi, hihi

Chỉnh sửa cuối:

mightyman198x

Xe tải
Cụ gần giống em, em cũng bị Hugo tóm gần trạm soát vé Mỹ Lộc, đường đông chắc chắn là ko vi phạm tốc độ rồi, chỉ có đè vạch thôi vì bọn GTCC nó ko kẻ vạch liên mà chơi vạch đứt nhưng mau hơn mà theo em nhớ thì chả có loại vạch nào trong luật cả thế nên em cứ đè vô tư. XXX chỉ đúng em vào em cũng xi nhan tấp vô lề nhưng đi tư từ nên nó cách XX độ hơn 20m, ngó gương thấy xxx lại đang vợt xe khách nên em cài số đè ga vọt luôn chú kia quay sang thổi cò với chỉ gậy em coi như điếc luôn. Thế là thoát, nhưng kể cả ko thì xuống chiến đấu cái vạch chả giống ai kia nhưng mất thời gian thôi. Bọn trạm Mỹ lộc với Tân đệ mà mình ko đòi vé là nó ỉm luôn em cứ chờ cho nó xé vs mới đi. Lẩu gà của cụ vẫn đắt, em ăn 1 nối lẩu gà tren đường 18 có 250k thôi mà ngon lắm chẹp chẹp.
Công nhận rất ấn tượng nồi lẩu gà 250K cụ Vịt nhỉ?

Em đang làm cái HĐ con con cho bọn đấy rùi.

Vạn sự khởi đầu nan! hehe

hatoyota

Xe tăng
Công nhận rất ấn tượng nồi lẩu gà 250K cụ Vịt nhỉ?

Em đang làm cái HĐ con con cho bọn đấy rùi.

Vạn sự khởi đầu nan! hehe

Kinh quá, các cụ làm ăn với nhau thế này mà ko thông báo cho AE một câu, lại thích đi đêm đấy hử..............

bfdien

Xe buýt
eM cứ thấy xxx là em xuống đẩy qua, hơi nặng tẹo nhưng được cái không mất tiền mà lại nâng cao sức khỏe, xxx có hỏi em bảo là xe hỏng ủn hộ tẹo.

chuongvit

Xe tăng
Cu co un qua no cung vin cu neu thich

bfdien

Xe buýt
Cu co un qua no cung vin cu neu thich
Cụ nói thế chả phải vì

CSGT kiểm tra kiểm soát xe đang lưu thông, TTGT phụ trách giao thông tĩnh, các lực lượng khác tùy chức năng nhiệm vụ mà thi hành.

Em đẩy xe qua là em tính kỹ lắm òi

- giao thông hỏi thì em bảo xe đang tĩnh (vì có nổ máy đâu)
- thanh tra hỏi thì em bảo xe đang lưu thông (vì bánh vẫn quay)

...........

Tóm lại là ai hỏi gì thì em cố trả lời sao cho không phải phạm vi quản lý của họ

:104::104::104::104::104::104::104::104::104::104::104::104::104:

LeHuuHuy

Xe buýt
Cuối năm các cụ vi vu ghê nhỉ, hôm trước em có đọc bài XXX có biển hiệu mới được dừng xe theo em trường hợp cụ Hatoy thì đ/c thứ nhất đâu đủ chức năng dừng nhỉ vì có vạch có sao còn đang chờ cấp thẻ mà.

bố_songhye

Xe buýt
Sao các cụ cứ bàn chuyện chạy trốn và vi phạm luật nhỉ???? Cứ đi đúng tốc độ, làn đường cho đỡ ô van xin thằng nào. Mà chủ đề chính Off tất niên chả thấy cụ nào hưởng ứng cả. Chán kinh!

hatoyota

Xe tăng
Sao các cụ cứ bàn chuyện chạy trốn và vi phạm luật nhỉ???? Cứ đi đúng tốc độ, làn đường cho đỡ ô van xin thằng nào. Mà chủ đề chính Off tất niên chả thấy cụ nào hưởng ứng cả. Chán kinh![/QUOTE

Trán nà trán thế lào?
Các cụ nhà mình tập trung tuần này đê, cụ tómchim cho ý kiến để ae theo l...ào

Tomchip

Xe tải
Sao các cụ cứ bàn chuyện chạy trốn và vi phạm luật nhỉ???? Cứ đi đúng tốc độ, làn đường cho đỡ ô van xin thằng nào. Mà chủ đề chính Off tất niên chả thấy cụ nào hưởng ứng cả. Chán kinh!
hay em với cụ nói chuyện xem ai bị phạt mấy cốc ( bia ) nhỉ. Hôm qua em bị XXX bạn phạt em tận 5 cốc liền may em chịu được=))

nvm_dtt

Xe tải
hay em với cụ nói chuyện xem ai bị phạt mấy cốc ( bia ) nhỉ. Hôm qua em bị XXX bạn phạt em tận 5 cốc liền may em chịu được=))
Hí hí, hôm qua em cũng bị XXX nhà em phạt, phải đi bằng đầu gối về nhà, mệt quá

Tomchip

Xe tải
Các cụ bố trí trong tuần này anh em tụ cái đi, buổi trưa hay chiều ngày thường cũng được