Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

LeHuuHuy

Xe buýt
Theo quy định cụ vẫn phải mua phí khi đi cần mang V2 đi cùng để nhân viên kiểm định nó dán tem.
E phải tháng 3 mới đến hạn ĐK cơ ah.

Hix - giờ xe em chắc ko bán nổi nữa! Vì e nó đã có BH Liberty.

Mà như cụ Vịt nói, mấy cái râu ria ko đc tính. Coi như xe em bằng xe cụ ấy, (có người vừa trả 350tr mà cụ ấy còn đang... nghĩ kia kìa).

mightyman198x

Xe tải
Cám ơn các cụ entikei và chuongvit đã chỉ chỗ mua cao su càng chữ A em thay phí ép cao su + Cao su hết 300k thấy tay lái đầm hơn và hết được bệnh cụ chuongvit phát hiện hôm trước nghi là giảm sóc có vấn đề. Em nghĩ lại cũng liều vì từ hôm phát hiện em cũng kịp lướt 500km toàn đi tỉnh cứ 80km/h phang thật lực.
Theo em, nhiều cụ trong PreMM mình có... "Nợ máu" với cụ ChuongVit quá -> e đề nghị upgrade cụ ý lên làm... ViP member, miễn phí đóng góp các cuộc nhậu, off nhẹ nhàng. Tiền suất off tiết kiệm được này, cụ ChuongVit sẽ gom lại và đầu tư vào tools tử tế để tiếp tục... phục vụ a e nhà PreMM.

Có khi cuối tuần này phải off 1 bữa GUỐC để thử nghiệm vụ... lên đời cho cụ Vịt nhỉ???

Em đang thèm mua Kovan Dvd HD & GPS quá nhưng bộ cũ... chả biết có cụ nào nhu cầu lấy lại ko?? Hihi.

chuongvit

Xe tăng
Thank các cụ, về vụ GPS em nghĩ cho vui thôi chứ vụ vừa rồi cứ tin tưởng vào nó đến khi phi vào đường HCM nhánh tây nó cho đi trên núi, search các địa điểm đến nó đều bó tay nhưng đến khi quay ra thì nó lại chỉ đc đg, kết luận có cho vui thôi đi đèo dốc biết trước chỗ nào vào cua thôi chứ thực sự tìm đường dùng google map hay hơn. Đó là nhận xét của em còn tùy các cụ, em thì cứ đường ở mồm là xong hết ko phải hại điện
Theo em, nhiều cụ trong PreMM mình có... "Nợ máu" với cụ ChuongVit quá -> e đề nghị upgrade cụ ý lên làm... ViP member, miễn phí đóng góp các cuộc nhậu, off nhẹ nhàng. Tiền suất off tiết kiệm được này, cụ ChuongVit sẽ gom lại và đầu tư vào tools tử tế để tiếp tục... phục vụ a e nhà PreMM.

Có khi cuối tuần này phải off 1 bữa GUỐC để thử nghiệm vụ... lên đời cho cụ Vịt nhỉ???

Em đang thèm mua Kovan Dvd HD & GPS quá nhưng bộ cũ... chả biết có cụ nào nhu cầu lấy lại ko?? Hihi.

bfdien

Xe buýt

Bộ cũ của cụ là bộ j thế? em đang định thay cái đài của em

bố_songhye

Xe buýt
Trưa chủ nhật (6/1/2013) làm tý guốc các cụ cho ý kiến về thời gian tập hợp. Cụ Tomchim chủ trì vụ này nhá (cụ dẫn đường)

LeHuuHuy

Xe buýt
Cụ nào chưa đến kỳ kiểm định có thể tham khảo thêm thông tin sau:
Theo ông Trịnh Ngọc Giao - Cục trưởng Cục đăng kiểm - chủ xe, người điều khiển phương tiện không phải đóng phí dồn dập trong những ngày này mà có thời gian đến hết ngày 30/6/2013.

Sau ngày 30/6, nếu chủ xe ô tô không đến nộp phí đường thì lực lượng chức năng mới xử phạt hành chính. Ngoài ra, ông Giao cũng đánh giá chu kỳ kiểm định tùy thuộc vào độ tuổi xe, với xe mới có thể lên tới vài năm, nhưng với xe càng cũ thì chu kỳ kiểm định càng ngắn, có thể là 3-6 tháng/lần.

hatoyota

Xe tăng
Úi dào lo cái gì, cứ mua 3 phiếu, 3 tháng, mỗi tháng dán một cái chạy cho nó mới, hehehe

mightyman198x

Xe tải
Bộ cũ của cụ là bộ j thế? em đang định thay cái đài của em
Cụ ơi, cụ toàn chơi hàng... siêu rẻ -> e sao có thể bán được cho cụ (e cứ chém thế).

Hàng của em là Kovan DVD thôi ah.

Vẫn đang dùng ngon - có bluetooth rảnh tay, Dvd, Usb... ko có mỗi GPS thôi. hihi

chuongvit

Xe tăng
Cu de cho em co ma hay dem dau gia ah hehe.
Cụ ơi, cụ toàn chơi hàng... rẻ -> e sao có thể bán được cho cụ (e cứ chém thế).

Hàng của em là Kovan DVD thôi ah.

Vẫn đang dùng ngon - có bluetooth rảnh tay, Dvd, Usb... ko có mỗi GPS thôi. hihi

bố_songhye

Xe buýt
Chắc tình hình này lại ọp chui chứ nhiều cụ lên chém rồi mà có thèm cho ý kiến đâu. Trời lạnh làm tý guốc là hợp lý cụ nhẩy
Ok,các cụ cứ lên kế hoạch xong ới em một câu nhé

Chỉnh sửa cuối:

mightyman198x

Xe tải
CN là cụ Chuongvit đi khao... bán xe là vừa đấy nhỉ?

Cụ nào gần gần đó - qua vớt cụ ý đi với nhé - hehe

hatoyota

Xe tăng
CN là cụ Chuongvit đi khao... bán xe là vừa đấy nhỉ?

Cụ nào gần gần đó - qua vớt cụ ý đi với nhé - hehe
Cụ Vịt có vụ gì đấy?
CN cụ nào tham gia đăng ký luôn đi nhé.

1/ Tóm chim
2/ Hatoy
3/ Bố song phi
4/ Black Minh
5/ mighty To
6/ ChuongVit
.
.
.
.
.
.
.
.

NewBluePre

Xe máy
Chủ Nhật này em phải đi họp phụ huynh lúc 10h không hiểu có về kịp không nữa. Tập trung ở đâu các cụ nhỉ để nhà cháu còn bố trí ạ?:(~X(

Tomchip

Xe tải
Chủ Nhật này em phải đi họp phụ huynh lúc 10h không hiểu có về kịp không nữa. Tập trung ở đâu các cụ nhỉ để nhà cháu còn bố trí ạ?:(~X(
Mình cũng phải xem lại cái vụ họp phụ huynh thế nào, thấy con bảo tuần này họp nhưng không nhớ ngày T7 hay CN:))

mightyman198x

Xe tải
Ko phải chỗ quảng cáo làm ăn ở đây nhé đề nghị mod khừ tên này giúp em.
Phải xài tính năng mách lẻo chứ cụ Vịt cứ kêu la như thế là cụ cũng... spamm đấy.

hihi.

Hàng bộ kích ô tô kèm bơm... 5 in 1 của em vừa về hôm nay.

Đang mổ ra và mode bộ sạc xong là 8.5 điểm. hihi.