Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container
Hay quá, e đi Mazda 3 Lien doanh có vào dc ko !
e chỉ sợ cụ đi Mazda vào rồi nhìn bọn e lại tủi thân thôi;)). Vì hội e toàn pre cụ ạ. Còn cụ thích thì e nghĩ ok hết mà.

Gia_Khanh

Xe điện
Đều cùng 1 mẹ là thằng VMC sinh ra cả mà, à mà lúc nào e vào hồ đầm thì gặp cụ thể nào, nhà cụ ở mặt hồ hay vào trong ngõ !
Ah, e thấy số alô của cụ ở trang 1 thớt này rồi !

Chỉnh sửa cuối:

tranhoangminh

Xe container
Đều cùng 1 mẹ là thằng VMC sinh ra cả mà, à mà lúc nào e vào hồ đầm thì gặp cụ thể nào, nhà cụ ở mặt hồ hay vào trong ngõ !
Nhà e trong ngõ, ra hồ khoảng 10m cụ ạ, hôm trước bọn e ngồi cafe ở OZ cafe, chỗ đó đậu xe thoải mái cụ ạ, hôm nào mà gặp thì hẹn luôn mấy cụ trong làng luôn, rồi e chỉ cụ chỗ để xe cho, ban ngày thì cũng không sợ. Không cụ cứ gửi chỗ e bảo ý, đi từ nhà e tắt ra bãi đó mất 5p.

tranhoangminh

Xe container
hix, hôm nay trời mưa có cụ nào để vợ bị lội nước không? hôm nay lúc mưa to, chủ quan quá, không nhớ ra mình để chỗ thấp, lúc ra đến nơi thì ôi thôi, nước nó ngập sát mép cửa dưới xe e,chắc cách khoảng 5cm nữa, may là e ra kịp, chạy lên chỗ cao, lúc e ra gặp mấy cụ KFT, nissan, với vios đang đứng canh mà cười vãi cả ra. Hóa ra cụ nào cũng yêu vợ lắm, thấy trời mưa là đội mưa, bỏ việc ra trông vợ. Xe để vậy không biết có sao không nhỉ?

hatoyota

Xe tăng
Hay quá, e đi Mazda 3 Lien doanh có vào dc ko !
Mời cụ vào cho bọn e zui, mà cụ biết bọn e rùi đấy, op ẹp chỉ để khám thai và Măm măm thôi, nếu cụ ko chê thì cụ đăng ký đầy đủ thông tin nhé

chuongvit

Xe tăng
Theo e thì bây giờ hội Pre MM cũng có tí Lông măng ruồi, cụ chủ thớt xem lên Kế hoạch để AE đi dã ngoại khoảng >100km gì đó cũng hay, lại thay đổi không khí một tí. Vợ hai nhà mình Chân ngắn nên nếu đi thì đi đồng bằng thôi, chứ leo núi thì em dự hơi khó.
Đi như thế có cơ hội cho cả Gấu, F1 F2... có khi cả Sói đi cũng nên
Các cụ cho ý kiến nhé
Cụ cứ chê em nó chứ đang có ông anh chạy pre biển 29S đời 2003 chạy xuyên vịt lên tây nguyên và hiện đang ở đảo phú quốc cụ ah nên chân ngắn vẫn chạy đc 99% các loại đường cụ ợ trừ cái gì ko gọi là đường. Nên xe này chạy xuyên vịt ko vấn đề gì đâu cụ cứ mạnh dạn lên kế hoạch xuyên vịt đi

chuongvit

Xe tăng
hix, hôm nay trời mưa có cụ nào để vợ bị lội nước không? hôm nay lúc mưa to, chủ quan quá, không nhớ ra mình để chỗ thấp, lúc ra đến nơi thì ôi thôi, nước nó ngập sát mép cửa dưới xe e,chắc cách khoảng 5cm nữa, may là e ra kịp, chạy lên chỗ cao, lúc e ra gặp mấy cụ KFT, nissan, với vios đang đứng canh mà cười vãi cả ra. Hóa ra cụ nào cũng yêu vợ lắm, thấy trời mưa là đội mưa, bỏ việc ra trông vợ. Xe để vậy không biết có sao không nhỉ?
Sau buổi off thấy mọi người tích cực comment hẳn

Chỉnh sửa cuối:

Entikei

Xe buýt
Theo e thì bây giờ hội Pre MM cũng có tí Lông măng ruồi, cụ chủ thớt xem lên Kế hoạch để AE đi dã ngoại khoảng >100km gì đó cũng hay, lại thay đổi không khí một tí. Vợ hai nhà mình Chân ngắn nên nếu đi thì đi đồng bằng thôi, chứ leo núi thì em dự hơi khó.
Đi như thế có cơ hội cho cả Gấu, F1 F2... có khi cả Sói đi cũng nên
Các cụ cho ý kiến nhé
Các kụ cứ nhiệt tình, máu lửa lên, kụ chuongvit nói đúng đấy, xe này đi được 99% các cung đường VN.
E đã từng lái xe của E đi Huế (QL1, HCM), Sa Pa và Mộc Châu, nói chung là ổn, no prob... :-"

hatoyota

Xe tăng
Các kụ cứ nhiệt tình, máu lửa lên, kụ chuongvit nói đúng đấy, xe này đi được 99% các cung đường VN.
E đã từng lái xe của E đi Huế (QL1, HCM), Sa Pa và Mộc Châu, nói chung là ổn, no prob... :-"
Thế thì AE mình tổ chức đi Hòa Bình đi, vừa phong cảnh đẹp lại có cả Thịt thú rừng...
đi trong ngày cũng được mà đi từ thứ 7 cũng hay, E máu vụ này ruồi đấy, AE mình cho cả Gấu và F1/2/3/4/5/6/7... đi cùng, hihi

bfdien

Xe buýt
Thế thì AE mình tổ chức đi Hòa Bình đi, vừa phong cảnh đẹp lại có cả Thịt thú rừng...
đi trong ngày cũng được mà đi từ thứ 7 cũng hay, E máu vụ này ruồi đấy, AE mình cho cả Gấu và F1/2/3/4/5/6/7... đi cùng, hihi
Theo em thì dùng cái F1 thôi chứ

Vì ngày xưa đi học F1 là lai lần 1 chứ tầm tuổi <50 ít có F2 lắm

Thế mà cụ còn bảo cho F7 đi thì là "Bát đại đồng đường" rồi.

tranhoangminh

Xe container
Theo em thì dùng cái F1 thôi chứ

Vì ngày xưa đi học F1 là lai lần 1 chứ tầm tuổi <50 ít có F2 lắm

Thế mà cụ còn bảo cho F7 đi thì là "Bát đại đồng đường" rồi.
Cụ là hay bắt bẻ anh e lắm đấy nhớ. Vậy gọi là F1' có được k cụ?

nvm_dtt

Xe tải
Oi, Hòa Binh ạ, dc đấy, đi Mai Châu đi các cụ, lên thăm đứa con tinh thần của em luôn

lopa

Xe tải
e công nhận hôi pre nay zom thật,mà toàn cụ máu nữa chứ.hóng các cụ bàn nhau đi chơi mà e fast thèm ạ.F1 nhà e mới dc 16t mà chưa cứng cáp nhưng hiếu động ném...ko thì đú đởn bám đuôi các cụ ngay ạ...!!!

tranhoangminh

Xe container
e công nhận hôi pre nay zom thật,mà toàn cụ máu nữa chứ.hóng các cụ bàn nhau đi chơi mà e fast thèm ạ.F1 nhà e mới dc 16t mà chưa cứng cáp nhưng hiếu động ném...ko thì đú đởn bám đuôi các cụ ngay ạ...!!!
F1 nhà e nếu k có j thay đổi thì 1 tháng nữa chào đời cụ ạ. 16t thì cụ cho gấu đi kèm được rồi.

chuongvit

Xe tăng
Cụ thích Thịt ...thú...rừng ko:-)

tranhoangminh

Xe container
câu này để e trả lời cho, e đảm bảo là hầu hết các cụ đều thích và muốn ăn thịt thú rừng, trừ 1 số cụ bị bệnh, nhưng trong hội Mam thì e nghĩ là không cụ nào chối từ đâu.

hatoyota

Xe tăng
Uối em thích Thịt...Thịt...Thịt Thú rừng nắm các cụ ợ...hihi
Thật ra theo cụ nvm thì đi Mai Châu cũng có cái hay, vì cảnh vật trên đó đẹp, vợ 2 nhà mình chắc cũng thích lắm vì được sánh vai cùng dàn Người mẫu (không bán dâm) đi chơi, E dự là vô cùng thú con nhà bà vị. Có khi các Of khác lại thấy AE nhà mình đi lại cũng xin gia nhập hội ấy chứ, nhưng muốn đi được AE ta cong phải tụ tập thêm một vài buổi nữa để kiểm tra lại Súng Đạn... sao cho OK mới lên giường (nhầm) Đường được các cụ nhẩy ;))

Tomchip

Xe tải
Không cần kiểm tra súng đạn đâu cụ ơi, nhà em súng đạn lúc nào cũng sẵn sàng:)
Uối em thích Thịt...Thịt...Thịt Thú rừng nắm các cụ ợ...hihi
Thật ra theo cụ nvm thì đi Mai Châu cũng có cái hay, vì cảnh vật trên đó đẹp, vợ 2 nhà mình chắc cũng thích lắm vì được sánh vai cùng dàn Người mẫu (không bán dâm) đi chơi, E dự là vô cùng thú con nhà bà vị. Có khi các Of khác lại thấy AE nhà mình đi lại cũng xin gia nhập hội ấy chứ, nhưng muốn đi được AE ta cong phải tụ tập thêm một vài buổi nữa để kiểm tra lại Súng Đạn... sao cho OK mới lên giường (nhầm) Đường được các cụ nhẩy ;))