[Funland] Cụ nào đã từng ?, tự giác khai ra ngay ?

ubisapro

Xe trâu
Mang về nhà thì quá liều rồi :D

Mũi tên bạc

Xe container
Đùa chứ vợ chồng e vừa nhắc đến vấn đề này hôm qua xong . Em hỏi lão ck , có đau mỏi gì không? Tao gọi ms tại nhà cho . Lão hỏi :” giá nhiêu”
Em bảo : “ phục vụ từ a-á , giá giao động 2 củ bao gồm cả rửa ráy chym cò , đấm lưng , nọ kia “.
Lão bảo em : “ đưa số đây tự gọi”.
Em bảo để em gọi cho còn ăn hoa hồng .
Vợ chồng mợ chắc bằng tuổi nhau hoặc mợ nh tuổi hơn nên thấy mợ dùng câu: tao gọi ms tại nhà cho!

hd-vt

Xì hơi lốp
Con ngan em nếu có đọc được thì nó cũng rung đùi, bơ như củ khoai dím. Vì xung quanh chỗ em ở có mấy con chó vài con khỉ, luôn luôn ngồi dòm ra đường, dòm hộ xung quanh hàng xóm. Ôi thú vui thật...nà nhã. Nên ai đó ngứa người đến mấy cũng bất lực...nộ chết hehe.

quynhanh03

Xe điện
Cái này khu Mễ trì e thấy có vẻ nhiều. Đi xem nhà mấy dãy CT4 CT5 gặp các cháu đi làm "hãng" ko lệch đi đâu đc 😁
Ko biết mấy nay các cháu nó đi xe thì giấy cơ quan nèo cấp. Hay đi bộ cầm túi ngô luộc từ Đình thôn sang ko sao 🤪
Cụ điêu! E ở sau dẫy đó có gặp bao giờ đâu! :))

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Tiêu đề vui chút với các cụ thôi ;)) , dịch dã nhàn rỗi quá đọc tin xong đưa lên bóng bàn với các cụ cho đỡ buồn. Đúng là cái XH này muôn hình muôn vẻ, nhiều trò chỉ có đọc tin mới biết, tình hình dịch dã phức tạp dễ lây lan vô cùng mà vẫn có những cụ liều thật vẫn chơi bời hưởng thụ thế này. Xã hội phức tạp thế này quản lý dập dịch quá phức tạp chứ chẳng đùa.
Hà Nội nở rộ hình thức "massage sung sướng" tại nhà giữa dịch Covid-19, khách tranh thủ vợ đi vắng để gọi phục vụ từ A đến Z
Theo chia sẻ của một nữ tiếp viên massage, giá cho khoảng 80 phút phục vụ massage tại nhà từ A-Z dao động từ 1 - 2 triệu đồng. Bên cạnh đó, cô gái này cũng kể lại những chuyện "thâm cung bí sử" trong quá trình phục vụ khách.

Em tưởng mấy bài báo như này em đã đọc hơn 20 năm trước rồi mà? Bây giờ xào lại lên báo tiếp nữa à :))

Specnaz01

Xe tải
Hôm qua có thớt "chung cư nào đây" bị xóa đấy. =))

Cái món sung sướng này có thể tại nhà anh ở hoặc nhà em ở đều được cả. Tinh hoa city là cái ổ nhền nhện luôn, trong ý an toàn nên mở cửa mát xa nó mới có cảm giác mãnh liệt. =))

Dịch thì dịch, nhưng tinh hoa thì không thể thiếu trong cái suy nghĩ của mỗi bạn trẻ. Chả hiểu sao VTV lại không phân tích não trạng theo 3 lớp Bò sát-Thú-Người ... & tìm đến các đối tượng phổ biến tinh hoa mãnh liệt. =))

Bọn này nó còn làm hỏng xh gấp triệu lần mấy ông ku đen đi tập thể dục. =))
Em cũng ở khu tinh hoa city mờ chả biết, cụ có hotline inbox êm phát =))

Rong Ruổi

Xe container
Khi đến phục vụ có cần kết quả test pcr âm tính trong 3 ngày ko nhể :D

hoanglong_hn

Xe tải
Toàn bọn lều báo ngồi quay tay lấy tư liệu viết bài,cái này phổ biến trong các hội nhóm kín,có pass thông tin khớp lệnh các kiểu mới set kèo được,các e ý cũng chẳng dại đi ship lung tung,khả năng tai nạn nghề nghiệp cực cao,còn bình thường cụ nào order về dễ ăn thịt lừa hoặc ''lacoste'' (hình ảnh chỉ mang tính minh họa) ;)

STElectric

Xe đạp
Kiểu gì cũng có dịch vụ biến vợ thành F1 đi cách ly 21 ngày cho xem.

Chè mợ Su

Xe buýt
Vợ chồng mợ chắc bằng tuổi nhau hoặc mợ nh tuổi hơn nên thấy mợ dùng câu: tao gọi ms tại nhà cho!
Ck em hơn e nhiều tuổi ạ .
Vk ck khi nào bình thường thì xưng mày tao , đồng chí hoặc biệt danh .
Còn khi nào mặt nặng mày nhẹ mới xưng anh em.

Xe Tháo Bánh

Xe container

Chè mợ Su

Xe buýt
Mỗi mợ thấy bthuong thôi :)) k tin hỏi bố mẹ 2 bên xem họ có mày tao k ;))
Em nhớ có một cái thớt , cụ nào đó lập ra , e thấy cũng có rất nhiều nhà có cách xưng hô như nhà em mà . Tuỳ quan điểm của từng gia đình thoi mợ ạ

phuongmit

Xe cút kít
Em nhớ có một cái thớt , cụ nào đó lập ra , e thấy cũng có rất nhiều nhà có cách xưng hô như nhà em mà . Tuỳ quan điểm của từng gia đình thoi mợ ạ
Rất nhiều cỡ 5-10% thôi mợ. Tất nhiên là chả ảnh hưởng đến ai rồi :))