[Funland] Cụ nào có IOS và thích Paltalk thì hãy vào nhá

chuột 74

Xe điện
Tình hình là trước em cũng tham gia cái bộ môn này được gần 3 năm:D, lâu lâu rồi không chơi nữa nhưng hôm trước bên Chợ giời có cụ hỏi mượn nick Paltalk nên mấy hôm nay rỗi em thử lại cái vụ này với Ipad.
- Ipad, Iphone, Ipod cá cụ có thể dow app Paltalk trên Appstore, sau đó tạo 1 nick trên đó, nick abcd chẳng hạn.
Nick đen trên Lap hay PC khi xem wc thì bị giới hạn 10 giây nhưng trên Ipad thì lại có thể xem thoải mái. Tuy nhiên, Paltalk trên Ipad chỉ có các Room G và Room R, mà những cái các cụ muốn vào Paltalk xem chỉ có thường xuyên ở Room A. Vậy làm thế nào các cụ có thể vào Room A trên Paltalk khi dùng Ipad?:D
- Các cụ có thể vào PC hay Laptop dow app Paltalk 10.2 và tạo 1 tài khoản trên Paltalk, ví dụ xyz chẳng hạn, đăng nhập bằng nick xyz trên PC hay Lap, add nick abcd vào Pal list. Sau đó vào các Room A mà các cụ muốn và tại Room A đó các cụ kéo nick abcd vào bằng cách nhấn vào phím mềm Invit... có trên thanh công cụ của cái Room A các cụ vào.
Nhớ là lúc đấy phải online cả nick abcd trên Ipad, sau khi nick xyz mời thì trên Ipad các cụ ấn nút Join là được.
Vậy là từ nay các cụ nick đen xì xì =)) cũng có thể thoải mái xem show trên Pal như nick tím nhá:D
Đùa chứ thỉnh thoảng buồn buồn mệt mệt vào mấy Room giang hồ xem các bạn ấy chưởi nhau cũng giảm xì troét phết:P
Các cụ vào xem mà thấy hay thì nhớ mời em rượu ná, lâu lâu không viết được cái gì hay nên mã lực của em đuối quá:(
Giờ e mới đọc kỹ HDSD :))

CuTiVoDich

Xe điện
Em thề là OF rất nhiều cụ tự kỷ=))
Thôi em say rồi em đi ngủ đơi:D

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Hay quá, tý em thử xem sao. :D
tiện cụ cho em hỏi em mua cái lọc nước coway, lúc mua thấy bảo chế độ chăm sóc khách hàng tốt lắm, kiểm tra, tư vấn thường xuyên mà em mua được tháng rồi chả thấy em CSKH nào hỏi thăm đến cả:D
Cái này bên em vẫn cam kết và làm theo đúng những chính sách mà công ty đề ra cụ nhé
Sau 3 tháng kể từ ngày cụ mua hàng bên em sẽ có bạn chăm sóc khách hàng đến kiểm tra, vệ sinh... Cụ mua được lâu chưa? Nếu quá thời gian 3 tháng mà cụ chưa thấy bạn CODY đến cụ PM cho em tên và địa chỉ của cụ để em báo các bạn chăm sóc kiểm tra lại.
Mà nếu cụ mới mua thì cho em hỏi cụ có nhận được điện thoại của bộ phận chăm sóc khách hàng trong vòng 10 ngày đầu kể từ lúc cụ mua không ạ. Bộ phận CSKH có nhiệm vụ hỏi thăm, xin địa chỉ và đến tận nhà kiểm tra lắp đặt và tặng cụ 1 món quà nhỏ ạ.
Cụ Pm cho em nhé.

CuTiVoDich

Xe điện
Hay quá, tý em thử xem sao. :D

Cái này bên em vẫn cam kết và làm theo đúng những chính sách mà công ty đề ra cụ nhé
Sau 3 tháng kể từ ngày cụ mua hàng bên em sẽ có bạn chăm sóc khách hàng đến kiểm tra, vệ sinh... Cụ mua được lâu chưa? Nếu quá thời gian 3 tháng mà cụ chưa thấy bạn CODY đến cụ PM cho em tên và địa chỉ của cụ để em báo các bạn chăm sóc kiểm tra lại.
Mà nếu cụ mới mua thì cho em hỏi cụ có nhận được điện thoại của bộ phận chăm sóc khách hàng trong vòng 10 ngày đầu kể từ lúc cụ mua không ạ. Bộ phận CSKH có nhiệm vụ hỏi thăm, xin địa chỉ và đến tận nhà kiểm tra lắp đặt và tặng cụ 1 món quà nhỏ ạ.
Cụ Pm cho em nhé.
Em chưa nhân được gì, chưa nghe thấy bạn nào hỏi thăm:D
Em mua được gần tháng cụ ạ:P

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Em chưa nhân được gì, chưa nghe thấy bạn nào hỏi thăm:D
Em mua được gần tháng cụ ạ:P
Thành thật xin lỗi cụ nếu cụ chưa nhận được điện thoại của nhân viên bên em.
Cụ mua máy ở đâu ạ, nếu mua qua hệ thống siêu thị hoặc công ty em thì em dễ dàng kiểm tra.
Mua qua đại lý thì không biểt cụ đã gọi điện đến công ty theo hướng dẫn của tờ rơi chưa ạ, vì nếu cụ chưa gọi đến thì em sợ nhân viên bên em chưa có số đt hoặc địa chỉ của cụ.
Cụ check Pm của em nhé.

CuTiVoDich

Xe điện
Thành thật xin lỗi cụ nếu cụ chưa nhận được điện thoại của nhân viên bên em.
Cụ mua máy ở đâu ạ, nếu mua qua hệ thống siêu thị hoặc công ty em thì em dễ dàng kiểm tra.
Mua qua đại lý thì không biểt cụ đã gọi điện đến công ty theo hướng dẫn của tờ rơi chưa ạ, vì nếu cụ chưa gọi đến thì em sợ nhân viên bên em chưa có số đt hoặc địa chỉ của cụ.
Cụ check Pm của em nhé.
Em mua bên Topcare, chính vì có mấy cụ Topcare trên này nên em lười, định mấy tháng nữa ới các cụ ấy cơ mà gặp cụ ở đây rồi thì cụ cho nhân viên chăm sóc em cái, nguồn nước nhà em cũng sạch thôi cơ bản là hơi nhiều vôi em lắp cái này phòng bệnh sỏi thận cho cả nhà, phải công nhựn lọc coway tốt, mama em sang Hàn Quốc thấy toàn dùng loại này.

phuongchi

Xe buýt
Em không vào được cụ chủ ạ. Chính xách hơn là em không mời sang nick online bên điện thoại được. Có gì sai không cụ nhỉ. Em dùng androi 2.3.4. Cụ help em cái nhỉ

CuTiVoDich

Xe điện
Em không vào được cụ chủ ạ. Chính xách hơn là em không mời sang nick online bên điện thoại được. Có gì sai không cụ nhỉ. Em dùng androi 2.3.4. Cụ help em cái nhỉ
Cụ đọc kỹ HDSD nhé, đến cụ Chuột còn làm được thì em tin là các cụ khác cũng làm được:D

CuTiVoDich

Xe điện
em thử lại mà không được có phải đúng pal 10.2 mới chạy dc ko cucuj
Cụ đọc lại và làm giống như em hướng dẫn, không được nữa thì cụ alo em, không được nữa thì cụ vác máy xuống em mời cafe em vần cho:D

chuột 74

Xe điện
Cụ đọc kỹ HDSD nhé, đến cụ Chuột còn làm được thì em tin là các cụ khác cũng làm được:D
cụ ý vẫn chưa làm được đâu mợ ạ;)) đêm qua còn rủ e đi xem trực tiếp,già rồi mắt kém đợi các e ý cởi nút lâu quá,bệnh huyết áp lại tái phát:))
Em pm cho cụ rùi nhé (*) Cái này xem cái gì hả cụ tí vô địch ;))
xem bán quần áo trên mạng cụ ợ;;)

phuongchi

Xe buýt
Cụ đọc lại và làm giống như em hướng dẫn, không được nữa thì cụ alo em, không được nữa thì cụ vác máy xuống em mời cafe em vần cho:D
Em làm đúng theo cụ hướng dẫn, chỉ khác điều máy em là sky a 800s của anh Hàn Xẻng, không phải Iphone cụ ạ.
Vào phòng A ở máy tính thì OK.
Em dùng chức năng invite để mời nick bên ĐT thì vẫn mời bình thưồng nhưng bên ĐT thì không nhận được lời mời===> không vào được.
Có cụ nào thử dùng Androi 2.3.4 vào được không à?
hay cụ add và mời em được không, nick của em là giadudon.
Thank cụ đã tận tình chỉ bảo.

CuTiVoDich

Xe điện
Em làm đúng theo cụ hướng dẫn, chỉ khác điều máy em là sky a 800s của anh Hàn Xẻng, không phải Iphone cụ ạ.
Vào phòng A ở máy tính thì OK.
Em dùng chức năng invite để mời nick bên ĐT thì vẫn mời bình thưồng nhưng bên ĐT thì không nhận được lời mời===> không vào được.
Có cụ nào thử dùng Androi 2.3.4 vào được không à?
hay cụ add và mời em được không, nick của em là giadudon.
Thank cụ đã tận tình chỉ bảo.
Em chưa thử trên Ăn roi, mấy hôm nay đau chưn nă,f nhà em cũng chưa kiếm được cái Ăn roi nào dêr thử, không biết thế nào cụ nào có máy thử giúp cụ phuongchi đê.

phuongchi

Xe buýt
Em chưa thử trên Ăn roi, mấy hôm nay đau chưn nă,f nhà em cũng chưa kiếm được cái Ăn roi nào dêr thử, không biết thế nào cụ nào có máy thử giúp cụ phuongchi đê.
Cảm ơn cụ.
Cụ mời em cái, em test thử nha.