cụ nào biết dự án chung cư Đồng Phát- Partview cho em xin cao kiến ạ

AnNT_VTDC

Xe hơi
Dạo này có cụ nào hay lượn qua đấy k nhỉ? Ko biết là tình hình thế nào rồi ạ.

huyhoang9986

Xe tải
Dạo này có cụ nào hay lượn qua đấy k nhỉ? Ko biết là tình hình thế nào rồi ạ.
Nhà cháu sáng nay đưa vợ đi làm thấy công nhân đang làm khá nhộn nhịp rồi. Mặc dù nhà cháu ko mua ở đây nhưng đi qua thì vẫn hóng ạ :D

SmartOne

Xe tăng
Website
vietgoing.com
E vừa qua dự án, nghĩ thế nào đi vào nhà của ban quản lý dự án ở đấy nên vào hỏi, thế là có mấy bố ở đấy đang ngồi nhậu thế là mình vào làm vài ly luôn :). Có ít thông tin cập nhật cho các cụ

- công nhân hiện nay đã về đấy 1 số rồi. Mai Meco bđ bàn giao mặt bằng để dọn đồ đầu tuần sau bđ thi công. E thấy có 2 lán công nhân thì 1 lán có người ở rồi
- thi công sẽ k phải là vinaconex nữa mà sẽ là Hương Giang thuộc BQP

ngồi đấy thì có 2 ông Meco, 2 ô bên Đồng Phát. Ô Meco thì mai là lên Sơn La làm thuỷ điện rồi ( giờ E mới biết Meco làm thuỷ điện từ đầu). Ông ĐP thì là người quen của CTHĐQT. 1 ông nữa thì lấy bản vẽ ra giới thiệu chi tiết căn của E làm E đành phải ngồi nghe mặc dù tìm hiểu kỹ lắm rồi :D.

Ô bên ĐP thì hẹn hôm nào ngồi nhậu tâm sự thêm. Cụ nào máu thì alo ae cùng đi. E cũng khoái nhâụ lắm :)

Có ít thông tin hầu các cụ ạ
Xin lỗi các cụ 2 tuần vừa rồi em bận ko online được nên ko bóng bàn được với các cụ nhiều. Em cũng mới nắm được mấy thông tin giống như các thông tin cụ nói ở trên. Mà cụ ngồi với cụ nào bên ĐP đấy ạ? Có phải cụ Dân hay cụ Tuấn ko?

Hôm nay nhà cháu đọc được mấy thông tin về dự án và CĐT cũng thấy an tâm
Cụ có thông tin gì hay chia sẻ đi cụ ơi :D

P/S: Chiều T7 tuần này có khi các cụ lại bố trí cafe buổi nữa ra xem tình hình thực tế như thế nào cái nhỉ.

AnNT_VTDC

Xe hơi
Xin lỗi các cụ 2 tuần vừa rồi em bận ko online được nên ko bóng bàn được với các cụ nhiều. Em cũng mới nắm được mấy thông tin giống như các thông tin cụ nói ở trên. Mà cụ ngồi với cụ nào bên ĐP đấy ạ? Có phải cụ Dân hay cụ Tuấn ko?

Cụ có thông tin gì hay chia sẻ đi cụ ơi :D

P/S: Chiều T7 tuần này có khi các cụ lại bố trí cafe buổi nữa ra xem tình hình thực tế như thế nào cái nhỉ.
Em ngồi với chỗ Mr Sang bên thi công và Mr Toàn bên kiến trúc của ĐP cụ ạ. Ô Dân vs Tuấn là sale thì E ko tin lắm :))

Thứ 7 cụ mà cafe thì ới E nhé ;)

SmartOne

Xe tăng
Website
vietgoing.com
Em ngồi với chỗ Mr Sang bên thi công và Mr Toàn bên kiến trúc của ĐP cụ ạ. Ô Dân vs Tuấn là sale thì E ko tin lắm :))

Thứ 7 cụ mà cafe thì ới E nhé ;)
Vâng ok cụ nhé. Em thỉnh thoảng cuối tuần cũng tranh thủ tạt qua cái xem thế nào, có vẻ tuần này có nhiều thông tin tốt. Hi vọng thứ 7 này ra thấy công nhân nhộn nhịp là đẹp :D

langtulanhlung

Xe điện

quang_trungdt1

Xe hơi
Đồng Phát xa quá, ko biết giá giờ bao nhiêu các cụ nhỉ

AnNT_VTDC

Xe hơi
Ngay nhà em có một lão làm sale, lão cũng bán đồng phát nhưng giờ thôi. Lão ấy bảo ko chơi đồng phát, em thì ko nói gì kiểu như ngó lơ, ko muốn lão biết mình ý định xơi đp.
Nói mỗi thế mà ko giải thích câu nào hả cụ?

gadi2banh

Xe điện
Những thằng lạ và chưa uy tín e khuyên các bác tránh xa cho lành, toàn tay ko bắt chó cái.
Chấp nhận đắt tí đợi xong thì mua hoặc chủ đầu tư uy tín, đã làm các dự án tương tự.
Bảo lãnh bằng niềm tin àh bác ơi? Thị trường nó mà sập chắc ông HD chạy khẩn trương.
E dính mấy thằng đều NH bảo lãnh như Ung bướu, 52 LN giờ đắp chiếu 5 năm rồi, mình vẫn trả lãi NH đều mà nhà thì chưa biết bao giờ xong.
E đưa ý kiến lên cho các cụ xem.