cụ nào biết dự án chung cư Đồng Phát- Partview cho em xin cao kiến ạ

sâu2015

Xe máy
Bên Chủ đầu tư đang ra chủ trương sẽ hoàn thiện sàn gỗ và trần thạch cao cho các cụ để nâng cao giá trị tòa nhà, chủ trương này sẽ đc chính thức công bố trong buổi lễ tri ân khoảng gần 1 tháng nữa, nên các thông tin chưa rõ ràng là đúng cụ ah. Cụ chờ nhé vì chưa có văn bản nên em sẽ không khẳng định 100% nhé cụ
Nếu đc như vậy thật thì tốt quá, cđt cũng có tâm đấy cụ nhỉ . Làm vậy các dự án sau của cđt cũng đuoc đánh giá cao hơn trong mắt khách hàng

HungNM14

Xe hơi
Nếu đc như vậy thật thì tốt quá, cđt cũng có tâm đấy cụ nhỉ . Làm vậy các dự án sau của cđt cũng đuoc đánh giá cao hơn trong mắt khách hàng
Em cũng nghĩ thế CỤ ạ, nhà em mua từ đợt đầu nên thấy được lợi khá nhiều :D

LaiXeNgoan

Xe hơi
Bên Chủ đầu tư đang ra chủ trương sẽ hoàn thiện sàn gỗ và trần thạch cao cho các cụ để nâng cao giá trị tòa nhà, chủ trương này sẽ đc chính thức công bố trong buổi lễ tri ân khoảng gần 1 tháng nữa, nên các thông tin chưa rõ ràng là đúng cụ ah. Cụ chờ nhé vì chưa có văn bản nên em sẽ không khẳng định 100% nhé cụ
Nếu vậy thì CĐT cũng khá thiện chí, rất cảm ơn thông tin của cụ. Mà lễ tri ân có chính xác của CĐT không cụ? Như hôm trước thấy bên Đất Xanh hay gì đó tự tổ chức khai trương căn nhà mẫu mà em cứ tưởng bên CĐT :D

Vì háo hức nên khi mua ko dọc kỹ hợp đồng. Hôm đóng tiền đợt rồi em vẫn nghĩ mình mua căn 8B. Cô kế toán bảo căn vc em mua là 8A ko phải 8B. Về xem lại hợp đồng thì đúng là 8A.
Vc em thì ko quan trọng hướng nhưng ko thích lắm với cái nắng tây...vậy theo các cụ mợ có nên chuyển đổi ko ạ!
Em xin cảm ơn ý kiến các cụ mợ!

HungNM14

Xe hơi
Vì háo hức nên khi mua ko dọc kỹ hợp đồng. Hôm đóng tiền đợt rồi em vẫn nghĩ mình mua căn 8B. Cô kế toán bảo căn vc em mua là 8A ko phải 8B. Về xem lại hợp đồng thì đúng là 8A.
Vc em thì ko quan trọng hướng nhưng ko thích lắm với cái nắng tây...vậy theo các cụ mợ có nên chuyển đổi ko ạ!
Lạy CỤ :D

LaiXeNgoan

Xe hơi
Sao lại nhầm thế được nhỉ. Em nghĩ cái đó nó rất quan trọng, liên quan đến cả việc check xem căn đó còn hay đã bán cho bên khác tại thời điểm ký HĐ nữa, nếu đúng thế thì sale ẩu quá.
Mà em nghĩ căn 8A cũng ko nắng lắm đâu cụ.

hanv

Xe đạp
Nắng hơn nhiều đấy cụ ạ, chiều mùa hè nắng từ hướng tây tây bắc chiếu thẳng vào 8A.

Sao lại nhầm thế được nhỉ. Em nghĩ cái đó nó rất quan trọng, liên quan đến cả việc check xem căn đó còn hay đã bán cho bên khác tại thời điểm ký HĐ nữa, nếu đúng thế thì sale ẩu quá.
Mà em nghĩ căn 8A cũng ko nắng lắm đâu cụ.
Cảm ơn cụ !
Chắc tại vc em ko đọc kỹ hd thôi...hic..mua đợt đầu mới có mấy chục căn. Rồi cdt dừng đến nửa năm sau đấy mới khởi công tiếp, trong đầu lúc nào cũng nghĩ 8b...
Giờ 8a thì wiu đẹp hơn nhưng sợ mỗi nắng!

sâu2015

Xe máy
Tòa b cũng chắn bớt rồi, nếu tầng trung trở xuống chắc cũng ko nắng lắm đâu cụ ak

Konakawa

Xe buýt
Các cụ đồng phát cho cháu hỏi cái khu cn vĩnh tuy bao gio di dời nhỉ

LaiXeNgoan

Xe hơi
Trong tuần em qua xem căn mẫu 10B rồi cụ.
Em chỉ lo nắng hướng Tây thôi, ko thì lại tìm bên A mà chả biết View ra đâu nữa
Bên tháp B thì mấy căn view công viên nó là chính diện hướng Tây nên chắc sẽ khá nóng. Bên A thì cũng tùy từng căn, view lên khu Times Citys, Yên Sở... cụ ạ.

tocdep25h

Xe máy
Các cụ cho em hỏi em đang quan tâm 10A, 10B, 11A, 11B thì cái nào view đẹp hơn nhỉ ? hình như bên tòa B ban công hướng tây nóng phải không ạ.
em đang có căn 10B muốn chuyển nhượng đây, bac cần thì ới em nhé.

doannguyenvic

Xe máy
Mình không phải là sale, cũng không phải là người mua nhà, chỉ là nhân viên cũ của Đồng Phát, khi là sinh viên mới ra trường, nơi đầu tiên mình làm là Đồng Phát, phải nói là đáng nhớ, một môi trường làm việc tốt, anh chị em thân thiện, các sếp quan tâm nhân viên. Đọc được tin dự án của Đồng Phát được mọi người quan tâm,mình rất vui. Không phải khen chứ lãnh đạo Đồng Phát đều là những người có tâm, mình tin vào dự án và tin Đồng Phát sẽ ngày một lớn mạnh. Chúc mừng chủ tịch, mừng công ty.