[Funland] Cụ nào am hiểu về phụ nữ vào giải thích giúp em ạ!!!

ht_jsc

Xe hơi
Em đọc cái title của cụ lại liên tưởng đến 1 cuốn sách trên Amazon, đó là "Đàn ông nghĩ gì ngoài sex", vài trăm trang toàn giấy trắng luôn :D.

Baby Tiger

Xe tải
Em thấy các Cụ cũng thế mà.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em đọc cái title của cụ lại liên tưởng đến 1 cuốn sách trên Amazon, đó là "Đàn ông nghĩ gì ngoài sex", vài trăm trang toàn giấy trắng luôn :D.
Thế ahf kụ

Thanh Lam

Xe buýt
Chuyện là thế này ạ: Nhà em hay đưa F1 đi chơi khắp nơi, trẻ con thì nên ra ngoài chơi nhiều, khám phá nó mới năng động. Nhưng cứ đi đâu, ngồi ăn hay chơi gì là rât hay gặp các mợ ngứa mồm.

Ví dụ nhà em cho con ăn, có mợ đi cùng con đi qua, f1 nhà mợ ý đòi ăn. Mợ không cho ăn thì là việc của mợ ý, nhưng lại quay ra chõ ngay vào oang oang "Ăn cái này mà làm gì, bổ béo gì, ăn lắm có ngày abc, xyz"...

Hay như hôm nay nhà em cho F1 đi chơi công viên Vầng trăng Hồ Tây, không chỉ F1 nhà em mà còn nhiều các cháu khác đang chơi khu cầu trượt thì có một nhóm cụ, mợ cùng vài cháu khác đi qua. Các cháu kia không nói gì, tự nhiên có mợ trong nhóm quay ra bảo với con "Thời buổi nào rồi còn chơi cái ống trượt này con nhỉ!!???" F1 nhà em nghe thấy chạy ra hỏi "Bác kia nói gì đấy ạ?"

Hoặc rất nhiều lần em thấy các mợ đi với nhau bàn tán về cô bé nào ngồi gần, ví dụ như "tớ chả thích cái giày/mái tóc/cái váy... kiểu như con kia đang đi đâu, trông quê lắm", nói to đến độ em còn phải quay sang xem nói ai. Mà em cầm chắc cô bé kia cũng nghe thấy rõ luôn.

Cụ nào cho em lời giải thích đi ạ, em thấy buồn cười quá, đi đâu cũng gặp các mợ kiểu này, không muốn nghe mà nó cứ đâm vào tai ấy.
Em thì em cười và dăn F1 nhà em " Con thấy đấy cái đầu rất quan trọng."