[Funland] Cụ nào 8x chưa lấy vk vào tâm sự tí đi :D

AnhTiếnMobile

Xe điện
Em hơn cụ chủ thớt 2 niên giờ vợ con cũng đủ nếp tẻ rồi, có anh bạn đồng niên học với nhau từ hồi mẫu giáo đến hết cấp 3 giờ vẫn chưa thấy cưới vợ thỉnh thoảng thấy đăng Fb kể chuyện chán đời , mà ông này cũng giỏi nhà xe đủ cả lại lắm tài lẻ . Em để ý mấy ông ngoài 35 chưa vợ có 1 cái gì đó khác thường đa phần thấy hâm hâm xin lỗi nếu động chạm

nhq.arch

Xe container
Em hơn cụ chủ thớt 2 niên giờ vợ con cũng đủ nếp tẻ rồi, có anh bạn đồng niên học với nhau từ hồi mẫu giáo đến hết cấp 3 giờ vẫn chưa thấy cưới vợ thỉnh thoảng thấy đăng Fb kể chuyện chán đời , mà ông này cũng giỏi nhà xe đủ cả lại lắm tài lẻ . Em để ý mấy ông ngoài 35 chưa vợ có 1 cái gì đó khác thường đa phần thấy hâm hâm xin lỗi nếu động chạm
Em thấy bảo có tài thường hâm hâm. E cũng xin lỗi cụ nếu đụng chạm kk

hiepchiken82

Xe tăng
Hỏi khí ko phải cụ chủ có hay vào thiendia ko

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Thích thì cứ tán thôi cụ, đừng nghĩ nhiều quá. Nếu đối phương ưng mình thì tiến tới. Đẹp ra tầm tuổi cụ thì yêu và lấy tầm 94 hoặc 95 là đẹp. Nhưng 99 nhiều cháu (em) giờ cũng già dặn nhanh lớn hơn các thế hệ đi trước nhiều, suy nghĩ rất thực tế nên hợp thì triển cũng được.
Em cũng kém cụ 1 tuổi, đang tìm hiểu 97, 98 nhá ;))
Nói chung quan trọng nhất là hợp nhau. Các em thế hệ khác nghĩ mới trẻ, mà các cụ 87 lại gia trưởng bảo thủ ko theo kịp, ko hợp nhau thì mới dễ toang. Còn hợp nhau thì hơn 16 tuổi cũng được ạ
Nhà em hơn kém nhau 8 tuổi các cụ ạ, nhưng lão kia phải nghĩ thoáng nghĩ trẻ, chứ ko là toang rồi, vì tính em cực thẳng, và thường đi trước tư duy hiện tại 10 năm ạ. Các anh 8x là hay suy tính kỹ càng lắm, rồi về cỗ bàn phải này phải nọ mệt lắm. Đến em là em gạt hết đi ạ, mọi tiêu chuẩn phải theo em, hợp lý và đi trước thời đại 5-10 năm ạ!

tran_xoay

Xe hơi
Ông e vk nhà E cũng sn 86. Đến giờ chả vk con giè. Mệ. Sát cá hơn sát gái. Chỉ nhăm nhăm đi câu. Đi câu ko bao giờ về tay ko. Thế mà. Đi câu cưa gái toàn móm \:D/ \:D/ \:D/
kaka, giá mà đam mêm đi câu gái thì sẽ ko móm đâu :D

kienndt

Xe máy
Chọn sai mục tiêu thôi, cứ chọn vừa tầm mà đánh là được, con trai không cần đẹp trai bóng bẩy quá nhưng người phải gọn chắc, đừng để chảy xệ. Cụ trên chắc toàn chọn mục tiêu quá tầm, đành rằng gái đẹp thì ai chả thích, nhưng cứ làm việc gì vừa sức là đẹp :)
Ai cũng nghĩ như bác :))) Đúng là e chọn sai mục tiêu thật nhưng ko phải do chọn gái đẹp mà do thời trẻ e hay đổ ở những mối quan hệ như bạn thân, chị em chơi thân, đồng nghiệp thân nên nó lằng nhằng mất thời gian mà ko dc gì cả :))) Đến mấy năm gần đây muốn lấy vợ bắt đầu đi tán tỉnh, gặp giới thiệu các thứ thì toàn fail, nên đâm ra càng tự ti thật.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em thấy 6x lấy vợ 9x. Em 7x em muốn góp gạo ... mí 0x ah

kirby 173

Xe buýt
Chỉ sướng nhất mấy ông có của ăn của để mà chưa vợ thôi, lúc đấy cứ phải gọi là chén nhoè luôn.

QuanLoe

Xe tải
Thích thì cứ tán thôi cụ, đừng nghĩ nhiều quá. Nếu đối phương ưng mình thì tiến tới. Đẹp ra tầm tuổi cụ thì yêu và lấy tầm 94 hoặc 95 là đẹp. Nhưng 99 nhiều cháu (em) giờ cũng già dặn nhanh lớn hơn các thế hệ đi trước nhiều, suy nghĩ rất thực tế nên hợp thì triển cũng được.
Em cũng kém cụ 1 tuổi, đang tìm hiểu 97, 98 nhá ;))
cụ cũng rành tử vi nhỉ ạ, biết nam 87 hợp nhấtnữ 94,95 😬 ae mình cố năm nay năm sau cưới thôi
trong mắt bọn 97 99 cta nhừ r 🥴

banhbeo

[Tịch thu bằng lái]
em 87, chắc cố năm nay năm sau phải lấy mới đc. Haizzz để muộn quá ko ổn. giờ đang thích 1 em 99 mà lăn tăn quá, chênh 1 giáp. Theo các cụ cách nhiều tuổi vậy ổn ko :D
Em trai em cũng 87 chưa vợ

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung quan trọng nhất là hợp nhau. Các em thế hệ khác nghĩ mới trẻ, mà các cụ 87 lại gia trưởng bảo thủ ko theo kịp, ko hợp nhau thì mới dễ toang. Còn hợp nhau thì hơn 16 tuổi cũng được ạ
Nhà em hơn kém nhau 8 tuổi các cụ ạ, nhưng lão kia phải nghĩ thoáng nghĩ trẻ, chứ ko là toang rồi, vì tính em cực thẳng, và thường đi trước tư duy hiện tại 10 năm ạ. Các anh 8x là hay suy tính kỹ càng lắm, rồi về cỗ bàn phải này phải nọ mệt lắm. Đến em là em gạt hết đi ạ, mọi tiêu chuẩn phải theo em, hợp lý và đi trước thời đại 5-10 năm ạ!
87 là đứng chữ Đinh, nên cũng hơi bảo thủ trong quan điểm thật mợ Lê ạ. Em làm việc với mấy bạn 1987 là nam, cảm thấy họ cực kỳ chắc chắn, cái Tôi khá lớn. Nhưng họ lại có một cái là làm cho người khác cảm thấy an tâm. Giao hay nhờ việc, không phải nói nhiều. Họ tự ý thức làm, ghét bị ép uổng điều gì đó...:D.