[Thảo luận] Cụ/mợ nào lái xe 29A - 067.76 lưu ý tí nhé!

Website
www.facebook.com
Mong mợ thông cảm, em cũng không ngờ các cụ ofer nhà ta lại nhiều lời hơn em thành ra cái top này nó cứ nổi lên suốt. Em không bảo mợ sai nhưng quả thật lúc lùi em chỉ sợ làm hỏng xe mợ nên lúc về mới nghĩ chuyện góp ý với mợ để lần sau mợ không nên đỗ sau xe khác ở chỗ dốc ạ. Gặp tài non như em nguy hiểm phết đấy ợ. Không ngờ ofer nhà ta toàn cao thủ, chỉ giáo em liên tục cả 10 ngày nay rồi, hic.....
Căn bản là mợ có cái tâm nhận sai đâu. Giờ các cụ OF thành ra lắm lời rồi.:))

Bướng phết.:D

Thôi các cụ ạ, mợ Kiến đã nói thế này thì có lẽ các cụ nên thôi, nên thôi, nên thôi!

(Mặc dù trong thâm tâm em chẳng thấy mình sai ở trường hợp này, em ngoan cố nốt)

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com

mocituc

Xe hơi
iem cũng dự là cụ xanh chơi cụ trắng thoai, ko phải vô ý mà đỗ đấy đâu,
cứ nghĩ thế đi sẽ thấy nhẹ nhàng hơn cụ trắng ạ
nếu e nói đúng thì vote e cái nhé

onroad

Xe tăng
E tửng cụ - mợ cùng hội chớ! ;))

LONGTK

Xe hơi
Ơ cùng hội mà không chào nhau cái cho móp cửa đi nhể ;))

MsLove

Tháo bánh

thaonokia

Xe máy
Nói thật với cụ là quá thừa khoảng cách để cụ đi được. Em không hiểu trình độ tay lái của cụ thế nào mà cụ không lái xe ra được. Em cũng lo cho cụ và mọi người khi cụ lái xe trên đường lắm ạ.

Car82

Đi bộ
Em comment nốt lần này nữa nhá, em cũng đã có lời với mợ chủ xe xanh, nên em nghĩ em chả việc gì phải nói nhiều thêm nữa.
Việc em đỗ xe trên vỉa hè các cụ bảo sai em cũng đã nhận lỗi từ những trang đầu tiên. (Mặc dù trong thâm tâm em chẳng thấy mình sai ở trường hợp này, em ngoan cố nốt)
Kụ đừng tỏ ra nguy hiểm thế này ạ. Kụ có chắc không bao giờ cụ đỗ xe trên vỉa hè? Không phải lúc nào đỗ xe trên vỉa hè cũng sai cụ ạ. Em nhắc lại lần nữa với cụ là chính cái tòa nhà này còn dựng cột lợp mái tôn làm chỗ trông xe cho người dân ngay trên vỉa hè, trên phố cũng có rất nhiều điểm cho gửi xe trên vỉa hè.
Bó cả chân, tay,... với mợ này. Vừa ngoan cố lại còn nói điêu. Chẳng có cái tòa nhà nào trong khu đô thị lại làm chỗ đỗ xe cho người dân trên vỉa hè cả.
Em đã đến khu này rồi em biết àh, em xin the,

Chỉnh sửa cuối:

copbeo

Xe tải
Lần sau cụ cứ cài số lùi rồi thẳng lái ra cho Em :))

Kiến vàng

Xe máy
Bó cả chân, tay,... với mợ này. Vừa ngoan cố lại còn nói điêu. Chẳng có cái tòa nhà nào trong khu đô thị lại làm chỗ đỗ xe cho người dân trên vỉa hè cả.
Em đã đến khu này rồi em biết àh, em xin the,
Cụ thề thốt cái gì. Em ghét nhất là những ngừoi ăn nói hồ đồ. Mời cụ nhìn lại ảnh trên, bên trái và thẳng với xe em là mái tôn, chính là chỗ trông xe đấy, không những thế mà còn gắn biển cố định cho từng chỗ để nữa cơ. Cụ còn nhiều thời gian để kiểm chứng, xong rồi hãy lên đây đôi co với em. Em chẳng rỗi hơi mà tranh luận thêm với cụ.

Chỉnh sửa cuối:

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thề thốt cái gì. Em ghét nhất là những ngừoi ăn nói hồ đồ. Mời cụ nhìn lại ảnh trên, bên trái và thẳng với xe em là mái tôn, chính là chỗ trông xe đấy, không những thế mà còn gắn biển cố định cho từng chỗ để nữa cơ. Cụ còn nhiều thời gian để kiểm chứng, xong rồi hãy lên đây đôi co với em. Em chẳng rỗi hơi mà tranh luận thêm với cụ.
thí chủ hạ hỏa, thí chủ hạ hỏa. có j có thể thương lượng và nói chuyện tình cảm được mà.

MsLove

Tháo bánh
Thế tại sao mợ không đưa vào cái chỗ bên trái và thẳng với xe mợ ;)) em thấy cũng chạ xa lắm ạ.

Em thề, lần sau mợ cứ cắm R, thẳng lái, lùi hết tầm cho em, bao h býp dài thì cắm D, hết lái phải ra là ngon. Dễ mà. Mợ lùi càng sát thì cụ ở trên con Mo xanh càng vãi :P

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Thế cuối cùng cái xe trắng có ra được mà không đâm vào cái xe xanh không hả bác? Em băn khoăn quá :-?

Car82

Đi bộ
Ki ki, mợ càng bướng bỉnh thì mọi người càng thích trêu mợ àh. Nếu em nói là em có 2 cái xe đăng ký để trong cái mái che mà mợ bảo người ta xây trên vỉa hè thì mợ có tin không?

Mợ không những tuyên chiến với mợ xe xanh, mà mợ còn đang tuyên chiến với cả anh em otofun đang ở trong tòa nhà ấy đấy. Đừng trách đông quá nhé, dám bảo khu đô thị vừa xây xong lại xây chỗ để xe trên vỉa hè.

TuanAnhDT

Xe tải
Mợ Kiến Vàng ngồi rình cái thớt này từ sáng đến chiều cả chục ngày nay rồi. Em dự là có một cơ số nick của các cụ đã có tên trong sổ tay thù vặt của mợ ý rồi...

Thôi em lượn đây không là lại ăn gạch....8->

tunghtd

Xe tải
Heheheh vui phết, giống như kiểu trêu mấy bác bảo vệ hồi trẻ con đấy, cứ khích vài câu vào cho mợ Kiến lóe xóe lên xong là lại có ngay vài cụ vào vuốt ve an ủi xong ta lại....

Kia Evening

Xe tăng
Thế tại sao mợ không đưa vào cái chỗ bên trái và thẳng với xe mợ ;)) em thấy cũng chạ xa lắm ạ.

Em thề, lần sau mợ cứ cắm R, thẳng lái, lùi hết tầm cho em, bao h býp dài thì cắm D, hết lái phải ra là ngon. Dễ mà. Mợ lùi càng sát thì cụ ở trên con Mo xanh càng vãi :P
Hóng vãi. Chém bên thớt kia bị khóa nên ngứa hả anh??

Cụ là anh tí măm tít em hum qua đới nhá.

Chuyện có mỗi tí ti thế mờ thớt dài nhề. Thế có tít vào nhau ko?? Mà chỗ thừa to bổ tố thế thì có gì phải tranh và cãi nhể.??