[Funland] Cụ kouongruou ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trạng thái
Thớt đang đóng

quanggialai

Xe điện
Khi không đảm bảo được nguồn cung cho công nhân thì chấp nhận tìm nguồn hàng trôi nổi, không nguồn gốc, không qua khâu kiểm định ngoài thị trường? Những công ty như vậy nên để bộ Y tế, BH, LĐ Lao Động vả cho từ chủ đến những nhân viên có trách nhiệm.
em edit thêm.
Cụ nên cảm ơn các công ty nó không nhảy vào thị trường trôi nổi đi. Vì 1 khi nó đã nhảy vào thì 1 hộp khẩu trang giá từ 400k trên thị trường hiện tại sẽ tăng gấp 10 lần chứ không phải là ở mức bây giờ đâu. Vì cầu của nó lớn, cả triệu hộp 1 ngày thì lập tức đầy giá khẩu trang phi mã luôn.

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Nếu như giấy tờ cụ lacettihp post lên là thật thì em lại ủng hộ ý chứ. Có cầu ắt có cung. Khi mà cả TQ điên lên vì khẩu trang, sẵn sàng mua giá gấp mấy chục lần thì kẻ cơ hội sẽ mọc ra khắp mọi nơi.

Người có ý thức như các cụ nhiều nhưng người tư lợi, sẵn sàng kiếm tiền bất chấp còn nhiều hơn. Thật đáng thương cho dân Vn phải xếp hàng mấy tiếng đồng hồ để mua KT, nhưng cũng đáng thương cho người dân TQ phải mua KT với giá cắt cổ. Em thấy những clip bên Tàu, ông già bà già bật khóc vì ko có tiền mua KT.

Nên nếu thời buổi này ko có những người như cụ lacettihp thì có KT cho dân VN mình ko? Chắc chắn là không, KT ko vào số ít người này thì lại vào gian thương. Bọn đó đang ngày đêm lùng sục KT bán với giá cao, thế nên mới sinh ra 1 lũ táng tận lương tâm làm giả KT. Vậy nên nếu có thể mua càng nhiều càng tốt rồi để lại cho người xung quanh hoặc bán lại giá thấp cho các công ty thì ít ra cũng có vài ngàn người (VN/TQ) được mua giá rẻ (hoặc đc phát không). Em thấy cụ ý như vậy là đang giành giật KT với bọn hút máu nhan nhản trên thị trường hiện nay.
Cụ ấy bán rẻ nhưng đổi lại cung ứng các vật tư khác , được nguồn lợi khác ! Trên quan điểm của e là cũng vì lợi ích cho bản thân có khác gì cái bọn kia !!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Thế cụ kouongruou không phản hồi gì ạ?
Cụ nên mở thớt thông báo cho toàn thể những cụ đã đặt tiền còn yên tâm?
Ốm nhưng chưa tới mức không thở được thớt chứ?

kia2008

Xe tải
Cụ ấy bán rẻ nhưng đổi lại cung ứng các vật tư khác , được nguồn lợi khác ! Trên quan điểm của e là cũng vì lợi ích cho bản thân có khác gì cái bọn kia !!
Cụ và em cũng không yêu cầu cụ ý phải làm từ thiện đúng không, thì làm có lợi nhuận cũng được. Nhưng cái khác của cụ ý là giúp cho ngưòi tiêu dùng được có khẩu trang giá thấp. Còn cái tụi hút máu kia thì giờ 1 hộp khẩu trang đòi bán 400k ở VN, ở HK hay TQ còn vống lên giá 1tr/hộp. Vậy thì chỉ khổ ng tiêu dùng thôi.

Còn cụ ý bán cho cty, rồi cty phát lại cho công nhân miễn phí. Hoặc cái cty đó cho dù có bán lại sang TQ thì cũng bán giá rẻ (chính phủ TQ quản lý rất chặt giá KT nên danh nghĩa công ty thì ko bán linh tinh được).

Nếu như vậy thì cũng rất tốt mà. Còn hơn nếu cụ ý không mua thì 90% số đó cũng ko đến tay người dân với giá 55k/hộp được, lại béo mấy con buôn.

True liar

Xe tải
em tìm cách liên lạc với cụ ấy k đc, may sao lại thấy topic này. Mỗi tội nhiều tầng quá, k lội đc hết hix

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Cụ và em cũng không yêu cầu cụ ý phải làm từ thiện đúng không, thì làm có lợi nhuận cũng được. Nhưng cái khác của cụ ý là giúp cho ngưòi tiêu dùng được có khẩu trang giá thấp. Còn cái tụi hút máu kia thì giờ 1 hộp khẩu trang đòi bán 400k ở VN, ở HK hay TQ còn vống lên giá 1tr/hộp. Vậy thì chỉ khổ ng tiêu dùng thôi.

Còn cụ ý bán cho cty, rồi cty phát lại cho công nhân miễn phí. Hoặc cái cty đó cho dù có bán lại sang TQ thì cũng bán giá rẻ (chính phủ TQ quản lý rất chặt giá KT nên danh nghĩa công ty thì ko bán linh tinh được).

Nếu như vậy thì cũng rất tốt mà. Còn hơn nếu cụ ý không mua thì 90% số đó cũng ko đến tay người dân với giá 55k/hộp được, lại béo mấy con buôn.
Thấp nhưng bia kèm lạc ạ ! Nên nó đâu phải là thấp! Bản chất không khác gì đội kia đâu !
Hóa đơn ghi 55k , nhưng có thể còn 1 số mục dư đầu vào xuất khống hay gì gì đó cả !

jo26

Xe tải
Mặc dù rất ngại với các em cùng phòng vì em chót chém gió và đặt mua hộ các bạn ấy, nhưng đến giờ em vẫn hy vọng cụ kouongruou trễ hẹn vì lý do đặc biệt.
Em cũng đề nghị các cụ đã nhận được hàng và đã đặt cọc vào xác nhận số lượng. Em đặt 10 hộp và đã chuyển 550 hôm 9/2
Nếu có thể, kính nhờ cụ VHM tổng hợp giúp trên #1 để mọi người biết tình hình.
Không có hàng đâu , ai nhận đc thì chưa biết , chứ em đặt ngay khi có thông tin về cụ ý nhưng gọi nhau 5 lầm 7 lượt , hẹn hò rồi bỏ bom
Nhỡ hết việc của em
Cụ đấy cũng cho nhân viên nhắn số tài khoản cho em . Nhưng em muốn nhận hàng trước or cho địa chỉ để em cho xe qua lấy hàng
Với tình hình nguồn cung như thế này , cụ đó mà giao đc giá 50k/hộ khẩu trang chuẩn , lại fr ship thì thực sự là người anh hùng cõi OF
Nhưng sau mấy lần bom thì em đánh giá cụ đó không có khả năng cung cấp hoặc thuyết âm mưu gì đó
Vẫn hy vọng là em sai và cụ đó là người tốt

otootooto

Xe tăng
Các cụ ơi, cụ ấy đang làm việc với Qltt về việc bán khẩu trang, cũng như việc bán dưa kiểu này phải đc phường ok thì mới ổn, trên này em thấy nhiều cụ mợ nhận đc rùi mà, mợ Số cũng nhận đc rồi,e cũng nhận đc 1 ít rồi đới ah, cụ ấy còn tặng thêm iat khẩi trang cho trẻ con, với em cụ ấy Ok. Chắc 1 lý do nào đó nên chưa ship đc hết và thời điểm này cũng khó giải thích. Hy vọng cccm sẽ nhận đc sớm
Chuẩn cụ ạ, Em cũng nhận được ạ. Mà em là vừa đặt là nhận được luôn vì cụ ấy lúc đó ở ngay gần chỗ em luôn ạ.

phamhungbs

Xe điện
24 trang và bao nhiêu lời ra vào thì cụ khonguongruou cũng nên có lời phải quấy, nhắn tin và chuyển khoản tốt thì lập cái thớt dễ quá mà.

Trục

Xe ba gác
Haiza, thi thoảng lại lềnh phềnh vài vụ, chán cái niềm tin của các cụ.
Năm ngoái, em bị dính một phát vớ vẩn, mất tiền thuê bãi mà không thấy hàng về, chờ mất mấy đêm.

Dotting

Xe tải
Em cũng dính hai hộp, chuyển khoản 100k hẹn thứ 6 vừa rồi giao hàng :(

caotoc77

Xe tải
Thế cụ kouongruou không phản hồi gì ạ?
Cụ nên mở thớt thông báo cho toàn thể những cụ đã đặt tiền còn yên tâm?
Ốm nhưng chưa tới mức không thở được thớt chứ?
E thấy e ko may mắn do cụ khonguongruou giao hg có chọn lọc, giao Cầu Dậu, ngã 4 KDT, Kim Giang mà e mặt đg NX gần KG thì ko đc giao nên trưa nay e nt back lại $ rồi ah!
Cụ/mợ nào ko nhiều thì nt y/c back lại cho nhanh.

Lê Bảo Minh

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhlimoshop.com
E thấy e ko may mắn do cụ khonguongruou giao hg có chọn lọc, giao Cầu Dậu, ngã 4 KDT, Kim Giang mà e mặt đg NX gần KG thì ko đc giao nên trưa nay e nt back lại $ rồi ah!
Lấy lại được 50k rồi à mợ? :D " EM CHỈ DÁM ĐĂNG KÍ MỘT HỘP THÔI CÒN NHƯỜNG CHO NGƯỜI KHÁC".:). Ấn tượng mãi câu nói.

damhai

Xe buýt
Trưa e vừa phải nhờ ng nhà chụp đây ạ. E nhờ bác xem giúp, nợ bác 1 ly vì e
chưa rót đc ạ!
Tôi đã kiểm tra, có công ty Mai Thư ở thành phố Sóc Trăng, có sản xuất khẩu trang y tế từ năm 2018. tuy nhiên, họ in rất rõ địa chỉ đơn vị sản xuất lên mặt chính của hộp khẩu trang, còn cái hộp khẩu trang của bác thì tôi chỉ dám đặt nghi vấn là hàng giả. Tuy nhiên, theo nhiều bác nói là bác bán hàng này có cách giao hàng khá bí mật, chỉ tự mình giao hàng, thì tôi cũng đặt nghi vấn là có thể bác ta có một số hàng thật nhưng đã trộn hàng có vấn đề vào rồi.

True liar

Xe tải
cụ nhận lại đc tiền chưa? Em sợ cụ ý k nhắn đc lên đây chắc cũng k ck lại được :(

Trạng thái
Thớt đang đóng