Cư dân khu Garmuda gardens

Nói gì thì nói, các cụ sale làm việc cũng nên có cái tâm 1 chút, đến cái chuyện nhỏ nhặt như thế này còn làm ẩu được. Hàng các cụ bán mà các cụ còn nắm chả rõ, thông tin thì loạn cào cào,có đi cóp nhặt thì cũng nên nhìn cái nguồn trích dẫn. Xuất phát từ những việc nhỏ nhặt, người ta mới sinh ác cảm...Càng quan tâm Ga bao nhiêu càng cảm thấy mất tin tưởng bấy nhiêu, em thật.
Để cụ tin tưởng gamuda hơn thì mời cụ qua tham dự chương trình giới thiệu sản phẩm liền kề ST5
Thời gian:9h-11h ngày 17 tháng 12 tại KĐT Gamuda Gardens
Khi cụ tới tham dự em tin cụ sẽ có cái nhìn khác với Gamuda và các sản phẩm tại Gamuda đang có!
Hân hạnh đón tiếp cụ và gia đình!!!!
Cụ qua alo em: 096.131.6262 em đón tiếp cụ nhiệt tình!

Sale gamuda lởm thật ăn cắp cả thiết kế vin bê nguyên sang á
Để cụ tin tưởng gamuda hơn thì mời cụ qua tham dự chương trình giới thiệu sản phẩm liền kề ST5
Khi cụ tới tham dự chương trình em tin cụ sẽ có cái nhìn khác với Gamuda và các sản phẩm tại Gamuda đang có!

GamudaLandVN

Xe máy
Em cũng để đây và không nói gì thêm, cụ GamudalandVN không nên đưa những thông tin gây nhiễu loạn thị trường, ảnh hưởng xấu tới uy tín chủ đầu tư

Em chỉ đăng có mấy ngày nhưng các cụ khác copy paste tràn lan quá đâu có phải lỗi hoàn toàn do em, em chỉ đăng đơn giản có một cái tên còn các thông tin khác về giá thiết kế dự kiến em cũng chỉ tham khảo của những cụ khác.. Tóm lại trong vụ truyền thông về st5 cụ sales nào cũng muốn câu kéo khách hàng nên cụ nào cũng đăng thông tin dự kiến hết chưa có gì là khảng định chắc chắn cả, còn nói thật em không đăng thì cụ khác cũng đăng nào Oải hương,cẩm chướng,hoa sen,hoa hồng.... hàng ngàn cái tên hàng ngàn cái thông tin dự kiến mà đội sales nghĩ ra. Nếu cụ là 1 sales cụ có dám khảng định chưa bao giờ cụ đăng thông tin sai lệch lên mạng không ??

novamon

Xe đạp
Khi cụ tới tham dự chương trình em tin cụ sẽ có cái nhìn khác với Gamuda và các sản phẩm tại Gamuda đang có!
Vấn đề em muốn nói ở đây là cái người tiêu dùng cần là thông tin, vậy nên khi đưa thông tin về sản phẩm, các cụ nên đưa thông tin 1 cách khách quan và chính xác. Còn về cảm nhận hay tin tưởng, thiết nghĩ như giai đoạn hiện thời, để tiếp cận với nguồn thông tin sản phẩm không phải là quá khó khăn, có rất nhiều luồng và người tiêu dùng cũng đa phần thông thái, họ quan tâm đến sản phẩm có khi còn nhiều hơn chính người bán như các cụ. Như 1 số cụ trong 1 vài topic về Ga, k nói chắc ai hay đọc cũng biết, về độ am hiểu hay tâm huyết về Ga là không phải ít, và thường xuyên chia sẻ, bàn luận. Vậy chứ người tiêu dùng còn tận tâm về sản phẩm hơn người bán, em k rõ nếu vậy các cụ định bán điều gì...? Sory cụ chỉ là em k thích cái cách mà cụ quăng nguyên 1 dòng thông tin vu vơ nào đó để hút sự quan tâm của người khác, nghe nó có vẻ k đc coi trọng người tiêu dùng cho lắm.

hadu

Xe tăng
Vấn đề em muốn nói ở đây là cái người tiêu dùng cần là thông tin, vậy nên khi đưa thông tin về sản phẩm, các cụ nên đưa thông tin 1 cách khách quan và chính xác. Còn về cảm nhận hay tin tưởng, thiết nghĩ như giai đoạn hiện thời, để tiếp cận với nguồn thông tin sản phẩm không phải là quá khó khăn, có rất nhiều luồng và người tiêu dùng cũng đa phần thông thái, họ quan tâm đến sản phẩm có khi còn nhiều hơn chính người bán như các cụ. Như 1 số cụ trong 1 vài topic về Ga, k nói chắc ai hay đọc cũng biết, về độ am hiểu hay tâm huyết về Ga là không phải ít, và thường xuyên chia sẻ, bàn luận. Vậy chứ người tiêu dùng còn tận tâm về sản phẩm hơn người bán, em k rõ nếu vậy các cụ định bán điều gì...? Sory cụ chỉ là em k thích cái cách mà cụ quăng nguyên 1 dòng thông tin vu vơ nào đó để hút sự quan tâm của người khác, nghe nó có vẻ k đc coi trọng người tiêu dùng cho lắm.
Em hết rượu:D

GamudaLandVN

Xe máy
Cụ sai thì nhận lỗi để sửa, ko thể lấp liếm mọi người sai tôi cũng sai. Cụ càng nói thì cá nhân cụ và cty Gamuda của cụ càng mất điểm thôi.
E nhận sai sau khi bác Hadu nói rồi mà em có nói gì thêm đâu. chỉ là 1 số cụ cứ thích đào mộ lên làm gì... sai thì sửa chửa thì đẻ chấm hết. kính cụ 1 ly

Cảm ơn cụ đã góp ý
Em cũng chỉ đăng thông tin ngày ra mắt giới thiệu sản phẩm ST5 sắp tới bên em.
Đến sát ngày đó thì em mới gửi lên các cụ những thông tin chính xác nhất về liền kề ST5
Các cụ nào muốn biết Thiết Kế nó thế nào thì mời các cụ đến tham dự sẽ biết ngay thôi
Trân Trọng!

cụ lấy thông tin đó ở đâu vậy?
ST5 dự kiến đến 17-12 này mở bán đến giờ mà chưa có thiết kế thì sao mở bán đây????
Em cũng là nhân viên tại chủ đầu Gamuda Land Việt Nam cụ cần thêm thông tin gì em gửi,chứ bên Gamuda không đến mức phải đi Corel TK bên Vin Har đâu cụ ak
Cụ cho em xin bản thiết kế của ST5 ạ. Cảm ơn cụ.

Thiết kế của em nó đây. các cụ cứ đoán già đoán non làm gì. Cụ nào Cần thêm thông tin gì Inbox vào chỗ kín cho em nhé :D

masrussia

Xe đạp
Thiết kế của em nó đây. các cụ cứ đoán già đoán non làm gì. Cụ nào Cần thêm thông tin gì Inbox vào chỗ kín cho em nhé :D

thiết kế của cụ ko có chỗ để xe à, diện tích mỗi sàn dễ phải đến 72m2

Cụ chắc chắn được bao nhiêu %???
Mình bên Chủ Đầu Tư cũng chưa có bạn bên Sàn đã có rồi sao????
Đây là hàng fake thôi
Chính thì các cụ đợi mấy hôm nữa nhé!!!
Em sợ các cụ lại đang lấy bản này đi gửi khách tứ tung rồi đấy chứ :D
Em bên sàn nhưng em làm ở Gamuda gần 4 năm rồi, Bác Sim, bác Fan em còn quen chứ mấy cái này thì là gì đâu

Các cụ sale cãi nhau kinh quá :)

phongapollo

Xe đạp
Em sợ các cụ lại đang lấy bản này đi gửi khách tứ tung rồi đấy chứ :D
Em bên sàn nhưng em làm ở Gamuda gần 4 năm rồi, Bác Sim, bác Fan em còn quen chứ mấy cái này thì là gì đâu
Bản vẽ chia lô còn chưa có chính xác.Thiết kế có còn chưa final đâu.Mấy bản vẽ chia lô bên Cen đang sử dụng là anh vẽ đấy.Nên đừng cãi nhau mất thời gian mấy chuyện không đâu.Giá cỡ 7 tỏi 3 nhé :))