[Thảo luận] Cụ CIVIC 30U 2684 vào nhận lỗi đê

likeSUV

Xe buýt
Em thấy cụ chủ có chỗ sai. Làn ngoài xe con đi thoải mái, miễn là 80. Chỉ có quả tạt đầu thì nguy hiểm thôi. Mà nếu cụ đi chậm đường này thì đương nhiên thấy xe khác "vèo" rồi. Em là em ko liên quan gì đến civic đâu nhá.

Chỉnh sửa cuối:

blackcivic 2.0

Xe tăng
Chiều hôm qua lúc 17h20 em từ quê lên đến đầu Pháp Vân (cầu Văn Điển) trời mưa phùn nên đi lại rất khó chịu em phải đi từ từ do tầm nhìn kém cộng với lại xe về Hà Nội rất đông, khi đến gần chốt xxx đang bắt xe tải làm luật thì cụ CIVIC 30U 2684 từ đằng sau đi sai làn (vì làn ngoài dành cho xe tải) chắc sợ xxx nên tạt vèo qua đầu xe em làm cho em giật cả cái mình và nhìn lên thấy logo OF cộng slogan"Đừng chen lấn Rồi sẽ tới lượt bạn" làm em ngại với gấu. Gấu nhà em bảo OF các anh mà đi xe chẳng có văn hóa gì cả thế mà lúc nào cũng O với chả F suốt ngày đến đi ngủ cũng OF trên điện thoại. Nghĩ nếu đã là dân OF thì cụ phải nghiêm chỉnh chấp hành luật GTĐB chứ không làm hình ảnh OF bị hoen ố cụ ạ!
Xong nếu có thật thì em xin nghiêm khắc nhận khuyết điểm ....vì đúng là hôm qua em cho thằng em mượn xe ( thèng này làm bên an ninh ) ..thí này chết em vì nó mượn xe từ tối hôm trước có vài mem biết ...để em hỏi nó rồi thaqnh tâm kụ sau ...thế có chết ko ....."hôm đó em ngồi chém gió ở 34 mà "

mr.ken_no1

Xe container
Xong nếu có thật thì em xin nghiêm khắc nhận khuyết điểm ....vì đúng là hôm qua em cho thằng em mượn xe ( thèng này làm bên an ninh ) ..thí này chết em vì nó mượn xe từ tối hôm trước có vài mem biết ...để em hỏi nó rồi thaqnh tâm kụ sau ...thế có chết ko ....."hôm đó em ngồi chém gió ở 34 mà "
Đi sai thì nhận đi, éo có chuyện nói cho mượn xe là hết trách nhiệm nhé
hê hê

conan2901

Xe buýt
khổ thân, làm thêm quả biển "for loan" bên cạnh logo thoai các cụ ơi ^^

cwise

Xe container
khổ thân, làm thêm quả biển "for loan" bên cạnh logo thoai các cụ ơi ^^
For LOAN là phò gì hả cụ :)). Dạo này civic lắm tội trạng quá bảo sao hãng honda vừa ra được serie mới thì phải nâng cấp hình thức ngay lập tức. :D

cwise

Xe container
Đi sai thì nhận đi, éo có chuyện nói cho mượn xe là hết trách nhiệm nhé
hê hê
Vụ lày oan oan tình cụ ạ, :)):D. Dạ nạn nhân và kẻ thủ ác toàn civic với nhau cả, các cụ lên Vĩnh Phúc giải quyết đê. :D

cwise

Xe container
Theo em các cao nhân nếu rảnh nên tính con lô hoặc đề tối nay, vì biển số xe 2684 trong khi nick của cụ chủ lại có số 7426, em đề nghị chơi cặp 26, 62?????

HUNGSMUN

Xe container
Nói chung là không được ẩu, nguy hiểm cho bản thân và cho cả xã hội nữa, Tết đến nơi rồi.

cwise

Xe container
Nói chung là không được ẩu, nguy hiểm cho bản thân và cho cả xã hội nữa, Tết đến nơi rồi.
Cụ dạy chí phải, nhưng mà Tết thì lúc nào vui thì là Tết chứ k nhất thiết phải đến ngày âm lịch theo em là thế. vì thực chất ngày đó là cớ để đi biếu xén là chính,

nvduc81

Xe buýt
Em là chủ xe đây. Hôm đấy em cũng ở quê lên, em đi làn số 1 thấy 1 xe đi trước chạy như rùa, xin vượt đủ kiểu mà ko chịu nhường cho em vượt. Em đoán chắc lái xe đó ko giám đi làn số 2 vì tưởng xe con chỉ được đi làn 1. Kiên trì xin vượt thêm một đoạn nữa vẫn ko được, bực mình quá em xi nhan sang làn 2 để vượt phải rồi tạt đầu phát cho chừa cái tội đi chậm mà ko đi vào làn bên phải, em còn định nhấp phanh vài phát để dọa nhưng nghĩ bụng cảnh cáo thế đủ rồi. Đấy sự tình nó là như thế, em trình bày xong để các cụ có thông tin 2 chiều. Em fun tí :D

MinhPhuong169

Xe buýt
Em là chủ xe đây. Hôm đấy em cũng ở quê lên, em đi làn số 1 thấy 1 xe đi trước chạy như rùa, xin vượt đủ kiểu mà ko chịu nhường cho em vượt. Em đoán chắc lái xe đó ko giám đi làn số 2 vì tưởng xe con chỉ được đi làn 1. Kiên trì xin vượt thêm một đoạn nữa vẫn ko được, bực mình quá em xi nhan sang làn 2 để vượt phải rồi tạt đầu phát cho chừa cái tội đi chậm mà ko đi vào làn bên phải, em còn định nhấp phanh vài phát để dọa nhưng nghĩ bụng cảnh cáo thế đủ rồi. Đấy sự tình nó là như thế, em trình bày xong để các cụ có thông tin 2 chiều. Em fun tí :D
Ơ hóa ra là vậy. CỤ chủ ko nhường người ta thì người ta cho chút để học cơ mà. Nhưng lần sau cụ nvduc81 đừng tạt té nữa nguy hiểm lắm, em chỉ vượt lên và đi từ từ trước xe đó thui, chắc là khi đó họ cũng hiểu đúng ko cụ.

Powermax

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hôm đấy em cũng ở quê lên, em đi làn số 1 thấy 1 xe đi trước chạy như rùa, xin vượt đủ kiểu mà ko chịu nhường cho em vượt. Em đoán chắc lái xe đó ko giám đi làn số 2 vì tưởng xe con chỉ được đi làn 1. Kiên trì xin vượt thêm một đoạn nữa vẫn ko được, bực mình quá em xi nhan sang làn 2 để vượt phải rồi tạt đầu phát cho chừa cái tội đi chậm mà ko đi vào làn bên phải, em còn định nhấp phanh vài phát để dọa nhưng nghĩ bụng cảnh cáo thế đủ rồi
Em đồng ý với Cụ

tihon22

Xe tăng
Em dự là đó là kế hoạch phá hoại OF của nhóm nào đó...

mr.ken_no1

Xe container
Vụ lày oan oan tình cụ ạ, :)):D. Dạ nạn nhân và kẻ thủ ác toàn civic với nhau cả, các cụ lên Vĩnh Phúc giải quyết đê. :D
Iem đùa lão 2 trứng thôi cụ ạ
Chứ em có biết gì đâu chứ :D

civic1.8 7426

Xe buýt
Em thấy cụ chủ có chỗ sai. Làn ngoài xe con đi thoải mái, miễn là 80. Chỉ có quả tạt đầu thì nguy hiểm thôi. Mà nếu cụ đi chậm đường này thì đương nhiên thấy xe khác "vèo" rồi. Em là em ko liên quan gì đến civic đâu nhá.
Cụ nhầm rồi, đường cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ phân làn xe con 80km-100km/h, xe tải xe khách 60-80km/h nếu đi vào làn bên phải là xxx túm đấy. Đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình không phân làn đi thoải mái vượt phải vô tư 60-100km/h cụ nhé!

HaJolie

Xe buýt
Cụ nhầm rồi, đường cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ phân làn xe con 80km-100km/h, xe tải xe khách 60-80km/h nếu đi vào làn bên phải là xxx túm đấy. Đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình không phân làn đi thoải mái vượt phải vô tư 60-100km/h cụ nhé!
Cụ chủ nhầm rồi.