[Thảo luận] Cứ bình tĩnh là không mất xiền!!!

sua.uong

Xe tải
Website
www.otofun.net
có cái gì để chống đối bọn này không nhỉ . Em nghe thiên hạ đồn , Có thẻ nhà báo giả có thể ăn may nhiều lần như cụ chủ được

ngaynha

Xe tăng
Chỗ này có điểm bắn thật, nhưng với xe của cụ chủ lại là bắn mồm, chứ không có chuyện tha sau khi hội ý thế đâu ^^

Lái xe quê

Xe buýt
Thông báo 56/50 thì cũng hơi nghi ngờ là bắn bằng mồm.

mopmi

Xe tăng
Chỗ này bắn thật chứ không bắn đùa đâu cụ nhá. Chết cười, hôm nọ em đi TH chơi với thằng cu em, nó chạy trước. Đến đoạn này em thấy biển nội thị, bảo gấu là thể nào thằng T.. cũng bị bắn. Y như rằng qua thị trấn một chút đoạn có mấy cái núi, thấy có hàng nước, cu em đã bị dí vào. Em bảo gấu là có kịch xem hay đây. Xuống xe thấy các xxx đang nháo nhào kéo ghế, lấy nước mời, ròi có chú còn lẻn ra sau lấy phong bì nữa chứ. Ngồi mất mươi phút lên đuòng, cứ dúi mấy chai nước bắt mang đi.
Đọc com của cụ e ko hiểu tại sao xxx, có chú lại định dúi phong bì có chú lại dúi mấy chai nước bắt mang đi? Vậy cụ là cấp trên của các anh xxx đã dừng xe của thằng cu e cụ à/

QuietmanQ

Xe điện
Em góp vui với cụ chủ chuyện của em.
Sau gần 6 tháng và 9.000km vần vô lăng thì cuối cùng hôm nay em cũng bị xxx tóm.
Tình huống: Đi từ Khuất Duy Tiến rẽ trái vào Nguyễn Trãi để đi Ngã Tư Sở, nhưng dính quả chui vào làn rẽ trái dưới gầm cầu đường trên cao.
Chỗ này vạch và mũi tên rất mờ, không có đường ngang phía trước. Lúc đấy em đang rất vội nên không quan sát kỹ. Lúc xe ló đầu ra khỏi gầm cầu 1 đoạn thì xxx1 vẫy xuống và đọc lỗi đi sai làn và yêu cầu đưa giấy tờ. Đường đang đông nên em cười vui vẻ và chấp hành trong 1 nốt nhạc, cũng hơi ngờ ngợ cái hệ thống vạch kẻ ở đây nhưng cũng cảm giác mình sai. Đánh xe lên quá ngã tư tấp vào và vào chốt gặp xxx2.
Em: Em đang vội quá nên không quan sát kỹ anh thông cảm.
xxx2: Anh đi thế thì chúng tôi bắt lỗi gì cũng được, tôi ngồi trong này quan sát rất rõ.
Em (cười cầu tài và đọc lỗi luôn): Vâng, tình huống đấy em đi thẳng thì lỗi không chấp hành vạch kẻ đường; rẽ trái thì lỗi không bật xi nhan.
xxx2 nhìn em ngần ngừ 1 lúc rồi hỏi han làm ở đâu, đang đi đâu mà vội. Em vui vẻ trả lời.
xxx: thế bây giờ cho anh tự nộp phạt nhé.
Em rút ví ra 100k, 1 tay đưa cho xxx, 1 tay cầm lại giấy tờ, chào xxx và chuồn.
Kể ra lúc khác thì cũng ngồi vặn vẹo tý cho vui rồi xin biên bản. Lần đầu mà lại làm hư xxx các bác cũng nhẹ tay nhé.

3convit

Xe điện
Luật Việt cũng mềm mại uốn éo như áo dài và cây lúa Việt ấy mà. Nhưng, hết sức tôn trọng nó khi lưu thông, còn bị lỗi thì nại nên 'mềm dẻo'. Nạ nắm ạ! :D

Chaukga

Xe container
Chắc cụ chủ đông tây y kết hợp với cúng chuẩn nên tốt số đỡ mất thời gian đi kho bạc. :D

vukhoatruong

Xe tải
Cụ có cam chắc xxx tha cho

khanhnguyen09

Xe container
Nó bắn bằng mồm thì là chắc chắn ko thì nó lập bb ngay, em dính 1 lần ở Sơn Tây, ngại đi nộp đành nhờ nó đi nộp hộ ko thì nó lập bb.:D

Chidiudiu

Xe điện
cụ chủ gặp may, chắc đúng hôm xxx nó mát tính

kienkid

Xe container
Chắc hôm đấy xxx giở giời nên mới thế!

quyenh1000

Xe buýt
Chỗ này bắn thật chứ không bắn đùa đâu cụ nhá. Chết cười, hôm nọ em đi TH chơi với thằng cu em, nó chạy trước. Đến đoạn này em thấy biển nội thị, bảo gấu là thể nào thằng T.. cũng bị bắn. Y như rằng qua thị trấn một chút đoạn có mấy cái núi, thấy có hàng nước, cu em đã bị dí vào. Em bảo gấu là có kịch xem hay đây. Xuống xe thấy các xxx đang nháo nhào kéo ghế, lấy nước mời, ròi có chú còn lẻn ra sau lấy phong bì nữa chứ. Ngồi mất mươi phút lên đuòng, cứ dúi mấy chai nước bắt mang đi.
xã hội thối nát từ đây

Chỉnh sửa cuối:

an_khanh

Xe buýt
Chỗ này là bắn thật chứ không bằng mồm đâu các cụ ah. Chính em cũng bị dính 1 phát trên đường về Vinh rồi nên em biết. Chắc cụ chạy quá tốc độ nhưng <5km nên xxx hù dọa cụ để cụ mãi lộ, nhưng không ngờ cụ liêm khiết nên xxx đành cho cụ đi.

1usd

Xe tải
cụ chơi với quan to có khác, không rõ lắm cụ muốn nói cái gì, nếu mà thằng quan cậy quyền cứ thế mà lướt cũng chẳng hay ho đâu, có ngày tèo đấy, cụ cho em gửi lời đến cụ quan to kia nhé. Theo em đã ngồi sau cái vô lăng thì nên hiểu biết và tôn trong PL tí thì chẳng vấn đề gì ạ
kính cụ

phuckoracell

Xe hơi
Hôm qua em đi Vân Đình chở cô dâu chú rể bị bắn 56/50 mà chúng nó có tha cho đâu vẫn ăn bb như thường,cô dâu váy bướm lòe xòe xuống xin nó bảo để chúng tôi lập bb nhanh cho kịp giờ hoàng đạo,khốn nạn lắm cụ chủ ạ ,(bọn đội 10 ở Ba La )các cụ đi qua đấy nhớ nhẹ chân ga ko thì giống e.o:-)o:-)o:-)

duongcua03

Xe tăng
Chỗ này là bắn thật chứ không bằng mồm đâu các cụ ah. Chính em cũng bị dính 1 phát trên đường về Vinh rồi nên em biết. Chắc cụ chạy quá tốc độ nhưng <5km nên xxx hù dọa cụ để cụ mãi lộ, nhưng không ngờ cụ liêm khiết nên xxx đành cho cụ đi.
Nhà cháu chả '' Liêm khiết '' được như cụ khen quá lời đâu ợ!:-??:-?? mờ chỉ học qua kinh nghiệm & quán triệt tinh thần of thôi cụ ahj:-bd