Thảo luận Cụ 30E 539.33 chơi mọi quá.

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Cầu Thăng Long vạch liền giữa 2 chiều cụ ạ. Vượt trái là sang đầu cầu police cho vào giỏ ngay thôi.
Ý em là trong clip thì ông xe con nếu cần đi nhanh thì cứ đi thẳng làn phải (theo mấy xe con vừa chạy đó) đang thoáng, chứ ai lại vượt lên rồi rúc vào giữa 2 xe như thế !

Doun

Xe điện
Ý em là trong clip thì ông xe con nếu cần đi nhanh thì cứ đi thẳng làn phải (theo mấy xe con vừa chạy đó) đang thoáng, chứ ai lại vượt lên rồi rúc vào giữa 2 xe như thế !
Vầng. Thế mới đáng bàn. Đã ngu lại còn ác. Ngày nào em cũng đi qua cầu cứ lần nào thoáng em đi. Đi buổi tối nhiều xe ngược chiều vô ý thức chiếu pha, đi ngược chiều không nhìn thấy gì nhưng nếu 2 bên đều tuân thủ bám vạch liền thì không sợ hôn nhau.

Realtime

Xe hơi
Haizz cái ý thức..

HUNGSMUN

Xe container
Em chờ báo chí lên tiếng về việc này; rồi chờ tiếp thông báo kết quả làm việc với thằng khốn này để xem ra sao.

kiailovey

Xe tải
Cụ gì cái thằng lái xe 30E 53933. Ủng hộ phạt nặng và tịch thu bằng. Những thằng thế này không nghĩ đến hậu quả, chỉ là thoả mãn cái tôi tầm thường
Không hiểu xxx có xử lý ngoài thằng xe con bên Ngoài không mà tra phạt nguội số xe trên vẫn trăng tình (clip OF đưa lên là có căn cứ để phạt nguội rồi…)
tay xe tải đã vào xem biển số xem mọi chưa… nếu biết rồi thì báo xxx xử lý đi. Để chịu nửa tiền sử xe. Nhớ rút bài học cho mình . Haizz.

Doun

Xe điện
Không hiểu xxx có xử lý ngoài thằng xe con bên Ngoài không mà tra phạt nguội số xe trên vẫn trăng tình (clip OF đưa lên là có căn cứ để phạt nguội rồi…)
tay xe tải đã vào xem biển số xem mọi chưa… nếu biết rồi thì báo xxx xử lý đi. Để chịu nửa tiền sử xe. Nhớ rút bài học cho mình . Haizz.
Cầu Thăng Long có đâu đó 3 cái cam nhưng chiếc ở giữa bị hỏng nhé cụ. Bữa đọc tin về bạn nào đó bên Đông Anh đi xe lên cầu rồi bỏ ở đó thấy có thông tin về cam hỏng.

Bopbun

Xe điện
Tin này lên báo mạng rồi. Tài Toy không thoát được. Có khi còn bị làm điểm, bổi thường toàn bộ cũng nên. Hoặc đẩy lên hình sự "cố ý gây thương tích" "cố ý giết người" "gây tai nạn bỏ chạy" có mà vỡ mồm.

Doun

Xe điện
Tin này lên báo mạng rồi. Tài Toy không thoát được. Có khi còn bị làm điểm, bổi thường toàn bộ cũng nên. Hoặc đẩy lên hình sự "cố ý gây thương tích" "cố ý giết người" "gây tai nạn bỏ chạy" có mà vỡ mồm.

kendwood

Xe buýt
Ko dính phạt nguội nhỉ? Hay phạt nóng luôn rồi

QL72

Xe tải
Có clip này, xe tải kiện thì xe con mất khối tiền( may là xe tải không có ai cờ hết

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Cụ xe con húng quá, bản thân cũng tự chuốc nguy hiểm!
Tuy nhiên, mấy cụ xe tải nói riêng và cả mấy cụ xe con ra đg đi cứ kiên quyết bám làn trái với lý luận đi ko sai thì ko cần phải nhường, mài thích vượt thì chuyển làn trong sẽ cực kỳ gây ức chế cho các xe sau. Gặp phải ông húng chó như thế này sẽ khổ

Nishu

Xe hơi
Giờ con Chim của bác ấy Sun bé tý tẹo vào rồi kìa..,...

Lush

Xe buýt
Các cụ chớ vội mắng cụ xe Altis. nếu đi đúng thì xe tải phải chạy ở làn ngoài. trong khi ông xe tải kia lại đi vào làn cho xe con, chạy tốc độ rùa bò. Xe con nó tạt cho chừa là đúng rồi. Nhiều lúc đi đường cao tốc/ quốc lộ cứ gặp mấy thằng xe tải chạy 30-40km/h ở làn xe con, cảm giác nó cũng bực bội lắm các cụ ạ.
P/S: ông xe tải kia đi chậm, không quan sát gương hậu, xe con xin vượt mà không biết gì( hoặc không thèm cho vượt) đến lúc bị tạt thì cuống cuồng đánh lái nên mới bị lật. EM chắc chắn các cụ cũng có vài lần bị tạt hoặc tạt thằng khác, cũng như họ thôi!

Doun

Xe điện
Các cụ chớ vội mắng cụ xe Altis. nếu đi đúng thì xe tải phải chạy ở làn ngoài. trong khi ông xe tải kia lại đi vào làn cho xe con, chạy tốc độ rùa bò. Xe con nó tạt cho chừa là đúng rồi. Nhiều lúc đi đường cao tốc/ quốc lộ cứ gặp mấy thằng xe tải chạy 30-40km/h ở làn xe con, cảm giác nó cũng bực bội lắm các cụ ạ.
P/S: ông xe tải kia đi chậm, không quan sát gương hậu, xe con xin vượt mà không biết gì( hoặc không thèm cho vượt) đến lúc bị tạt thì cuống cuồng đánh lái nên mới bị lật. EM chắc chắn các cụ cũng có vài lần bị tạt hoặc tạt thằng khác, cũng như họ thôi!
Đi đường mà hiếu chiến như cụ thì dễ dính nghiệp lắm. Đừng cho mình cái quyền dạy đời người khác. Phân xử đúng sai để việc đó cho Pháp luật

Lush

Xe buýt
Đi đường mà hiếu chiến như cụ thì dễ dính nghiệp lắm. Đừng cho mình cái quyền dạy đời người khác. Phân xử đúng sai để việc đó cho Pháp luật
Vâng, nếu mấy dòng chữ trên của em cụ cảm thấy như dạy đời cụ thì cho em xin lỗi nhé. Vậy sau vụ này Pháp luật xử ý ai?? em chờ câu trả lời từ pháp luật. Nếu xe con bị phạt thì em sai!

Doun

Xe điện
Vâng, nếu mấy dòng chữ trên của em cụ cảm thấy như dạy đời cụ thì cho em xin lỗi nhé. Vậy sau vụ này Pháp luật xử ý ai?? em chờ câu trả lời từ pháp luật. Nếu xe con bị phạt thì em sai!
Không, Em là không hiểu như thế. Em chỉ muốn nói là không nên có hành động trả đũa nhau khi tham gia giao thông, chứ không ám chỉ cụ. Ví như ông xe Altis kia, cho dù quả thực ngoài đường cũng nhiều tỉnh huống chướng tai gai mắt. Pháp luật không đếm xỉa đó thì thôi mình cũng đành chịu thôi cụ chứ thân phận dân đen không Thế Thiên Hành Đạo được, như thế mình mới chính là người bị pháp luật nó xờ.