Cùng chung tay xây dựng nhà tình thương giúp đỡ cựu chiến binh mười sơn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Vâng, em ứng trước cho cụ. Tks cụ đã ủng hộ chương trình!
Úi...em phải cảm ơn Cụ mới đúng chứ >:D< vì điều kiện bất khả kháng nên em không trực tiếp được, mong Cụ thông cảm :-?? . Em đã PM cho Lão Andong rồi, hy vọng Lão ý sớm hoàn lại cho Cụ 8->

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Quỹ ủng hộ cho Pa ủ có rất nhiều TG và lại chia thành nhiều đợt. BĐH khi phát động chương trình này rất bài bản. Còn việc ủng hộ xây nhà tình thương cho bác CCB Mười Sơn lại gấp gáp quá. Đưa lên thớt Vì cộng đồng,tuy đúng bản chất nhưng thớt này,phải công nhận là mọi người rất ít vào. Ý tưởng của cụ,mong BĐH phát động tại buổi siêu OF là rất đáng hoan nghênh. Không biết ý của các cụ lờ đờ dư lào? Nhưng nếu phát động trong ngày này,nhà cháu tuy ko đến đc ( thứ 4 nhà cháu đi xa đến CN mới về) nhưng cũng xin góp tiếp 1 tay bé nhỏ. Chỉ cần mỗi người 50 K nếu 500 ng là đủ nốt số tiền còn thiếu.
Chương trình Sưởi ấm Pa Ủ là chương trình lớn của OF và có kế hoạch thực hiện chi tiết, việc xây nhà cho ông Mười Sơn BDH đã thống nhất là tất cả các khoản ủng hộ được chuyển về quỹ, không cần biết đủ hay thiếu, quỹ sẽ đảm bảo phần kinh phí đủ xây nhà cho ông Mười Sơn theo dự toán chi tiết đã định.

Em có gợi ý ko chắc min có làm hay ko thôi ...cơ mà em nghĩ áp dụng ngay được !

1/ Một mặt làm cái thớt mới kêu gọi anh em ủng hộ tùy tâm ngay ngoài quán cafe ( bên dưới nhá _ như ý cụ Pumzen )

2/ Áp luôn vào vé đi dự siêu ọp , mỗi mạng thêm 100k thôi , còn ai thêm nữa tùy TÂM !

He he ...em đảm bảo thừa luôn chỗ cần ...tất nhiên lại vào quỹ từ thiện (cho các vụ việc khác )

Đó , các cụ cứ cân nhắc ạ ! :-bd
Việc ủng hộ là tuỳ tâm, không thể ép buộc được cụ ạ.

Cháu cũng muốn kéo dài thêm thời gian quyên góp để cụ Mười sớm có cái nhà đón tết, cũng là để cụ H sớm hoàn thành công việc chứ không thì cụ đắm đuối vào đây lâu quá.

Nhà cháu đang đi công tác vùng sâu vùng xa, khi nào về HN cháu lại góp thêm ít gạch cho cụ Mười.
Nhất trí với cụ là việc ủng hộ có thể kéo dài hơn dự định, tiến độ xây nhà sẽ không vì chưa đủ tiền mà ảnh hưởng.

kính các cụ

htlongbien

Xe điện
Quá tuyệt!

thanhnt

Xe hơi
Website
www.denchieusang.com
Nên quảng bá thêm chút nữa và thêm hạn ủng hộ các Cụ ah, như Em ko để ý, chiều nay mới thấy thớt này, vội vàng chuyển thật nhanh vì sợ hết hạn... Chắc chắn còn rất nhiều ofer chưa biết đến .

Gacon2012

Xe buýt
E vừa biết thớt này chiều nay. Đã góp 500k mua gach xây nhà. Cụ chánh vào kiểm tra nhé.
E gửi qua mạng lúc 21h, chắc sáng Mai tiền mới về.

Chỉnh sửa cuối:

Driver_pro

Xe tải
CÓ KHÔNG ÍT CHO LÀ XA NHƯNG RẤT GẦN NẾU THẤU HIỂU
Em đề xuất kéo dài thêm thời gian thêm nữa cho tới khi nào đạt được, ít ra là đủ về tổng số kinh phí huy động hoặc đến lúc nhà ông Mười gần hoàn thành... chứ mới 1 tuần thời gian ngắn quá do còn ít người biết đến.
Em nhất trí với các ý kiến của các cụ/mợ đã nói trên.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Nhất trí với ý kiến của nhà mình, thớt sẽ mở đến khi huy động đủ tài chính để thực hiện việc xây nhà cho bác Mười Sơn. Hi vọng hết tuần naỳ là đủ. Rất mong được sự chung tay giúp sức của các Cụ, các Mợ!
Trân trọng!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vẫn còn 3 cụ này em chưa xác định được nick:

TK 11120032047014 So tien GD:+500,000 HOANG DUC DUONG SO CMND 125576959 NOP TIEN VAO TAI KHOAN NGUYEN HOANG CUONG SO TIEN NOP 500000
TK 11120032047014 So tien GD:+500,000 NGUYEN THANH NAM GOP GACH XAY NHA CHO CCB MUOI SON
TK 11120032047014 So tien GD:+500,000 NGUYEN MINH NGHIA GOP TIEN TU THIEN XAY NHA TINH NGHIA CHO BAC MUOI SON
Để tránh nhầm lẫn với những cụ em đã thống kê, rất mong các cụ xác nhận hộ em nick là gì?

Pumzen

Xe ba gác
Vẫn còn 3 cụ này em chưa xác định được nick:

Để tránh nhầm lẫn với những cụ em đã thống kê, rất mong các cụ xác nhận hộ em nick là gì?
TK 11120032047014 So tien GD:+500,000 NGUYEN MINH NGHIA GOP TIEN TU THIEN XAY NHA TINH NGHIA CHO BAC MUOI SON
Đây là của nhà cháu!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đây là của nhà cháu!
Cảm ơn cụ!

Còn 2 cụ nữa, rất mong các cụ xác nhận lại hộ em để tránh sự nhầm lẫn không đáng có.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em đề xuất kéo dài thêm thời gian thêm nữa cho tới khi nào đạt được, ít ra là đủ về tổng số kinh phí huy động hoặc đến lúc nhà ông Mười gần hoàn thành... chứ mới 1 tuần thời gian ngắn quá do còn ít người biết đến.
Em nhất trí với các ý kiến của các cụ/mợ đã nói trên.
Nên quảng bá thêm chút nữa và thêm hạn ủng hộ các Cụ ah, như Em ko để ý, chiều nay mới thấy thớt này, vội vàng chuyển thật nhanh vì sợ hết hạn... Chắc chắn còn rất nhiều ofer chưa biết đến .
Cháu cũng muốn kéo dài thêm thời gian quyên góp để cụ Mười sớm có cái nhà đón tết, cũng là để cụ H sớm hoàn thành công việc chứ không thì cụ đắm đuối vào đây lâu quá.

Nhà cháu đang đi công tác vùng sâu vùng xa, khi nào về HN cháu lại góp thêm ít gạch cho cụ Mười.
Em có gợi ý ko chắc min có làm hay ko thôi ...cơ mà em nghĩ áp dụng ngay được !

1/ Một mặt làm cái thớt mới kêu gọi anh em ủng hộ tùy tâm ngay ngoài quán cafe ( bên dưới nhá _ như ý cụ Pumzen )

2/ Áp luôn vào vé đi dự siêu ọp , mỗi mạng thêm 100k thôi , còn ai thêm nữa tùy TÂM !

He he ...em đảm bảo thừa luôn chỗ cần ...tất nhiên lại vào quỹ từ thiện (cho các vụ việc khác )

Đó , các cụ cứ cân nhắc ạ ! :-bd
Nếu có Facbook thì ta chia sẻ trên đó! Em cũng từ Fb , do lão X_O chia sẻ mới biết đấy ạ!
Theo em, thớt quyên góp này nên duy trì thêm một thời gian nữa. Thớt của em bên Quán cà phê đang thu hút thêm được nhiều mem, phần lớn họ không biết sự kiện này. Đề nghị BDH xem xét ạ.
Thể theo ý kiến cũng như mong muốn cả các cụ ở tại thớt này cũng như PM cho em, chương trình sẽ tiếp tục kéo dài để đón nhận những tấm lòng của các cụ, mợ.

Smee april

Xe điện
Chương trình Sưởi ấm Pa Ủ là chương trình lớn của OF và có kế hoạch thực hiện chi tiết, việc xây nhà cho ông Mười Sơn BDH đã thống nhất là tất cả các khoản ủng hộ được chuyển về quỹ, không cần biết đủ hay thiếu, quỹ sẽ đảm bảo phần kinh phí đủ xây nhà cho ông Mười Sơn theo dự toán chi tiết đã định.

Việc ủng hộ là tuỳ tâm, không thể ép buộc được cụ ạ.

Nhất trí với cụ là việc ủng hộ có thể kéo dài hơn dự định, tiến độ xây nhà sẽ không vì chưa đủ tiền mà ảnh hưởng.

kính các cụ
Cm này của Lão XO yêu thế! Nhưng mà em vẫn đề nghị mở thêm thớt đấu giá để xây nhà cho bác Mười. Lãnh đạo xem thế nào?

Cavoi

Xe buýt
Website
exo.com.vn
Siêu off lần này do bận việc quan trọng của gia đình Em không thể có mặt, mặc dù rất muốn đi. Em xin làm 1 thớt bán hàng củng ộ Bác Mười Sơn xây nhà và các Em nhỏ Pa ủ, toàn bộ số tiền Em sẽ cập nhật hàng ngày tại thớt và sẽ được tổng kết tại thớt này ngay khi bán hết hàng hoặc kết thúc chương trình.

phanptsc

Xe tải
Cụ Phan3H cập nhật giúp em nick My Hao ủng hộ 500k nhé, em chuyển lại cho cụ sau. Thanks

htlongbien

Xe điện
Siêu off lần này do bận việc quan trọng của gia đình Em không thể có mặt, mặc dù rất muốn đi. Em xin làm 1 thớt bán hàng củng ộ Bác Mười Sơn xây nhà và các Em nhỏ Pa ủ, toàn bộ số tiền Em sẽ cập nhật hàng ngày tại thớt và sẽ được tổng kết tại thớt này ngay khi bán hết hàng hoặc kết thúc chương trình.
Như thế này làm em yêu em thích cá voi lắm đới!

Driver_pro

Xe tải
CÓ KHÔNG ÍT CHO LÀ XA NHƯNG RẤT GẦN NẾU THẤU HIỂU
Bắt tay vào đi cụ, rất ủng hộ cụ với cách đóng góp này.

xepháo

Xe máy
Do sơ suất ghi nhầm số tài khoản nên sáng nay ngân hàng mới báo chuyển trả lại, em vừa chuyển lại vào số tài khoản cụ Cường ở trang 1 ạ. Sorry các cụ

mất gương

Xe tăng
Mai em có 2 thùng chanh muối bán cho cụ nào . rồi cụ ấy chuyển giúp em nhé .

Trạng thái
Thớt đang đóng