[Thảo luận] CSGT đã bắt lỗi rẽ phải từ Lê Duẩn sang Khâm Thiên

PhanhGap

Xe điện
Bắt là đúng để dân tình khỏi ông đứng ông đi. Để chứng minh việc đi theo biển báo là văn minh, đi bừa đi theo thói quen hoặc cố tình ba ngơ là tâm lý của bầy cừu.
P/s: không bắt sớm kiểu gì chẳng có vụ va chạm do đi với dừng rồi đâm chém chết người. Xxx để quá lâu, kể ra là hơi quan liêu tắc trách.

co-driver

Xe tải
em thấy ở đường Trần Khắc Trân rẽ phải sang Võ Thị Sáu, các xe 4 B toàn rẽ phải đèn đỏ mà không có cái biển phụ nào cả

2R+

Xe điện
ngã 4 Trần Hưng Đạo rẽ phải Bà Triệu chỉ cho xe máy, xe đạp rẽ phải khi đèn đỏ nhưng ô tô rẽ vẫn vô tư. Đi đường bi h trả biết thế nào mà lần. Dừng lại thì kiều gì cũng bị xe sau bấm còi và lẩm nhẩm chửi - Cứ rẽ phải mà chẳng may xx vịn thì cũng trả cãi đc :(

khottabit

Xe container
ngã 4 Trần Hưng Đạo rẽ phải Bà Triệu chỉ cho xe máy, xe đạp rẽ phải khi đèn đỏ nhưng ô tô rẽ vẫn vô tư. Đi đường bi h trả biết thế nào mà lần. Dừng lại thì kiều gì cũng bị xe sau bấm còi và lẩm nhẩm chửi - Cứ rẽ phải mà chẳng may xx vịn thì cũng trả cãi đc :(
Kụ đọc cái biển phụ màu xanh phía dưới biển báo cho phép rẽ phải xem có tên phương tiện kụ cưỡi ko hãy rẽ chứ. Chửi hay bấm còi những lúc ấy quan trọng gì :D

DuongNV

Xe buýt
Ở dưới đường vẫn còn kẻ vạch chéo nên nhiều cụ tưởng vẫn được rẽ phải khi đèn đỏ ạ !

KYNGLISH

Xe tăng
Thôi chết, hôm qua em vừa đi qua chỗ này, vẫn tưởng bỏ biển rồi... Mấy bác đứng trước em cũng chẳng dám rẽ. Chính xác là lại có biển phụ cho rẻ hả các cụ?

Mip

Xe tải
Chỗ này có biển đèn đỏ được rẽ phải mới cắm mà các cụ. Mà dừng xe trên vạch kẻ chéo là cũng sai đấy.

quang74

Xe buýt
Chắc cụ chủ nhầm vì có thể xxx bắt chiếc xe kia vì lỗi khác

BinhTran

Xe máy
Các cụ cho em hỏi chỗ Lê Duẩn rẽ phải Rạp Xiếc dạo này nó còn cho rẽ phải khi đèn đỏ không ạ. Tối nay trời mưa lèm nhèm em đi qua nhìn chả rõ biển gì cả, đang rón rén táp vào làn phải thì gặp xe Bus nó thúc đ.ít đành rẽ liều như mọi khi, may mà ko thấy chú xxx nào.

tuananhhypo

Xe tải
Cái biển được rẽ phải đã gỡ cách đây chừng 3 tháng nhưng xxx không bắt vội, để các cụ cứ theo thói quen đỏ thì rẽ ấy thế là vào bẫy thôi chứ có gì đâu. Vì thế mỗi khi đi trên phố theo em là các cụ cố gắng căng hết mọi cái giác quan để mà Cảm Nhận chứ nhìn thì vẫn chưa đủ đâu. Lo nó đi cùng với Sợ khi mỗi ngày có 1 kiểu bẫy lý thú và sinh động của 2 anh cùng phối hợp là anh Thông và anh Sát .... ^:)^

tuananhhypo

Xe tải
Các cụ cho em hỏi chỗ Lê Duẩn rẽ phải Rạp Xiếc dạo này nó còn cho rẽ phải khi đèn đỏ không ạ. Tối nay trời mưa lèm nhèm em đi qua nhìn chả rõ biển gì cả, đang rón rén táp vào làn phải thì gặp xe Bus nó thúc đ.ít đành rẽ liều như mọi khi, may mà ko thấy chú xxx nào.
Chỗ này em cũng không thấy đèn nữa cụ ạ. Bây giờ em thấy các cụ khác vẫn phóng ào ào, em thì hơi kinh nên cứ đỗ lại cho nó lành chứ Biết Đâu Đấy em dự là bẫy cũng sắp giương lên roài...

Djokovic

Xe điện
Hôm trước đi qua e vẫn thấy vạch chéo vàng dưới đường nên rẽ như thường, may mà ko dính.. hic..

Tài mới

Xe tăng
Ợ, còn hơn mớ giấy lộn. Đố các cụ tìm được cái đèn ngã tư nào còn nguyên vẹn. Cái thì mất đèn vàng, cái thì mất đèn xanh, cái mất thời gian, nói tóm lại chả cái nào còn hoạt động chuẩn cả.

thanh_hoi

Xe điện
Hôm nay em đi, vẫn có biển màu xanh cách ngã tư khoảng 30 m cho phép rẽ phải mà. Có lẽ bác kia rẽ phải sai làn thôi. Đi ngoài làn cho rẽ phải.
Bác dừng chờ đèn đỏ ở làn sát lề đường bên phải là sai đấy. Ở đó nó sơn kẻ vạch là cấm dừng mà. Làn đó dành cho xe rẽ phải

Chỉnh sửa cuối:

duyhh

Xe tải
Ngã tư này cụ mà đi vào làn trong cùng bên phải thì dừng lại cũng bị bắt mà đi rẽ phải cũng bị thịt vì ngã tư này cấm oto rẽ phải khi đèn đỏ, dưới đường có vạch chéo ca rô cấm oto đỗ trên vạch này nên khi đèn đỏ cụ phải dừng chờ ở làn sát làn vạch chéo.

Linhlovely

Xe tăng
Chỗ Lê Duẩn rẽ fai? sang Khâm Thiên này, rõ ràng 0 được rẽ fai? ạ, E đi luc nào cũng đúng luật, thế mà có nhiều Kụ, Mợ ứ hiểu biêt, đèn đỏ cứ còi inh ỏi ạ, E tưc cực!
Luc ý cac Kụ bảo E fai? làm sao ạ??b-(

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Hôm nay em đi, vẫn có biển màu xanh cách ngã tư khoảng 30 m cho phép rẽ phải mà. Có lẽ bác kia rẽ phải sai làn thôi. Đi ngoài làn cho rẽ phải.
Bác dừng chờ đèn đỏ ở làn sát lề đường bên phải là sai đấy. Ở đó nó sơn kẻ vạch là cấm dừng mà. Làn đó dành cho xe rẽ phải
Dồng ý với cụ. Hôm qua tôi cũng vẫn thấy có biển này.

khanhnguyen09

Xe container
Cụ chủ thớt có nhầm không đấy, em hay đi đoạn này , cách đây khoảng 10 ngày đổ về trước chỗ này không có biển được phép rẽ phải khi đèn đỏ (các cụ đi là theo thói quen từ trước cho rẽ phải), nhưng khoảng 10 ngày nay chỗ này đã có biển phụ màu xanh được phép rẽ phải khi đèn đỏ, trường hợp cụ chủ thớt thấy bị tuýt chắc là khi đèn đỏ được phép rẽ phải mà không rẽ, dừng xe làm cản trở giao thông cũng bị phạt bình thường đấy ạ .
Chính xác, vừa lắp cái biển mới kính cong.

homthurac

Xe tăng
Chỗ Lê Duẩn rẽ fai? sang Khâm Thiên này, rõ ràng 0 được rẽ fai? ạ, E đi luc nào cũng đúng luật, thế mà có nhiều Kụ, Mợ ứ hiểu biêt, đèn đỏ cứ còi inh ỏi ạ, E tưc cực!
Luc ý cac Kụ bảo E fai? làm sao ạ??b-(
Em hôm nay để ý kỹ nhưng không thấy đoạn đường Lê Duẩn cho phép rẽ phải vào Khâm Thiên nhưng bị thằng đằng sau quát tháo ác quá em cũng kệ, thấy nó to con nên em chuồn lẹ kẻo gặp giang hồ thì vạ lây. Các cụ cho em hỏi đoạn này có cho rẽ phải khi đèn đỏ không ợ?

MOTOYA

Xe tăng
biển này vẫn còn mà... bỏ đâu mà bỏ?