[Thảo luận] CSGT có hành xử đúng mực?

czechonline

Xe điện
Kiểu gì các cụ cũng nói được , dân mình lờn pháp luật quá rồi . Các cụ cứ ra nước ngoài xem sao xxx chẳng cần động tay chân tuy rằng họ rất lịch sự lễ phép chào hỏi trước khi kiểm tra giấy tờ , nhưng chỉ cần mình có hành động gây mất an toàn cho xxx là hàng nóng được rút ra ngay và câu đầu tiên là "giơ tay lên " , dù là COCC thì càng phải cẩn thận để ko bị phạm luật , không thì ảnh hưởng cả cha ông . Nhà mình ngược lại COCC nhiều quá , dây mơ dễ má cũng quá nhiều nên xxx khó làm việc , mà có làm căng có khi còn bị áp lực mất việc là khác .
Theo em xxx cần phải mạnh tay với những trường hợp như này . Chẳng lẽ xxx đợi bị tấn công mới ra tay hay sao ???
Không phải lúc nào cũng vỗ ngực ta đây là dân , xxx phải phục vụ dân và lễ độ với dân . Hãy sống theo pháp luật và hãy tỏ ra là người có văn hóa thì chẳng xxx nào lại tự dưng động đến lông chân các cụ .

minh0075

Xe điện
Những thằng chửi bới xxx kiểu này cũng ko thể tử tế được,e cũng ủng hộ xxx nghiêm minh.
M...ị a,kể nghiêm mi h thêm tý nữa,phạt tất ko thèm nhận mãi lộ của thằng nào thì thiên đường nhở.Cáinhaf thèng kia sau này muô s giả thù xx cứ tìm đúng chốn nó đứng,ra cứ lê la ám quẻ từ sáng tới chiều,tay lăm lăm cái camera là xx lạy bằng bố ngay.

9abeo

Xe máy
VỤ này thì em đành phải bênh xxx các cụ ợ, ra đường gặp thằng nào nó chửi mình tới 2 câu là đã tức khí rồi, thử đấm 1 phát xem thì chắc cho nó nằm viện luôn

polizia

Xe container
Cụ nào phê phán cảnh sát trong trường hợp này thì hôm nào hãy thử mua 1 vé máy bay, xin visa đi sang Mỹ hoặc Pháp du lịch, ra đường gặp cảnh sát và cà khịa hệt như ông trong video kia để xem cảnh sát họ làm gì nhé, nếu họ mời về đồn uống cà phê rồi nhẹ nhàng giải thích thì có nghĩa là anh cảnh sát giao thông trong clip kia sai, còn nếu nó vật ngửa xuống còng lại thì có nghĩ là anh cảnh sát kia đúng.
Em thì chỉ nhớ là hồi còn học bên này, đầu năm có cảnh sát xuống trường phổ biến về ma túy và chất gây nghiện và chuyện uống rượu khi lái xe, chị cảnh sát có nói là khi bị cảnh sát dừng thì phải nghe theo chỉ dẫn của họ và lấy ví dụ là khi họ đã bảo đứng nguyên tại chỗ mà cứ tiến sát tới là họ sẽ yêu cầu lùi ra xa, nếu tiếp tục sấn tới thì dù chưa cần chạm vào người là họ cũng có quyền ẩn ra và có thể khóa tay vì tội không chấp hành mệnh lệnh.

haucom

Xe tải
XXX này dại quá, chắc lâu ngày chưa được vận động đây mà:D, như em cứ đem tống về đồn rồi cho vào phòng tối có phải ngon hơn không:))