[Thảo luận] CSGT bị dí súng vào đầu _ Có bác nào được chứng kiến vụ này không?

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
Chắc cụ ấy bức xúc quá hoặc cụ ấy đang nhiều $ muốn nổi tiếng chút ấy mà. hĩ hĩ

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Hè hè, mấy thằng ngu ra đường làm hề tí thôi các cụ ơi, rồi đâu lại vào đó mài, 100 ngàn tấn than mà còn ko có tung tích gì thì 2 khẩu súng cùng con S500 đời xa lắc chẳng mấy mà biến mất.

Em dự là chảng mấy mà Bộ Công An lại phải đích thân giải quyết "hạ tầng" ở QN, các chú xxx ở đó bị vô hiệu hóa lâu rồi, chỉ đi đuổi gà bắt chó thôi :bz:bz:bz

tran_thuat_lai

Xe lăn
Báo đưa tin là " rút một vật giống khẩu súng" thì em cũng bó tay luôn ! he he

amazoncafe

Xe tăng
Chú này nhiều tuổi mà ngu quá các cụ nhỉ, tự nhiên mang vạ vào thân, việc bé sé ra to
Đúng là ...................
hay chú này thuộc loại nhiều tiền rỗi việc các cụ nhỉ

tran_thuat_lai

Xe lăn
quả này bán xe đi mà đền tội òi........

truongthanhvnn

Xe tải
Hè hè, mấy thằng ngu ra đường làm hề tí thôi các cụ ơi, rồi đâu lại vào đó mài, 100 ngàn tấn than mà còn ko có tung tích gì thì 2 khẩu súng cùng con S500 đời xa lắc chẳng mấy mà biến mất.

Em dự là chảng mấy mà Bộ Công An lại phải đích thân giải quyết "hạ tầng" ở QN, các chú xxx ở đó bị vô hiệu hóa lâu rồi, chỉ đi đuổi gà bắt chó thôi :bz:bz:bz
nói về tỉ lệ vô hiệu hóa em nghĩ ở Thủ Đô chắc cao hơn

Ruarualady

Xe tăng
:bz:bz:bz

chú này chắc cũng có vô khối than đấy

Ruarualady

Xe tăng

có báo mới hơn chưa cụ, hôm nay có khi thành súng phun nước hay thành khoai lang rồi

http://congluan.vn/Item/VN/Thoisu/Dong-loat-rut-sung-di-vao-dau-CSGT-giua-pho-Ha-Noi/17B9F41EC700318D/

Cả 2 thằng cùng rút súng chống cự cơ mà. Dân 14 kinh nhỉ. Cứ tưởng mình đang ở Hạ long hay sao ý. May là không ở cạnh Lăng cụ Hồ hay Đại Sứ Quán đấy. Không thì ăn kẹo đồng rồi.

vietran

Xe ba gác
Thía mà không làm đòm phát để có cái mà xem,
Nhiều cụ cứ bẩu là ngu, nhưng ngu mà đi S500 thì cũng ngu thật.
Mấy bác thợ hồ ở quê ra cứ chê mấy ông bỏ ra mấy tỉ mua chung cư là ngu, mấy tỉ bạc mua được cái nhà tập thể ở giữa giời.

langtu_79

Xe hơi
Sao ko thấy báo chí đưa tin các bác nhẩy. Ngay chỗ cơ quan e. Lượn quanh đấy suốt. thía mà ko được chứng kiến. Dạo này hơi tí các bố ấy rút hàng nóng ra nhẩy. Hoành thật

nvh_hn

Xe container
Bọn này mà phơ luôn còn nổi tiếng nữa, hay súng hóc nhỉ:D

ducfbcp

Xe hơi
Không biết nhân vật chính của vụ này Nguyễn Tiến Hùng có liên quan đến vụ này không các bác nhỉ, nhưng em đoán có khi là anh cả cũng nên với phong cách như vậy:
Trích VNN http://vietnamnet.vn/xahoi/201003/Vu-an-nguoi-giau-nhat-Quang-Ninh-899825/
...
Khi xảy ra vụ việc, Chiến định không khai báo đúng vụ việc với cơ quan công an mà để tự xử lý. Theo nguồn tin mà các trinh sát thu thập được thì Chiến có ý định chơi Chung “Linh Hột” bằng “luật rừng”. Chung “Linh Hột” là em của một nhân vật rất nổi tiếng ở Quảng Ninh là Phương “Linh Hột”.

Bóng dáng “ông trùm”

Phương “Linh Hột” tên thật là Nguyễn Tiến Phương - Giám đốc Công ty Quang Phát. Đây được xem là nhân vật rất nổi tiếng ở Quảng Ninh, người từng tuyên bố: “Ai muốn đọ tiền mang ra đọ với tôi, tôi chỉ đủ tiền xếp từ sông Ka Long vào đến Hạ Long thôi” (khoảng cách này dài 200km). Phương “Linh Hột” còn được nhiều người đọc chệch thành cái tên nghe khiếp hơn nhiều: Phương “Linh Hồn”. Cái tên dị bản này như gắn liền với nỗi sợ hãi của những người buôn bán vùng biên khi nghe những câu chuyện về Phương - những chuyện có thật và cả những tin đồn.

Công ty Quang Phát của Nguyễn Tiến Phương thi công nhiều công trình xây dựng lớn của tỉnh Quảng Ninh. Nguồn tiền chính của Phương lại đến từ việc bao thầu vận chuyển, thu gom những mặt hàng xuất khẩu sang Trung Quốc. Đến Quảng Ninh, nhắc đến tên Phương “Linh Hột” ai cũng biết. Có người cho là vì Phương quan hệ rộng, sống thoáng, lại chịu chi; cũng có người bảo do lối hành xử của một giang hồ khoác áo doanh nhân. Ngoài việc vận dụng các mối quan hệ, buôn gian bán lận, Phương cũng như các tay anh chị ở đây đều phải trải qua các đợt đâm chém thừa sống thiếu chết để phân tranh ngôi thứ. Một số tờ báo còn cho rằng: Phương “Linh Hột” cầm đầu một băng nhóm tội phạm xuyên quốc gia.....
Đúng là dân gian nói :"Không ai đánh thuế thằng nói phét". Trên OF thì em nghĩ :"Không ai đánh thuế thằng ném đá". Việc ô tô tự dưng lại dự sang chuyện anh Phương.
Ai chẳng bình đẳng trước pháp luật. Ghét nhất những ông dự như ông trankhangred;3848726. Em tra số thấy là Cty cầu 14_BGTVT 85 tổ 8, khu 14, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh.
Hê hê. Ông này có liên quan đến PMU 18 ko nhể.
Em té đi kiếm cái mũ cứng ko vỡ đầu.

Tom Tit-Tot

Xe tăng

chú này chắc cũng có vô khối than đấy
Than thiếc gì đâu cụ, em chỉ thấy chuyện lạ là 100k tấn than biến mất ko 1 dấu vêt ... nên nghĩ rằng máy con ong vàng của cụ làm ko chăm chỉ thôi, mà ko chăm chỉ thì lâu dần nóa nhờn, buồn buồn rut súng ra chơi :bz:bz:bz

Chỉnh sửa cuối:

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Biển 14 chắc gì đã Qn, đungs là mấy thằng này hợm hĩnh thật, mà lại có thằng quay mặt vào tường rồi đeo găng tay rồi mới cầm súng, chả có nhẽ 2 thằng điên đi ngoài đường thấy con xe ko đóng cửa trèo lên lái thử đây mà, trước cũng có 1 vụ 1 thằng điên thấy xe ko đóng cửa và vẫn có khóa nên trèo lên chậy 1 đoạn dài, đuổi mãi mới dc, lôi xuống xe hóa ra thằng tâm thần...bs tay

polizia

Xe container
Ước gì CS mình giống CS Mẽo, thò tay vào trong bụng móc móc là nó bắn luôn. Lẽ ra 2 thằng này phải bị bắn chết ngay trên đường để răn đe, tiếc rằng luật Việt Nam mình hiền quá.