[Thảo luận] cscd xì lốp xe !

Qua Cơn Mê

Xe tải
Cảnh sát bây giờ lộng hành quá , cứ gặp người tử tế thì bắt nạt .

mrkoi

Xe tăng
Chuyện bình thường như cơm bữa cụ ơi, mà kêu nhà ở trong ngõ nó dám tát cụ nữa á, như e e hô lên làng nước ơi, cscđ đánh người, gặp chỗ nhà e thì chắc là cũng khó mà chạy được :))

inochi

Xe điện
Cháu nghe mấy cụ ở gần khu nhà ông bà cháu ở kể, CSCD khu đầu cầu Thanh Trì lộng hành kinh quá, chặt chém dân tỉnh xa, thường chặn xe 2B biển tỉnh hỏi han và gây khó về làm ăn thế là bọn thanh niên nó lập kế hoạch trả thù, do CSCD chỉ thích làm việc chỗ tối thế là bọn nó lập kế hoạch trả thù
Mồi nhử các chú em vào chỗ gần mương tối làm việc (đúng ý các chú CSCD nhé), bọn nó ra úp sọt tỉn cho một trận rồi ném xuống sông thối
Thấy bảo sau đó CSCD cóc dám làm gần chỗ đó nữa lại sợ bị úp sọt trả thù
Em nghe cũng thấy hay hay, nghĩ nếu các CSCD mà không làm quá đáng chắc mọi người không thế đâu nhỉ

Cháu đi đón gấu ở Huỳnh Thúc Kháng về (nhà cháu ở đầu cầu Thăng Long) , 2 vc nhất chí là ăn đêm ở gần nhà . Ăn xong 2 vợ chồng lên xe về ( đi 2b) vừa về đến gần nhà ( nhà cháu trong ngõ ) 2 chú cđ chặn ngay đầu xe ( giật mình ) ! các bác xem cháu nói chuyện với mấy ảnh nhé !
+cscd : (chặn xe) biết lỗi j chưa ? ( nói xong mới chào >:P ) a cho kiểm tra giấy tờ.
+ cháu: vâng (xuống xe làm đúng luật)
+cscd : tôi phạt a lỗi ko đội mũ bh ( nhà trong ngõ , cánh nhà 20m mà bị bắt [-X)
+cháu : a ơi nhà e đây rồi a thông cảm bỏ qua cho e ( đang còn bình tĩnh )
+cscd : nhà mày ở tại đây tao cũng bắt ( bắt đầu mày tao)
+cháu : e có 2 quả thạch dừa 2 a ăn cho mát ( vừa mua ở LLQ *-:) )
+cscd : tôi ko cần , bây jio tính sao ?
+cháu : e nói vậy a ko cho thì thôi a cứ đúng luật mà làm ( nhất quyết ko xin bằng vnd )

+cscd : mày có đủ tiền nộp phạt tại chỗ ko ? xin tao cũng ko cho hết đc !
+cháu : có cũng ko nộp ,có j lên kho bạc nộp thuế
*** nó quay sang tát cháu luôn , may mà cháu né kịp
+cháu : đ...t mẹ mày bỏ quân phục ra solo ko ? ( nó qua trường lớp ăn sao đc :P) bố đíu cần xe nữa cho mày luôn . Gấu nhà cháu can mãi , cháu đag gọi cho người thân ra để trợ jiup . Cháu bảo gấu đi về kệ *** tụi nó cứ để xe đấy . Cháu đi về trước lúc sau gấu về luôn .
Có chú cscd trẻ nói với gấu nhà e là " bọn tôi đi làm cũng có chỉ tiêu , tôi chỉ xin 1 lỗi là 2 mũ bh thôi " gấu nhà e đi thẳng về luôn ^#(^. Một lúc sau 2 vợ chồng quay ra thì các chú đi mất , ung dung dắt xe về nhưng ngó lại thì bị xì hơi lốp trc ~X(pó tay .

kien_ktnl

Xe buýt
em cũng phải lưu số 113 vào điện thoại thôi, đề phòng lúc khẩn cấp lại quên mã vùng thì chít (sợ gặp Luyện lắm rùi), khẹc khẹc

hieutd2

Xe tăng
E nói khí không phải chứ mấy bác này ăn tạp lắm, còn ghê hơn cả dog nữa. Nên thỉnh thoảng đọc báo nghe vài tin mà giật hết cả mình, đại loại như tổ CSCĐ xxxx không nhận hối lộ YYYY, .....

xuho

Xe tải
Chẳng hiểu đẻ đâu ra bọn cơ động, ăn bẩn hơn cả xxx vàng.

co-driver

Xe tải
nghe chuyện cụ chut thơt mà thấy lôn ruột thật. Bọn nay đúng là vô học

B747

Xe tải
Quá chán

Chỉnh sửa cuối:

haivanphe

Xe container
Nghe chuyện của cụ mà ức đến tận họng. Nhưng lần sau cụ nhớ đội cái MBH cho nó lành nhé.

SIÊU XIÊU

Xe tải
mỗi người 1 tính, vụ này gặp em là em sống mái luôn, cscd mà đánh nhau với dân thì thế nào cũng bị chậm lên quân hàm

X_FIVE

Xe điện
nhà em ở kim mã.có lần 2 chú cscd hỏi em.rùi "mày tao".em không nói gì rút đt gọi 113.kêu nhờ các anh giải quyết:tôi đang bị 1 nhóm cscd chặn xe,rồi "mày tao".xin các đồng chí cho người hỗ trợ và xác minh,vì tôi không nghĩ cs thật lại dám "mày tao" với công dân.quay lại 2 chú chạy mất khói.:D.xxx mà "mày tao" với em thì xong phim với em luôn
Em thấy cách của cụ này hay đấy này.
Nhân đây em cũng hỏi các cụ là gặp bọn cơ động trong tình huống này mình nên làm gì. Đánh nhau với nó thì mình dễ bị cho tội chống người thi hành công vụ.

kiahanoi

Xe máy
Ra đường mà bị vồ coi như "rơi tiền" cho rồi, em có lần đi kiện chúng nó rồi : bọn ở trên nó còn láo hơn.

ngcom

Xe tải
Việc đé.o gì fải anh anh em em, ra xã hội là mày tao hết

Cháu đi đón gấu ở Huỳnh Thúc Kháng về (nhà cháu ở đầu cầu Thăng Long) , 2 vc nhất chí là ăn đêm ở gần nhà . Ăn xong 2 vợ chồng lên xe về ( đi 2b) vừa về đến gần nhà ( nhà cháu trong ngõ ) 2 chú cđ chặn ngay đầu xe ( giật mình ) ! các bác xem cháu nói chuyện với mấy ảnh nhé !
+cscd : (chặn xe) biết lỗi j chưa ? ( nói xong mới chào >:P ) a cho kiểm tra giấy tờ.
+ cháu: vâng (xuống xe làm đúng luật)
+cscd : tôi phạt a lỗi ko đội mũ bh ( nhà trong ngõ , cánh nhà 20m mà bị bắt [-X)
+cháu : a ơi nhà e đây rồi a thông cảm bỏ qua cho e ( đang còn bình tĩnh )
+cscd : nhà mày ở tại đây tao cũng bắt ( bắt đầu mày tao)
+cháu : e có 2 quả thạch dừa 2 a ăn cho mát ( vừa mua ở LLQ *-:) )
+cscd : tôi ko cần , bây jio tính sao ?
+cháu : e nói vậy a ko cho thì thôi a cứ đúng luật mà làm ( nhất quyết ko xin bằng vnd )

+cscd : mày có đủ tiền nộp phạt tại chỗ ko ? xin tao cũng ko cho hết đc !
+cháu : có cũng ko nộp ,có j lên kho bạc nộp thuế
*** nó quay sang tát cháu luôn , may mà cháu né kịp
+cháu : đ...t mẹ mày bỏ quân phục ra solo ko ? ( nó qua trường lớp ăn sao đc :P) bố đíu cần xe nữa cho mày luôn . Gấu nhà cháu can mãi , cháu đag gọi cho người thân ra để trợ jiup . Cháu bảo gấu đi về kệ *** tụi nó cứ để xe đấy . Cháu đi về trước lúc sau gấu về luôn .
Có chú cscd trẻ nói với gấu nhà e là " bọn tôi đi làm cũng có chỉ tiêu , tôi chỉ xin 1 lỗi là 2 mũ bh thôi " gấu nhà e đi thẳng về luôn ^#(^. Một lúc sau 2 vợ chồng quay ra thì các chú đi mất , ung dung dắt xe về nhưng ngó lại thì bị xì hơi lốp trc ~X(pó tay .

usb2006

Xe hơi
CSCĐ xịt lốp xe của bạn để không ai dắt hay lấy được xe đó, không phải chơi khó đâu.

xe beet

Xe buýt
Cụ không đội mũ là sai rồi, nhưng còn 20m nữa là tới nhà nếu là em, em hô 1 tiếng thì mấy thằng mất dạy ấy đi về bằng xe cứu thương rùi.