CRV đến với Sinh Nhật OF lần 7

AcidS

Xe điện
Túm lại cuộc vui nào cũng có lúc thăng Hoa, lúc thoái trào rồi lại Thăng Thiên, ...b-) không thể quy kết trách nhiệm cho cá nhân ai cả, cái đáng khen biểu dương nhất là tinh thần trách nhiệm của mỗi cá nhân, quan hệ của từng chủ thể tham gia ( Thường cái này chủ doanh nghiệp tư nhân luôn quyết đoán tốt). SN OF 7 đúng vào sáng mùng 1 đầu tháng nhiều sự kiện đáng nhớ với Gấu nhà e vui Cực:
3 lần bị CA chặn xe soi đăng kiểm roài vui vẻ tuýt còi mời a đi,
4 vòng 10km, chạy đi lộn lại qua dàn xe tải 20 chục chiếc đất đá lái xe mặt mũi bặm trợn, vì sự tốt bụng của 2 CrDe :))chưa có hồi kết bất phân thắng bại ..
Và điều quan trọng vui nhất đạt được kết quả đúng mục đích: Làm trọn bộ sưu tập ảnh Gấu. Cá nhân e xin cám ơn toàn bộ những a e có mặt ngày hôm qua tạo nên buổi Picnic vui vẻ đoàn kết phút 90 ghi bàn .. lật ngược tình thế Gấu chuyển từ mặt méo sang mặt cười$-).
Và để lại dư âm Đẹp đầy ý nghĩa đằng sau đó bao nhiêu câu hỏi của Gấu tại sao ... tại sao??? nhưng đó không phải điều quan trọng đúng không các kụ \:D/
Chúc mừng cụ... Ảnh cụ đẹp tóa. Bác Share đâu rồi, trên cung Mù Cang Chải nên chưa trả ảnh anh em?
Hôm qua bác share dẫn đường chuẩn, đi quốc lộ 23 xong ra đường sau khu công nghiệp Bắc Thăng Long để lên cầu không hề có trạm soát vé nào.
Em xin cái ảnh cua window để cho lên thớt ảnh 7 năm OF nhé.

cuong1711

Xe đạp
Cụ phọt lên thêm đê. Đúng là 5D mark II có khác, chi tiết tới từng cái lông.=))

AcidS

Xe điện
Bác Share ơi, cụ ship hộ em cái đèn giống trên xe của cụ đi ợ. Em khoái lắm lắm rồi :)

bmw1226

Xe tải
Anh thì toàn bơm đểu, cái lúc hội cần Anh nhất thì thường xuyên thiếu mặt Anh, thế mà Anh nói cứ như làm lãnh đại, kỳ này mời Anh lên làm phó chủ tịch.
Chú phát ngôn cẩn trọng! Chú đã vào hội hưu trí thì đừng chém linh tinh ở đây! Chưa tới lượt!

VIT2000

Xe tăng
Chú phát ngôn cẩn trọng! Chú đã vào hội hưu trí thì đừng chém linh tinh ở đây! Chưa tới lượt!
Ối, đang xem ảnh đẹp gặp quả comment này, sợ vãi cả .è, em đi thay đồ đã =))
Em đã vào tổ hưu thì lại càng chẳng phải sợ ai cả, vì đằng nào cũng hưu rồi mà, nhưng chờ bậc trưởng lão Bỉm còn xanh như nồi canh, kute vào động viên anh em, mà mãi chẳng thấy đâu, bên FPT bắt đi công tác cả thứ 7, CN hả anh, mà em nghe nói Anh ngồi hàng ghế hạng thương gia, gọi điện xuống mặt đất chỉ huy cho ks không lưu kiếm chỗ nào đỗ cho Anh đỡ bị xóc à =))

VIT2000

Xe tăng
@ Anh Shares: Anh chụp kiểu gì mà em lại giống Anh Bỉm thế kia :((

Tourcare

Xe tăng
Hội mình có teen nữ xinh thế, nhưng quay đi quay lại có mỗi em.
Làm thế nào nhân mầm lên nhể ;)

AcidS

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Ối, đang xem ảnh đẹp gặp quả comment này, sợ vãi cả .è, em đi thay đồ đã =))
Em đã vào tổ hưu thì lại càng chẳng phải sợ ai cả, vì đằng nào cũng hưu rồi mà, nhưng chờ bậc trưởng lão Bỉm còn xanh như nồi canh, kute vào động viên anh em, mà mãi chẳng thấy đâu, bên FPT bắt đi công tác cả thứ 7, CN hả anh, mà em nghe nói Anh ngồi hàng ghế hạng thương gia, gọi điện xuống mặt đất chỉ huy cho ks không lưu kiếm chỗ nào đỗ cho Anh đỡ bị xóc à =))
Anh ngồi đâu, đi đâu thì phải báo các chú à? Mới có luật đó à? Sao anh không biết nhỉ :))

Thành viên hội hưu trí thì nên dành thời gian hưởng tuổi già, nghỉ ngơi đi em. Đừng vào đây nói linh tinh...nịnh lãnh đạo thì càng không nên...:))

VIT2000

Xe tăng
Anh ngồi đâu, đi đâu thì phải báo các chú à? Mới có luật đó à? Sao anh không biết nhỉ :))

Thành viên hội hưu trí thì nên dành thời gian hưởng tuổi già, nghỉ ngơi đi em. Đừng vào đây nói linh tinh...nịnh lãnh đạo thì càng không nên...:))
Lãnh đạo nhà em đi công tác anh ạ.:D
Mà hôm nay Anh khó ở trong người à, hay áy náy vì ko tham gia được cùng anh em đi SN hội. =))

Coco

Xe tải
Chúc mừng CRVC đã vượt mọi khó khăn gian khổ để đến với sinh nhật OF lần thứ 7. Thay mặt LĐ Hội xin biểu dương tinh thần đồng đội, lòng nhiệt tình và ý thức tự lực tự cường của các thành viên có mặt trong đoàn đại biểu đi dự sinh nhật, đặc biệt là các cụ HT_CRV, Vit2000 và Shares.

rabbit

Xe tải
Xin lỗi vì đã không thể quay về đi cùng Hội dự SN OF 7, đồng thời chủ quan không mua vé vào cửa & buffet cho Hội, cá nhân em xin kiểm điểm sắc và chịu phạt trước các cụ mợ đi dự SN, xin cảm ơn VIT & cụ Share đã đưa đoàn đi & chén chém trọn vẹn. Xin chúc mừng Hội đã có bước phát triển vượt bậc, đoàn kết & yêu thương nhau hơn.

Dự kiến đọc kiểm điểm & chịu kỷ luật là sau MCC.

AcidS

Xe điện
Thấy mọi người bảo nên em nghĩ, trộm vía, may mà hội mình không ở lại ăn buffer. Mà vụ Buffer thì cũng chả ai đăng ký ăn, xem lại thớt đăng ký cũng rất ít người xác nhận đi hay không.

HT_CRV

Xe tải
Em đã làm tròn trách nhiệm với cụ Chánh dồi. Đặc biệt là khâu ăn uống. Ai cũng khen ăn ngon diệu ngon là em sướng ồi :)