CRV đến với Sinh Nhật OF lần 7

DuyThanhSNG

Xe tăng
Kính các CỤ (mợ ) yêu thích xe CRV và các Cụ (mợ )trong hội CRV.Sinh nhật OF lần 7 đã và đang bắt đầu diễn ra, nhưng hội CRV cũng đã hòa chung trong khí thế .Ngay từ tối qua một buổi họp của hội cũng đã diễn ra để hoàn tất khâu chuẩn bị và phát quần áo cho các thành viên.
Đúng lịch 9h30 sáng 8/6 những thành viên tích cực đã có mặt tại SVĐ Mỹ đình:

Mọi người hăng say chém kế hoạch và dán LOGO cho xe:
Cẩn thận hơn có Cụ còn mang theo cả đạo Cụ để chém dọc đường:

Và giờ G đã điểm các thành viên đi đợt thứ nhất do VIT2000 dẫn đoàn đã làm lễ xuất quân:.
Chúc đoàn lên đường vui vẻ :http://mp3.zing.vn/bai-hat/Noi-Vong-Tay-Lon-Cam-Van/ZWZ9FDUZ.html

Chỉnh sửa cuối:

Coco

Xe tải
Mot hinh anh moi cua CRVC dang hinh thanh qua su tham gia cua cac thanh vien tre nhu lopkhongsam, cua, kid, ... Va su phat huy vai tro cua cac mem gao coi nhu Vit2000, HT, ... Mot su khoi dau moi k the tot dep hon

HT_CRV

Xe tải
1 trận ọp tưng bừng tại nhà hàng Nam Phú. Giao lưu với chánh tổng BDN. Em chờ ảnh...

AcidS

Xe điện
Tý nữa thì bọn em có 2 triệu mang về hát karaoke. He he
Dù sao thì cũng hiểu Flamingo là thế nào :)

bmw1226

Xe tải
Thế cái kụ chụp ảnh này có đi lên Flamingo với hội không? Mấy vị chức sắc có đi với hội không???

Anh vẫn giữ lập trường: Anh là anh nghi lắm :))

VIT2000

Xe tăng
Qua lần tổ chức cho hội viên đi dự SN of này em rút ra một số khuyến cáo và nhận định sau:
- trước hết là tinh thần và ý thức trách nhiệm của các hội viên, trong cuộc sống ko ai là ko bận lo cơm áo gạo tiền cả, nhưng đã tham gia vào một hội có tổ chức thì nên tôn trọng cái chung, mình vì mọi người và ngược lại, giống như câu chuyện bó đũa. Khi hội có các công tác tổ chức nếu coi mình là một thành viên của hội nên ít nhất có trách nhiệm báo cáo cho hội cụ thể về kế hoạch của mình ( có tham gia hay không) nhằm phục vụ cho công tác tổ chức được chuẩn chỉ hơn, tránh tâm lý HTX ( mình ko tham gia thì thôi ko có ý kiến gì) dẫn đến công tác tổ chức của lãnh đạo hội ko được như mong muốn và đặc biệt ảnh hưởng đến các hội viên tích cực khác.
- Với lãnh đạo hội em có hai ý kiến, các cụ chủ chốt ko thể dồn hết trách nhiệm lên chủ tịch và cụ Thỏ, cụ shares được, đặc biệt là các cụ cao niên trong hội ( khi có sự kiện với thâm niên như các cụ nên có sự góp ý, chỉ đạo cho các đàn em thực hiện, dù có là sự chỉ đạo từ xa), cái thứ hai, em khẩn thiết đề nghị Chủ Tịch kiểm tra, thanh giảm danh sách thành viên với các thành viên thiếu tích cực và thiếu trách nhiệm, nhằm ổn định đội ngũ và chuẩn bị cho những chiến lược phát triển hội lâu dài.
Cuối cùng, xin chúc các cụ khỏe và mong hội ta sẽ phát triển vững mạnh ko như những hạt cát rời.

cuong1711

Xe đạp
Cụ share đâu rùi, phọt ảnh lên cho anh em ngắm mới.

AcidS

Xe điện
Qua lần tổ chức cho hội viên đi dự SN of này em rút ra một số khuyến cáo và nhận định sau:
- trước hết là tinh thần và ý thức trách nhiệm của các hội viên, trong cuộc sống ko ai là ko bận lo cơm áo gạo tiền cả, nhưng đã tham gia vào một hội có tổ chức thì nên tôn trọng cái chung, mình vì mọi người và ngược lại, giống như câu chuyện bó đũa. Khi hội có các công tác tổ chức nếu coi mình là một thành viên của hội nên ít nhất có trách nhiệm báo cáo cho hội cụ thể về kế hoạch của mình ( có tham gia hay không) nhằm phục vụ cho công tác tổ chức được chuẩn chỉ hơn, tránh tâm lý HTX ( mình ko tham gia thì thôi ko có ý kiến gì) dẫn đến công tác tổ chức của lãnh đạo hội ko được như mong muốn và đặc biệt ảnh hưởng đến các hội viên tích cực khác.
- Với lãnh đạo hội em có hai ý kiến, các cụ chủ chốt ko thể dồn hết trách nhiệm lên chủ tịch và cụ Thỏ, cụ shares được, đặc biệt là các cụ cao niên trong hội ( khi có sự kiện với thâm niên như các cụ nên có sự góp ý, chỉ đạo cho các đàn em thực hiện, dù có là sự chỉ đạo từ xa), cái thứ hai, em khẩn thiết đề nghị Chủ Tịch kiểm tra, thanh giảm danh sách thành viên với các thành viên thiếu tích cực và thiếu trách nhiệm, nhằm ổn định đội ngũ và chuẩn bị cho những chiến lược phát triển hội lâu dài.
Cuối cùng, xin chúc các cụ khỏe và mong hội ta sẽ phát triển vững mạnh ko như những hạt cát rời.
Cụ cứ nói thẳng toẹt ra là anh em đứng lái ở ngoài cổng mất 30 phút vì các sếp cũng như Min, Mod nhà OF không có thảo luận chung, anh em lên chả có cái mà ban tổ chức người ta gọi là vé mời, vé vào.... Nhờ các mối quan hệ dọc ngang của thành viên với Min, Mod(DucEscape, Tungtien,Nakio,Raubac,XO...tung tóe), em ở trên đó chả biết là các cụ lãnh đạo nhà mình có tác động hay không, chỉ biết điện thoại bọn em phải hết công suất, cũng như băng rôn + phong bì nhà mình quá đẹp nên đã mà vào uống bia cũng như tặng quà OF.
Và anh em hội đi hôm nay giữ đúng lời hứa làm tròn trách nhiệm. Ảnh anh Share sẽ chuyển cho chủ tịch để gửi cho bên HONDA để họ cũng thấy anh em là hội chơi được, nói được và làm được.
Thật, đáng ra mình phải đăng ký, tham gia trò chơi mới thực sự là hết mình... Em là em rất thích mấy trò Bú Bia với Nông Dân đi cày nếu em Queen làm chã ^^ Nhưng hội mình không đăng ký, em len vào để đăng ký cũng không được, như vậy công tác tiền trạm chưa tốt....

Mà nói đi cũng phải nói lại, em nhớ lúc 3h đêm qua, trên trang sinh nhật của OF vẫn ghi là anh em được vào miễn phí từ 13h tới 18h chiều, sau 18h chiều mới tính mỗi người 300K. Có thể do thông tin như thế mà đã có sự sai lệch làm lúc đầu khi mới lên anh em có bức xúc

Chỉnh sửa cuối:

lopkhongsam

Xe đạp
Sau vụ Sn OF vừa rồi cá nhân em thấy quả là mình không nhầm khi chọn mái nhà CRC làm mái ấm trên OF, anh em thật đoàn kết và yêu thuơng chia sẻ lẫn nhau không chỉ trong diễn đàn mà còn ngoài cuộc sống. Cám ơn các cụ trong Crc đã cùng chung vai gánh sức xây dựng CRC ngày càng phát triển theo chiều rộng lẫn chiều sâu. Các cụ thật tuyệt, hí hí :D

AcidS

Xe điện
Sau vụ Sn OF vừa rồi cá nhân em thấy quả là mình không nhầm khi chọn mái nhà CRC làm mái ấm trên OF, anh em thật đoàn kết và yêu thuơng chia sẻ lẫn nhau không chỉ trong diễn đàn mà còn ngoài cuộc sống. Cám ơn các cụ trong Crc đã cùng chung vai gánh sức xây dựng CRC ngày càng phát triển theo chiều rộng lẫn chiều sâu. Các cụ thật tuyệt, hí hí :D
Tý em lên chỗ cụ xử lý

bmw1226

Xe tải
Anh thích suy nghĩ của chú! Rất thâm thúy! Cảm ơn chú đã bày tỏ ruột gan :))

bmw1226

Xe tải
Cụ cứ nói thẳng toẹt ra là anh em đứng lái ở ngoài cổng mất 30 phút vì các sếp cũng như Min, Mod nhà OF không có thảo luận chung, anh em lên chả có cái mà ban tổ chức người ta gọi là vé mời, vé vào.... Nhờ các mối quan hệ dọc ngang của thành viên với Min, Mod(DucEscape, Tungtien,Nakio,Raubac,XO...tung tóe), em ở trên đó chả biết là các cụ lãnh đạo nhà mình có tác động hay không, chỉ biết điện thoại bọn em phải hết công suất, cũng như băng rôn + phong bì nhà mình quá đẹp nên đã mà vào uống bia cũng như tặng quà OF.
Và anh em hội đi hôm nay giữ đúng lời hứa làm tròn trách nhiệm. Ảnh anh Share sẽ chuyển cho chủ tịch để gửi cho bên HONDA để họ cũng thấy anh em là hội chơi được, nói được và làm được.
Thật, đáng ra mình phải đăng ký, tham gia trò chơi mới thực sự là hết mình... Em là em rất thích mấy trò Bú Bia với Nông Dân đi cày nếu em Queen làm chã ^^ Nhưng hội mình không đăng ký, em len vào để đăng ký cũng không được, như vậy công tác tiền trạm chưa tốt....

Mà nói đi cũng phải nói lại, em nhớ lúc 3h đêm qua, trên trang sinh nhật của OF vẫn ghi là anh em được vào miễn phí từ 13h tới 18h chiều, sau 18h chiều mới tính mỗi người 300K. Có thể do thông tin như thế mà đã có sự sai lệch làm lúc đầu khi mới lên anh em có bức xúc
Anh có nghe đài BBC và biết thông tin cụ thể rồi :)) vụ này anh đánh giá rất cao tinh thần tự lực tự cường của anh em :))

VIT2000

Xe tăng
Thì anh đã nói thích suy nghĩ của chú mà :)) tuy nhiên chú chưa phát huy hết phẩm chất của người ĐV :))
Anh thì toàn bơm đểu, cái lúc hội cần Anh nhất thì thường xuyên thiếu mặt Anh, thế mà Anh nói cứ như làm lãnh đại, kỳ này mời Anh lên làm phó chủ tịch.

VIT2000

Xe tăng

Thẳng thắn chứ gì, em nói luôn, cả Min, Mod và chủ tịch, phó chủ tịch kêu gọi yêu cầu thành viên đăng kí có thấy gì đâu thế nên mới ko có danh sách, về phía lãnh đạo cũng ko hỏi kỹ Mod, Min nên mới bị tình huống treo máy thế, hôm qua em nghĩ tội cho mấy chị phụ nữ thôi, cả Gấu nhà Bợm Nhậu lần đầu tiên đi cùng Anh em, lại đang bầu bì, tí nữa thì ko vào được, em đau nhất lúc nhờ Đức Ếch kếp để vào rồi, lúc hỏi chỗ mua nước nó trách em, đấy các ông kô đăng kí danh sách nên nước cũng chẳng có mà uống, hôm qua em phải lấy 1 chai nước của ban tổ chức đấy. Nói chung và nói riêng, kiểm điểm và rút kinh nghiệm sâu sắc nhé, các cụ.

hạng best

Xe hơi
Những sự kiện trọng Đại: Ngày đầu thành lập CRvc, tất niên, sinh nhật Hội, Sn OF kụ ấy luôn có mặt cần thiết,
có lúc được lăng xê, có lúc bị dìm xuống vực nhưng tất cả vì: Tình Bằng Hữu :)>-

Chuẩn bị khai Đao ...

Chém rồi Chén ..

hạng best

Xe hơi
Niềm đam mê bất tận khiến mọi người hiểu, gần gũi nhau hơn. Tinh thần Crv C mạnh mẽ những lúc nắng nóng, khát khô cổ họng không giọt nước, thậm chí bụi bặm giữa đường Họ vẫn thể hiện tình cảm, Trao thân xác đúng lúc =))

Tập làm phó nháy nháy lia lịa trúng đâu thì trúng, Quần a sắn thế kia cơ mà

Theo như lời kụ VIT nói, thôi chả mấy khi mất hình ảnh với Gấu ( may quá ném 2 F1 ở nhà ) làm tạm 2 ly nước đợi mất 30 p hút 30 giây giá 280 ngàn:x bằng cả suất ăn nhậu bét nhè như trên 8-}

hạng best

Xe hơi
Túm lại cuộc vui nào cũng có lúc thăng Hoa, lúc thoái trào rồi lại Thăng Thiên, ...b-) không thể quy kết trách nhiệm cho cá nhân ai cả, cái đáng khen biểu dương nhất là tinh thần trách nhiệm của mỗi cá nhân, quan hệ của từng chủ thể tham gia ( Thường cái này chủ doanh nghiệp tư nhân luôn quyết đoán tốt). SN OF 7 đúng vào sáng mùng 1 đầu tháng nhiều sự kiện đáng nhớ với Gấu nhà e vui Cực:
3 lần bị CA chặn xe soi đăng kiểm roài vui vẻ tuýt còi mời a đi,
4 vòng 10km, chạy đi lộn lại qua dàn xe tải 20 chục chiếc đất đá lái xe mặt mũi bặm trợn, vì sự tốt bụng của 2 CrDe :))chưa có hồi kết bất phân thắng bại ..
Và điều quan trọng vui nhất đạt được kết quả đúng mục đích: Làm trọn bộ sưu tập ảnh Gấu. Cá nhân e xin cám ơn toàn bộ những a e có mặt ngày hôm qua tạo nên buổi Picnic vui vẻ đoàn kết phút 90 ghi bàn .. lật ngược tình thế Gấu chuyển từ mặt méo sang mặt cười$-).
Và để lại dư âm Đẹp đầy ý nghĩa đằng sau đó bao nhiêu câu hỏi của Gấu tại sao ... tại sao??? nhưng đó không phải điều quan trọng đúng không các kụ \:D/