Chi hội Cruze Clup - (Phần 3)

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Đại gia mà dùng đồ KM à dê ;)) mua thẳng cho nó rực rỡ đê :))
A đã bắt lưới bịt đường a tý vào điều hòa thay lọc mới, hôm nay lại vừa nhận hàng hộp tỳ tay đã lắp vào xe nhìn thẳng trên xuống thì ngon choét nhìn nghiêng thì :( phình phường :D hết 450k hàng giao tại lạng sơn ;))

Gửi từ GT-N7000 của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner

ko nộp tiền bản quyênd cho anh à?
mai a qua lấy dầu nhé

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
ko nộp tiền bản quyênd cho anh à?
mai a qua lấy dầu nhé
Ô, bản quyền gì mà tung miễn phí lên mạng thì bị ăn trộm ngay ;))
Mà em cũng phải đú đởn làm theo thôi, chứ tình hình này thấy nhiều mứt chuột lắm rồi.
Dầu thì em để trong xe rồi, lúc nào lấy thì lấy.

DangHoangDe

Xe điện
Ô, bản quyền gì mà tung miễn phí lên mạng thì bị ăn trộm ngay ;))
Mà em cũng phải đú đởn làm theo thôi, chứ tình hình này thấy nhiều mứt chuột lắm rồi.
Dầu thì em để trong xe rồi, lúc nào lấy thì lấy.
E là làm cái garage kín luôn, khỏi lo chuột. :D

DangHoangDe

Xe điện
Đại gia mà dùng đồ KM à dê ;)) mua thẳng cho nó rực rỡ đê :))
A đã bắt lưới bịt đường a tý vào điều hòa thay lọc mới, hôm nay lại vừa nhận hàng hộp tỳ tay đã lắp vào xe nhìn thẳng trên xuống thì ngon choét nhìn nghiêng thì :( phình phường :D hết 450k hàng giao tại lạng sơn ;))

Hôm nào qua Garage Number Five lo mua ít đồ tàu về dùng nhỉ? :D

truongLGT79

Xe tải
Cụ gừng đừng đòi iem lỗi ăn cắp này ko phải tại iem mà là dê và vịt ạ :D cụ cứ cắt tiết vặt lông 2 e này nhá ;)).
Gara a làm ji có đồ tầu để bán hả dê ơi ;)) a chỉ có hàng tung cẩu đủ để dùng thoai :D

BuiTinTin

Xe đạp
Chào các cụ, vợ 2 của em bị ốm bác sĩ chụp và phán cảm biến oxyzen #2 bị dead đã sơ cứu bằng biện pháp tháo và xịt nhưng ko khỏi. Bác nào chỉ chỗ thay giúp em và giá cả ? Em đang định xuống tổng thanh trì có ổn không ? cảm ơn các bác.

Chỉnh sửa cuối:

truongLGT79

Xe tải
BuiTinTin nói:
Chào các cụ, vợ 2 của em bị ốm bác sĩ chụp và phán cảm biến oxyzen #2 bị dead đã sơ cứu bằng biện pháp tháo và xịt nhưng ko khỏi. Bác nào chỉ chỗ thay giúp em và giá cả ? Em đang định xuống tổng thanh trì có ổn không ? cảm ơn các bán.
Còn bảo hành thì xuống, ko thì 1 đi ko trở lại nhá :)) vào an hưng cầu diễn hoặc trung sơn phạm văn đồng choa lành :D

janglac

Xe tăng
Chào các cụ, vợ 2 của em bị ốm bác sĩ chụp và phán cảm biến oxyzen #2 bị dead đã sơ cứu bằng biện pháp tháo và xịt nhưng ko khỏi. Bác nào chỉ chỗ thay giúp em và giá cả ? Em đang định xuống tổng thanh trì có ổn không ? cảm ơn các bác.
Cảm biến này chết thì có hiện tượng gì nhỉ? Ko mở cửa gió điều hòa cho hành khách trên xe à? Còn bảo hành chắc sẽ đc thay free.

Sent from my Nexus 7 using Forum Runner

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Cảm biến này chết thì có hiện tượng gì nhỉ? Ko mở cửa gió điều hòa cho hành khách trên xe à? Còn bảo hành chắc sẽ đc thay free.

Cảm biến này là cảm biến khí thải cụ Răng bị lạc ạ. Mỗi một ống xả có 02 cảm biến oxi: cảm biến oxi phía trước (ngay ở phần cổ góp ống xả, trước bộ trung hòa khí thải) và cảm biến oxi phía sau (nằm ở sau bộ trung hòa khí thải). Cảm biến oxi phía sau có nhiệm vụ báo cho ECU là khí thải sau khi qua bộ trung hòa khí thải là sạch, không bẩn như cái thằng cảm biến oxi phía trước. Nếu hai thằng này báo thông số bằng nhau thì bộ trung hòa khí thải bị hỏng, còn nếu một trong các cảm biến bị hỏng thì xe báo đèn check và chạy như dở hơi vì ECU bị loạn thông tin.

Cái cảm biến này cũng rẻ, chỉ vài trăm nghìn, thường thì sau 10 vạn thay cảm biến này cũng tốt vì nó giúp ECU tính toán chính xác hơn, xả ít khí thải hơn và ăn ít xăng hơn.

toancoi79

Xe buýt
Iem điểm danh nào ;)) chủ tịch xem tháng 6 roài đới :D

DangHoangDe

Xe điện
Club dạo này buồn quá. Mà cũng may ko ọp ẹp gì vì e ko ở nhà để đi được.:))

truongLGT79

Xe tải
DangHoangDe nói:
Vâng, nhưng mà có khi e chả đi được a à. Đợt này kinh doanh khó khăn quá, chả có time nghỉ ngơi đi dạo nữa. :D
Heeee hay dê đứng ra kêu gọi tổ chức sn club ở sầm sơn nhẩy tiện thể nghỉ mát luôn :))

janglac

Xe tăng
Cảm biến này là cảm biến khí thải cụ Răng bị lạc ạ. Mỗi một ống xả có 02 cảm biến oxi: cảm biến oxi phía trước (ngay ở phần cổ góp ống xả, trước bộ trung hòa khí thải) và cảm biến oxi phía sau (nằm ở sau bộ trung hòa khí thải). Cảm biến oxi phía sau có nhiệm vụ báo cho ECU là khí thải sau khi qua bộ trung hòa khí thải là sạch, không bẩn như cái thằng cảm biến oxi phía trước. Nếu hai thằng này báo thông số bằng nhau thì bộ trung hòa khí thải bị hỏng, còn nếu một trong các cảm biến bị hỏng thì xe báo đèn check và chạy như dở hơi vì ECU bị loạn thông tin.

Cái cảm biến này cũng rẻ, chỉ vài trăm nghìn, thường thì sau 10 vạn thay cảm biến này cũng tốt vì nó giúp ECU tính toán chính xác hơn, xả ít khí thải hơn và ăn ít xăng hơn.
Cám ơn cụ, bây giờ thì em đã hiểu :))

TONGIA

Xe lừa
Dạo này Box này vắng quá. Em muốn xin tý tư vấn cũng khó

DangHoangDe

Xe điện
Heeee hay dê đứng ra kêu gọi tổ chức sn club ở sầm sơn nhẩy tiện thể nghỉ mát luôn :))

Cruze Club vào đây. Nhà e đủ chỗ để xe cho cả đội. Có đủ phòng nghỉ cho cả đội ( KS nhé, nhưng là ks nhà, giá chuẩn đét từ ăn đến nghỉ, ko lo chém nhé. )

janglac

Xe tăng
Cruze Club vào đây. Nhà e đủ chỗ để xe cho cả đội. Có đủ phòng nghỉ cho cả đội ( KS nhé, nhưng là ks nhà, giá chuẩn đét từ ăn đến nghỉ, ko lo chém nhé. )
Free thì vào, ko thì ở nhà cho mát :))