Cruze club

lebinanh

Tháo bánh
chủ nhật đủn thớt cái nhỉ

Chào các cụ,
Cần gì phải ủn lên, còn bao nhiêu việc các cụ phải báo cho e: Nào thì tháng/ năm sinh, cái vụ OFF lần tới, cụ Tiến và cụ Dũng lên chương trình ntn đi chứ...Túm lại là các cụ còn nhiều việc phải làm để ủn cái trang này ở trên đầu lắm.

xuxuduvi

Xe đạp
Tình hình Cụ Tiến đi Huế về chưa thấy báo cáo gì nhỉ? Nghe nói quà Huế nhiều lắm, chờ mãi chưa thấy đâu

xeom75

Xe hơi
Các cụ ơi cho e hỏi các cụ có ai biết ở đâu còn bản cruze nhập không ạ. E tim hoài mà vẫn ko còn hàng. E ở HN ạ

HieuDaNang

Xe đạp
Chào các cụ. Em là mem mới, người Đà Nẵng nhưng đang sống ở Hà Nội. Các cụ cho em tham gia club với nhé.

janglac

Xe tăng
HieuDaNang nói:
Chào các cụ. Em là mem mới, người Đà Nẵng nhưng đang sống ở Hà Nội. Các cụ cho em tham gia club với nhé.
nhiệt liệt hoan nghênh cụ.

doanhtu987

Xe máy
mấy cụ ơi! dao này em bận việc quá lên ít vô diễn đàn quá , e vừa đọc thấy có vụ sắp đi cúc phương lên em hào hứng quá cơ !
các cụ lên kế hoạch đến đâu rồi ạ . lần này club mình phải tổ chức hoành tá tràng tí nhỉ ! hehe

tenluatomahoc

Xe tăng
Yêu thiết kế của Cruze quá. Giá rổ lại có vẻ hợp lý chứ. Up ủng hộ hội ta ngày càng lớn mạnh. Khi nào em có xe alo các cụ sau. hjxhjx

Fantasea

Xe hơi
nhà em cũng đi em này, lúc đầu đi chưa quen, lại toàn đi trong phố, mỗi lần đạp phanh cứ thấy nó rít rít các cụ ạ. Nhưng chuyển sang đi đường trường thì chuẩn hơn cả vợ cả. Em lại đâm ra yêu con vợ 2 này.
Chỉ có điều em vẫn bị ức chế cái phong cách phục vụ của nhà ông Vindamco tí thôi.

janglac

Xe tăng
Fantasea nói:
nhà em cũng đi em này, lúc đầu đi chưa quen, lại toàn đi trong phố, mỗi lần đạp phanh cứ thấy nó rít rít các cụ ạ. Nhưng chuyển sang đi đường trường thì chuẩn hơn cả vợ cả. Em lại đâm ra yêu con vợ 2 này.
Chỉ có điều em vẫn bị ức chế cái phong cách phục vụ của nhà ông Vindamco tí thôi.
ức chế gì cụ cứ hotline của gm mà gọi. em thấy cũng giải quyết được vài việc.

lebinanh

Tháo bánh
Chào các cụ,
Tình hình là xe của e bây h thành xe chấm bi, hoa cà hoa cải khắp xe luôn do nơi bãi em gửi gần trường học, họ sơn bả ma tít bắt hết vào. E đi công tác gần tuần, vừa mới về nên phát hiện ra muộn, sơn tường đã chết trên xe của e rồi. E đã ra nơi rửa xe, mất gần 1 ngày mà vẫn chưa đi hết. Các bác có kinh nghiệm vụ này thì chia xẻ với em. Em cám ơn các bác nhiều.

Fantasea

Xe hơi
ức chế gì cụ cứ hotline của gm mà gọi. em thấy cũng giải quyết được vài việc.
Có việc này các cụ cho em hỏi kinh nghiệm chút, lúc mua em nghe quảng cáo là đầu 6 đĩa mà sao nhà em dùng được mỗi 1. Các cụ hướng dẫn em cái.

janglac

Xe tăng
Fantasea nói:
Có việc này các cụ cho em hỏi kinh nghiệm chút, lúc mua em nghe quảng cáo là đầu 6 đĩa mà sao nhà em dùng được mỗi 1. Các cụ hướng dẫn em cái.
em toàn dùng đầu dvd nhiều khi còn ko dùng đến đĩa. toàn dùng cạc sd hoặc bờ lu tút qua điện thoại :))

Trần Điện

Xe tăng
Chào các cụ,
Tình hình là xe của e bây h thành xe chấm bi, hoa cà hoa cải khắp xe luôn do nơi bãi em gửi gần trường học, họ sơn bả ma tít bắt hết vào. E đi công tác gần tuần, vừa mới về nên phát hiện ra muộn, sơn tường đã chết trên xe của e rồi. E đã ra nơi rửa xe, mất gần 1 ngày mà vẫn chưa đi hết. Các bác có kinh nghiệm vụ này thì chia xẻ với em. Em cám ơn các bác nhiều.
Khổ thân mợ rồi, mang xe vào Báo Đỏ đi, 1 lúc là xong hết.

hoang_anh13

Xe tải
Để chuyển bị cho đợt off cuối tháng 8 này em đề nghị chiều chủ nhật mọi người họp lên công tác chuyển bị đi

lebinanh

Tháo bánh
Để chuyển bị cho đợt off cuối tháng 8 này em đề nghị chiều chủ nhật mọi người họp lên công tác chuyển bị đi
Chào cụ Tiến,
Cụ không nhận được email của cụ Chủ tịch à, dưới đây là thông tin của cụ Chủ tịch.
---------------------------------------------
Hi all Cruzers,

Như đã thông báo, Cruze Club dự kiến tổ chức off quý 3/2012 vào cuối tháng 8/2012. Thời gian cụ thể dự kiến là 02 ngày (25 & 26/8/2012). Địa điểm dự kiến (theo gợi ý của cụ Thanh - thanhdtcbl@yahoo.com ) là Cúc Phương Resorts.

Tuy nhiên, tôi đã check lại địa điểm này và được thông báo là đã hết phòng vào thời gian dự kiến của chúng ta. Vậy đề nghị các Cruzers cùng tham gia giới thiệu các địa điểm khác để tổ chức buổi off của Hội.

Chúc các cụ mạnh khỏe, mọi việc thành công!

Nguyenbill
--------------------------------------------------

Đề nghị các cụ trong hội Cờ dù xác nhận là đã nhận đc email của cụ Chủ tịch để ban liên lạc còn biết là đã gửi đúng email hay k.
Xin trân trọng cám ơn.